Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 851|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

(Update Phản ứng của netizen) IU và Lee Joon Gi sẽ xuất hiện chung trên "Ask Us Anything"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-10-2018 15:12:09 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 11 tháng 10, một phương tiện truyền thông đưa tin rằng IU và Lee Joon Gi hiện đang ghi hình cho chương trình "Ask Us Anything" (tên khác: Knowing Brothers) của JTBC.

Sau đó, một nguồn tin từ chương trình đã phản hồi tin tức: “Lee Joon Gi và IU hiện đang ghi hình [‘Ask Us Anything’] cùng nhau”.

Hai diễn viên đã duy trì tình bạn của họ sau khi làm việc cùng nhau trong bộ phim truyền hình “Scarlet Heart: Goryeo” của SBS vào năm 2016.

Đây sẽ là lần xuất hiện đầu tiên trên "Ask Us Anything" của cả IU và Lee Joon Gi. Ngày phát sóng tập của họ vẫn chưa được quyết định.

Phản ứng của netizen:

Cre: Soompi, Ddoboja
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2018 15:21:57 | Xem tất
Hóng cặp này ghê, trông đẹp đôi ghê, chỉ cảm thán thế thôi chứ tui là tui không mong chờ gì đâu nhé biết hai người là anh em thân thiết rồi.
Tks bạn dịch tin( mà lúc nãy nhìn thấy tin này đoán thế nào cũng là bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 11-10-2018 15:32:14 | Xem tất
blackjack94 gửi lúc 11-10-2018 03:21 PM
Hóng cặp này ghê, trông đẹp đôi ghê, chỉ cảm thán thế thôi chứ tui là tui không mo ...

Bạn nghĩ thế là vinh hạnh của mình ạ hị hị

Mà giờ trai đơn gái chiếc bạn thấy đẹp đôi hay là mong chờ hơn thế nữa cũng không sao đâu ạ, bạn cứ mong chờ đi mà~

Bình luận

Thui, mình đang cố giữ tâm tĩnh lặng :))))))))))))) giờ chỉ mong mặt ông già ý bớt giống hình tam giác ngược là may rồi, gầy như con mắm khô :D  Đăng lúc 12-10-2018 08:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2018 02:29:07 | Xem tất
Aigu, 2 người này mà tgia show này nữa là hot khủng thôi rồi, lâu rồi dân con Cao Ly mới được dẩy lên sung sướng thế này. Show cũng có coi vài tập, thấy hài ghê, có chú Ho Dong với anh Heechul chặt chém thôi rồi Nhớ 1 thời mê đắm anh chị, rất mong chờ show...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2018 09:42:19 | Xem tất
hóng quá đi, coi vietsup ở đâu ta,  có một cái gì đó mong chờ nhưng cũng biết là rất khó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2018 18:13:37 | Xem tất
Lâu lắm mới thấy lão nhận lời xuất hiện trên show, tính cách lầy lội hài hước hợp đi show phết mà cứ xong phim là lặn mất tăm chẳng mấy khi xuất hiện.
Có vẻ như đoàn phim Moon Lovers này các diễn viên khá thân thiết và vẫn nói chuyện với nhau sau khi phim kết thúc, như vậy là điều tuyệt vời nhất sau khi đóng xong phim là có thêm những người bạn hợp tính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2018 22:39:44 | Xem tất
đoàn phim này thân nhau thật dấy. 2 anh chị phim giả tình thật có phải càng tuyệt hơn không
?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách