Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: HoaKiến
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[US.2013] Mama - Mẹ Ma

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-4-2013 19:28:47 | Chỉ xem của tác giả
phim rất tuyệt. rất bất ngờ về diễn xuất của 2 bé (dễ thương mà còn đóng hay nữa chứ. tuyệt vời!!!!)
phim mang lại một cảm giác rùng rợn và là một phim rất đáng xem trong lúc mà những phim kinh dị khác đang NHẠT dần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-4-2013 18:54:03 | Chỉ xem của tác giả
nghe các bạn nói nhìu chiều quá.
mình hy vong kite sub phim này.
tại vì coi trên mấy web online chất lượng kém quá. coi mà cứ giật giật mãi.
........................^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-4-2013 22:10:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim này theo quan điểm đánh giá của mình thì không thể coi là phim kinh dị được, nếu xếp nó vào loại huyền bí nghe có vẻ hợp lí hơn. {:152:} Bằng chứng là hơn tiếng rưỡi mình ngồi đấy  mà mình thấy... khá buồn ngủ vì phim có nội dung đơn giản và tình tiết chưa thể lên đến đỉnh điểm...
Hí hí... có lẽ mình chỉ nhớ mỗi nhạc nền phim này thôi {:294:} Phim này hơi thiếu muối thì phải <<<
Hay là mình khó tính quá chăng............ [Nhưng con bạn mình sợ ma mà nó xem xong còn bảo bình thường cơ mà...

Bình luận

Thực ra theo mình thì phim này có yếu tố tình mẫu tử chứ không phải khung xương chính của bộ phim. Dù sao bạn cũng nên xem thử và cảm nhận theo cách riêng của mình.:)   Đăng lúc 24-4-2013 07:12 PM
vậy á mừng quá coi phim dc nhùi mềnh sợ ma kinh lại ở nha 1 mềnh thích phim về tình mẫu tử lắm  Đăng lúc 24-4-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-4-2013 16:16:54 | Chỉ xem của tác giả
phim yếu tố kinh dị, hồi hộp nhưng lồng vào đó đề cao tình mẫu tử thiêng liêng
dù là người hay ma vẫn muốn yêu thương và bảo bọc con mình.
Mình rất thích phim này, coi đi coi lại mấy lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 25-4-2013 09:25:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất ít xem phim ma nhưng đối với mình Mẹ Ma là bộ phim hay, thường thì phim ma chả có nội dụng gì cả, toàn hù người khác bằng những cảnh rùng rợn nhưng Mẹ Ma thì lại khác, nó có nội dung nhất quán toàn câu chuyện, có ý nghĩa nhân văn cao. Một bộ phim kinh dị nhưng rất cảm động.
Cảm ơn bạn đã đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-4-2013 20:39:10 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu tiên xem phim ma mình đã rơi nước mắt. Đó chính là điều khiến mình nhớ nhất khi nói tới bộ phim này. Mình khóc không phải vì những tình tiết gay cấn trong phim mà bởi tình mẫu tử. với quan điểm cá nhân mình thấy bộ phim rất đáng xem, xứng đáng với số điểm tuyệt đối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-5-2013 16:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Minh coi phim này mình thích lắm chứ, để lại nhìu ấn tượng mà
diễn xuất của 2 pé quá ư là xuất sắc, mình cứ ám ảnh câu, Victoria, Go :)))))
Coi fim này nhờ cái đoạn cuối mình bớt sợ
Nói chung là mình like phim này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-5-2013 11:34:58 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bạn bảo xem phim này sợ ghê lắm, nhưng mình xem thì thấy cùng không có gì là sợ cả :)
Phim nói về tình mẫu tử vô cùng ý nghĩa, mặc dù người mẹ đó trở thành ma nhưng họ vẫn không ngừng yêu thương con cái của họ :)
Hai cô bé đóng phim này nhìn rất dễ thương, kết hợp cùng rất ăn ý <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-6-2013 22:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim nói chung là xem khá được nhưng về phần rùng rợn thì không nhiều nhưng mình nghĩ lúc đầu. Được cái là ý nghĩa bộ phim rất khá, không nhảm như một số phim mình từng xem
Ấn tượng để lại nhất đó là 2 đứa bé, diễn rất tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-6-2013 23:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Trước chiếu rạp mà bị lỡ không xem được. May mà Kites post lại. Nói chung phim này cũng khá đấy chứ, tuy nội dung không mới nhưng nói không được xếp vào thể loại kinh dị thì cũng hơi quá đáng. Nhiều đoạn xem cũng giật mình phết. Với mình thì phim này chắc được 6/10, xem được :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách