Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: HoaKiến
Thu gọn cột thông tin

[US.2012] 12 con giáp

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-4-2013 16:18:55 | Xem tất
thêm 1 phim hành động của Thành Long, đặc biệt có sự góp mặt của Kwon Sang Woo
phim hành động, uýnh nhau ì xèo, nhanh như chớp
nội dung phim hay khi lồng ghép 12 con giáp vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 09:35:08 | Xem tất
Rất hâm mô Thành Long và yêu thích phim của anh ấy nhưng xét về khía cạnh điện ảnh thì phim này thật sự chưa đặc sắc, có quá nhiều chi tiết mà Thành Long muốn đưa vào cho nên phim hâu như không có điểm nhấn nào cả. Nó giống như 1 buổi giao lưu góp mặt của bạn bè Thành Long chứ chưa phải là 1 tuyển phẩm tổng kết nghiệp diễn. Dẫu sao anh ấy cũng là 1 diễn viên cơ mà, thể mới thấy được, dể trở thành 1 đạo diễn thành danh không hề đơn giản.
Cảm ơn về bài viết của bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2013 21:15:07 | Xem tất
Phim này là phim cuối cùng của chú Thành Long rùi, phim rất hay và ý nghĩa.
K biết là có thật hay k nhưng mà mình phục mấy người làm giả đồ cổ quá, có thể đánh lừa đc cả chuyên gia  
Mình luôn thích thể loại hài hành động như thế này
Nhưng nhiều lúc mình thấy quay nhanh quá, nhìn nhìn chóng hết cả mặt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2013 12:20:33 | Xem tất
So với những phim khác của Thành Long mà mình từng xem, thì 12 con giáp chẳng để lại ấn tượng bao nhiêu. Diễn tiến của phim quá nhanh, thoại quá nhiều, hành động lại ít, hài hước lại không tới, khiến người xem có cảm giác đuổi theo lời thoại hụt hơi, mà vẫn chưa kịp hiểu gì. Lúc phim mới công chiếu, mình cũng rất háo hức xem cho được. Xem xong cảm thấy thất vọng. Ý nghĩa thì ý nghĩa, nhưng cuối cùng vẫn là trôi tuột đi sau khi ra khỏi rạp. Mình đánh giá phim này : 3/5 điểm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2013 07:02:50 | Xem tất
lâu lâu mới có lại phim của thành long nhưng dạo này không thấy hài hước của thành long rõ nét như xưa, được cái hành động quay khá đẹp và công phu.
Chấm điệm 4/5 cho phim vì đồ họa đẹp :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2013 15:29:59 | Xem tất
Bộ phim tổng quan thì có vẻ khá hay. Và thực tế thì bộ phim cũng k đem lại sự thật vọng cho lắm. Bởi đơn giản khi xem vẫn đọng lại cho ngta nhiều pha hành động, nh tiếng cười... mặc dù là bt xem phim lâu r mình sẽ k nhớ hoặc nhớ ít thôi. Có thể Thành Long muốn đưa vào phim quá nhiều ý tưởng, quá nhiều pha hành động nên khi ta xem sẽ cảm thấy phim vừa dài, vừa nói nh. Nhưng theo tôi thấy, đó là cả tâm huyết, nhiệt tình của Thành Long khi vừa làm đạo diễn vừa là dviên chính cho bộ phim. Đây là bộ phim cuối cùng TL đóng, liệu chăng vì lý do này mà TL hơi tham :) Dù thế nào đi chăng nữa thì đánh giá 4/5 :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2013 01:53:05 | Xem tất
phim này mjnh xem r rat hay. mà hjnh như la phim TL đạo diễn cũng là phim cuối cug của a ý
trog phjm còn có cả vợ TL nữa ở đoạn cuối
bit thế mhưg vẫn hi vọng chú Thành Long còn ra nhiều phim hay nữa...{:440:}{:440:}{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2013 23:56:35 | Xem tất
Một phim hành động của Thành Long, đặc biệt có sự góp mặt của Kwon Sang Woo
phim hành động, uýnh nhau ì xèo, nhanh như chớp
nội dung phim hay khi lồng ghép 12 con giáp vào.. mới xem xong hay quá {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2013 00:07:20 | Xem tất
Mình rất thích bộ phim này.
Diễn xuất của Thành Long vẫn hay như ngày nào.
Có một vài cảnh hài ko thể tả, nhìn chung bộ phim cốt thì vẫn ko quá đặc sắc nhưng kỹ xảo, hình ảnh, âm thanh và diễn xuất của các diễn viên rất là khá.

Một bộ phim đáng xem của năm qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2013 12:14:45 | Xem tất
Một bộ phim hài võ thuật của Thành Long nữa đây mà!
Xem hài không tưởng :))
Nhưng đây cũng chỉ là một trong số những bộ phim hay thôi!
Mình nghĩ ai cũng biết gần hết bộ phim của TL rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách