Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hermy_lA
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Twoshots] [Twoshots | T] Tiễn một đoạn đường | hermy_lA | Jae Joong - Yoo Chun - K

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 16-6-2013 21:53:34 | Chỉ xem của tác giả
kyoluvjj gửi lúc 16-6-2013 18:50
tỷ ấy nói tỷ ấy viết cho bản thân,viết một hồi thành mối tình em và jae

ủa sao ko ...

Trùng dương đâu dám mần ăn giề Bạch Âm đâu, sợ mà. mới chỉ hun nhẹ lên má đã bị chửi té khói, ai dám mần ăn giề mà cóa coan  
mòa căn bản vì Trùng dương sợ làm tới, dám công khai êu Bạch Âm sẽ bị Bạch Âm xa lánh, chán ghét, nên hok dám
Còn chiện Bạch Âm cóa coan vs Ân Chính là vì muốn dứt nợ nghĩa vs Ân Chính
Bạch Âm lấy Ân Chính là vì muốn thỏa theo ý Trùng Dương, muốn Trùng Dương an lòng mà... đi mần ăn vs Huyền Nghi aka chim già đê tiện.
Cho nên lấy Ân Chính mà ko có chút tình cảm gì, kể cả sau này cũng chỉ luôn nhớ về TD. cho nên BA coi như đã nợ AC một tình rồi, chỉ có thể để cho AC một người con mới có thể dứt nợ tình nghĩa vs thế gian mà đi đc.
còn chiện BA bái bai cuộc đời là vì trên trần thế không thể đc ở cùng TD nữa ( do nghĩ TD bỏ mền đi theo coan khác aka coan chim già đê tiện bỉ ổi :  ) cho nên mới nghĩ chỉ có thể được cùng TD ngao du thiên hạ trong mộng mơ mà thoai.
khựa khựa
đại khái là vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 16-6-2013 22:00:13 | Chỉ xem của tác giả
Bacham72 gửi lúc 16-6-2013 18:13
Ss chào hermy! Thấy phần nhân vật là Kyo và Sae nên vào ủng hộ, hì.
câu chuyện của em ...

Dạ, nhân vật của chim là vì muốn dìm hàng chim nên đưa chim vô vai kỹ nữ bị kyo bợp tai cho zui thoy ạ. mục đích câu khách, dìm hàng, mua vui là chính. âu đó cũng là hợp với vai kỹ nữ của chim già bé bỏng ạ  {:406:} {:406:} {:406:} {:406:} {:406:} {:406:}
Còn về phía kyo và vai Bạch Âm, lúc đầu em tính viết là một nhân vật nào đó không liên quan, nhưng hoài vẫn không viết nổi, chỉ viết được đoạn đầu chút xíu của chap 1. Sau em chuyển sang nhân vật đó là em, vậy mà cũng rị mọ hoài không viết thêm được dòng nào ra hồn. Cuối cùng lởn quởn, nhân dịp Kyo có hứa tặng em 1 fic về em và Rùa, em tranh thủ lấy fic này viết tặng kyo luôn. Em lấy cái mặt mo của Kyo làm hình mẫu cho nhân vật Bạch Âm này, với lại lấy ý nghĩ fic này viết tặng Kyo và Jae, nên tự nhiên có hứng hẳn lên, viết rào rào trong 1 đêm là xong hết cả truyện. {:443:} {:443:} {:443:} {:443:} {:443:}
Vậy cho nên nhân vật Bạch Âm ( aka Cửu Âm bạch cốt trảo :  ) hơi không giống Kyo lắm, vì ban đầu đã tính cho kết thúc buồn ròy ạ.

Bình luận

Ồ, thì ra là như vậy à, hì.  Đăng lúc 17-6-2013 06:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-6-2013 22:06:11 | Chỉ xem của tác giả
hermy_lA gửi lúc 16-6-2013 21:53
Trùng dương đâu dám mần ăn giề Bạch Âm đâu, sợ mà. mới chỉ hun nhẹ ...

em hiểu , nhưng mà em vẫn phản đối

thà em phụ thiên hạ, tức bạch âm á

chứ ko uốn bạch âm có lõi với trùng dương

vì trái tim của bach âm chỉ có trùng dương

nhưng nói chung hay,em khoái cổ trang mãn thanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách