Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Present!][2011]You Are The Apple Of My Eye/那些年,我們一起追的女孩 - Vietsub uncut HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-2-2012 23:49:31 | Xem tất
caochinduoi gửi lúc 17-2-2012 22:57
Chích ơi, Mỹ ơi, Khánh ơi,

ss vừa xem xong Apple nè, phim rất rất dễ thương nhưng mà ...

{:444:} zê ss phát

phim dễ thương hen ss
cái vụ sơ trung, cao trung thì lúc làm sub cũng đã bàn bạc qua rồi, vì văn hóa Đài khác mình, họ ko có cấp 1, cấp 2 cấp 3, mà chỉ có tiểu học 6 năm, sơ trung 3 năm, cao trung 3 năm....

sau khi thảo luận qua, thì bọn iem quyết định giữ lại chứ hem đổi sang như Việt Nam mình.

thanks ss đã góp ý ạ {:414:}

Bình luận

Ối chà, cái quần của nàng, Không Kịp Nói Yêu Em, dì ghẻ Phỉ Ngã đây mà =)))) *...chạy trước thôi*  Đăng lúc 28-3-2012 11:14 PM
:))))  Đăng lúc 18-2-2012 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 23:52:47 | Xem tất
thấy nh` bạn bức xúc vs chú rể :))
các bạn chịu khó để ý rằng film có vài chỗ nhấn rằng ''con gái luôn trưởng thành hơn con trai cùng tuổi'', và đặc biệt THẩm Giai Nghi còn trưởng thành hơn nữa :), vì đã qua 1 lần với Kha Đằng 'ấu trĩ' rồi cho nên cô mới chọn chú rể già khú như thế :))

Bình luận

:) cũng đúng :D  Đăng lúc 18-2-2012 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 23:57:35 | Xem tất
Eo ôi, h em mới bik phim dành cho mem Say Tình ạ, cũng phải lang thang google một lúc mới lọt vào ~Post này là em nó vẫn chưa down, nên cũng chỉ mang tính hóng hớt và cám ơn cả đội ngũ sub thôi, hihi.

Ss Mỹ ahhhhhh~ em xin dâng tặng 1 chục cái hôn thắm thiết Ss cứ cho ra lò mấy phim hay thế này thì còn j bằng, keke. Hình ảnh đẹp wá, anh ấy thiệt là cute, diễn viên đóng vai học sinh là phải như thế, trẻ trung ngời ngời, nhìn vào là thấy sáng cả màn hình, miễn bàn đến nội dung luôn

Muh thiệt ra người recom cho em là 1 thằng bạn ạ, nó cứ gào thét nãy giờ, làm em cũng rối bời ko yên theo ~Lội 5 pages thấy bảo kết ko thành đôi, nhưng có lẽ như vậy lại hợp lý hơn chăng? Chả bik sao từ truyện tới phim toàn trúng nhầm kết thế này, hoho...may mà em ko phải dạng người koi rồi ám ảnh ko nguôi, hem là tự kỉ góc me chọt hang dế rồi ~

Em down đây....

P/s:  Chị em nhà mình ai cũng comt chất lượng hết <3

Bình luận

Sao em google mà biết được tặng quà, hay thế á? Mà tại em ko chịu cập nhật tình hình nhà mình nên mới thế, hihi  Đăng lúc 18-2-2012 09:06 AM
:)) vìa coi đi gòi comt thêm bài nữa :X  Đăng lúc 18-2-2012 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 08:31:26 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 1-12-2011 21:45

Buồn ghê, hông ai seed, đành ngồi hống Link Download trực tiếp vậy =] ---- Diễn viên nữ xinh ghê cơ

Bình luận

ủa, mọi người vẫn đang seed mà bạn  Đăng lúc 18-2-2012 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 16:19:05 | Xem tất
Mình vừa xem xong bộ phim này, món quà mà ST gửi tặng cả nhà Say Tình nhân dịp Valentine, đúng là cảm động quá!

Một bộ phim nhẹ nhàng dành cho tuổi học trò, vì chỉ có học trò mới có kiểu yêu như vậy! Rất ngây thơ, trong sáng, trẻ con nhưng cũng rất lãng mạn.

Mà mình thấy kết phim như vậy là hợp lý. Tuy rằng có hơi tiếc vì 2 bạn ko đến được với nhau, nhưng tình cảm đó cứ như vậy nó sẽ đẹp mãi, lấy nhau rồi chắc chắn có nhiều chuyện xảy ra lắm, hihi.

Diễn viên chính đẹp đôi ghê, diễn cũng rất tự nhiên và dễ thương nữa, đúng là xem thích thật, làm mình nhớ lại tuổi học trò đã qua quá lâu rồi...

Cảm ơn ST một lần nữa vì đã chọn bộ phim nhẹ nhành này làm món quà gửi tặng các Kiters nhân dịp Lễ Tình yêu năm nay nhé

PS: Càng ngày Mỹ dịch càng lên tay đấy, ss thấy phim này em dịch tốt lắm, hí hí

Bình luận

:X  Đăng lúc 18-2-2012 04:35 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
cotchip2611 + 1 :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 22:43:24 | Xem tất
Vừa mới xem phim xong phải nói là làm mình nhớ lại hồi cấp 2, cấp 3 quá! Hồi đó tình yêu ngây thơ trong sáng mà vui tươi vậy, những câu nói, những cử chỉ, những hành động quan tâm, giúp đỡ lẫn nhau của các nhân vật rất là gần gũi với mình.
Tuy có hơi tiếc vì nam nữ trong phim không thành nhưng mà quá trình của họ đã là 1 kỉ niệm rất đẹp và khó quên, có vui vẻ, có buồn bã, có những khát khao mong muốn, có sự chờ đợi và nỗ lực hết mình nữa.
Cám ơn ST đã làm sub và đây là 1 món quà Valentine ý nghĩa cho những ai đang có tình yêu thì hãy giữ gìn và mong là sẽ không ai bỏ lỡ người mình yêu để rồi phải có sự hối tiếc [dù ít hay nhiều] nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2012 00:19:19 | Xem tất
Phim hay và rất ý nghĩa, Diễn viên nữ chính khá xinh.
Thanks subteam nhui nhui.............{:287:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2012 02:26:27 | Xem tất
Mình mới xem phim này xong. biết phim này trước đó vài tháng mà lúc đó chưa có bản việt cũng chưa có bản eng luôn. lúc đó đã thấy phim có vẻ hay lắm rồi mà xem phim càng thấy điều mình nghĩ càng đúng ^^ nhân vật nữ xinh quá trời - nhìn góc độ nào cũng thấy dễ thương hết (dù mình là con gái mà còn thấy thích vậy đó =p) nam dv chính cũng cực cute, chuyện của mấy bạn trẻ trong phim dễ thương quá, thấy nhơ nhớ thời cấp 3 tung tăng chạy nhảy ghê ;)
mà mình không chấp nhận đâu, thấy tiếc tiếc quá à TT.TT sao Cảnh Đằng ko đc biết rằng Thẩm giai di cũng thích cậu ấy. sao 2 bạn trẻ dễ thương, đẹp đôi, có tình cảm với nhau như vậy mà ko đến được với nhau,ko là người yêu của nhau chứ, sao tgd lại có thể cặp với anh chàng đó (sau này là chồng) mà ko là Cảnh Đằng chứ, huhu, hik, mình mới xem xong là bay lên kites 8 liền lun đóa, phim vẫn hay nhưng mà ko thích kết cục đâu à ='(

Bình luận

Một thời để nhớ :D  Đăng lúc 22-2-2012 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2012 03:05:11 | Xem tất
Xem trailer thì thấy phim có vẻ hay, nhưng không biết nội dung hoàn chỉnh như thế nào. Hy vọng phim sẽ hay. Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2012 22:19:51 | Xem tất
hay  thât!, cái ending cho thấy đúng chất tình yêu học trò. ...thật đẹp, trong sáng,
đó là 1 mối tình đầu mà chắc hẳn ko thể quên đc....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách