Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: HoaKiến
Thu gọn cột thông tin

[US.2012] 12 con giáp

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-5-2013 14:29:38 | Xem tất
phim công nhận hay và hài vô đối,
khoái nhất là cái đoạn hát hò trong lâu đài của quý bà người Pháp
phim đề cao tinh thần dân tộc, mà cũng chấp nhận vì bản chất của người Trung Quốc là như vậy, khi nào cũng cho rằng dân tộc mình là nhất.
tóm lại là một phim có tính giải trí cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2013 22:51:24 | Xem tất
Theo mình thì đây là một bộ phim rất đáng xem, nội dung ổn, dàn diễn viên nổi tiếng diễn xuất miễn bàn, lại rất hài hước, xem phim mà cười đau cả ruột (nhất là những đoạn về ông cố cố cố của cô tiểu thư người Pháp ấy =))
rất thik jacki Chan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2013 16:37:56 | Xem tất
phim của Thành Long đóng có khác, không xem hơi phí
nội dung phim cũng hay lắm, không đến nỗi nào, mấy cảnh hành động trong phim khỏi chê luôn, mỗi tội nhiều lúc cười chảy nước mắt mà thấy thương diễn viên quá
nhât là lúc xem lại mấy cảnh quay hỏng thấy thương Thành Long, già rồi còn gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2013 20:19:48 | Xem tất
cho 3/5 có phải hơi khắt khe không nhỉ? mình thấy có thể cho 8/10 mà. cảnh hành động cũng được, nội dung chính cũng được, có dàn nhân vật phụ không hay lắm thôi. nhưng chủ yếu là chú J.C mà, cũng hài hước nữa, tóm lại là HẢO!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2013 20:33:58 | Xem tất
là bộ phim cuối cùng của TL nên nội dung hay, đậm chất Thành Long nhất là các pha hành động, các cảnh hài hước, châm biếm
hóng subteam làm sub phim này để down về xem

Bình luận

ơ không phải phim cuối đâu bạn ạ, chú ấy nói thế thôi nhưng vẫn đóng tiếp Manhattan vs Wolf flag đấy. Mình nhớ hình như là thế  Đăng lúc 13-8-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2013 21:21:01 | Xem tất
mình rất rất thích phim này, ít coi phim hành động mà lại ghiền nó :D
xen nấy pha của JC hài đau ruột mà cũng gay cấn nữa, thấy nội dung cũng rất hay
giờ đặt gạch chờ sub về xem :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2013 23:38:26 | Xem tất
mình mới nghe danh thành long thui, phim này là phim đầu tiên của thành long mình coi, coi xong mê ngay và luôn, đúng sở thíc của mình vừa phim hành động, vừa là phim hài :)) vừa coi vừa ôm bụng, mà khúc cuối thấy cảm động ghê nơi ^^! k có đặt gạch hóng sub mà thấy cái thread này cũng quay vào la liếm ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 18:35:44 | Xem tất
Phim rất hay có những màn võ thuật của Thành Long và những nhiệm vụ để tìm ra 12 con giáp ! Có cốt truyện hấp dẫn tạo cho người xem cảm giác hồi hợp, lo sợ nhưng cũng tạo ra những tiếng cười sảng khoái ! Là một phim đáng để xem bên gia đình !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách