Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jirouj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Twoshots] [Twoshots |T] Thế Thân Tình Yêu | kyoluvjj | Kim Jae Joong - Kẹo | Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-8-2013 11:40:54 | Chỉ xem của tác giả
ngẫm nghĩ liệu mình có quá tàn nhẫn với nhân vật của mình ko nhỉ

lai 1 tình yêu nữa là se

hình như chưa ao giờ he từ phút đầu đến phút cuối thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-8-2013 02:14:02 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát hay, nghe nhẹ nhàng quá, nhưng ss lại không thấy hợp với đoạn đầu, ss nghĩ em chèn vào đoạn hai thì chắc hợp hơn.
Kyo viết fic này ngôn từ diễn tả cảm xúc, hành động mạch lạc, dễ hiểu.
Về phần nội dung thì ss thấy Ella chọn cách rời xa người mình yêu quá trẻ con. Tại Trung cũng thế.
13 năm không phải là quá dư thừa để hiểu nhau sao? Nhưng họ thật sự không hiểu nhau, đó là điều đáng buồn và đáng nói nhất.
Ss không cảm thấy Kyo tàn nhẫn với nhân vật của mình. Ss chỉ cảm thấy Kyo ngược đãi nhân vật của mình thôi.
Cảm ơn em. Tạm thời chap 1 chỉ có thế, hì

Bình luận

Ss va e chua ket ban e ko moi dc  Đăng lúc 8-8-2013 09:52 AM
vẫy vẫy ss  Đăng lúc 7-8-2013 02:30 AM
mún a, nhưng em tự thấy mình vik he ko hay ,vik bùn đúng tâm trang hơn há há  Đăng lúc 7-8-2013 02:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2013 02:23:19 | Chỉ xem của tác giả
Bacham72 gửi lúc 7-8-2013 02:14
Bài hát hay, nghe nhẹ nhàng quá, nhưng ss lại không thấy hợp với đoạn đầu, ss nghĩ e ...

ss nhận xét đúng rùi đó

fic này là 1 chút gì đó bùn

1 chút gì đó đau đau

1 chút gì đó nuối tiếc

1 chút gì đó mất mát

1 chút gì đó ích kỷ của bản thân

nhc do em lười em để đầu lun cho le

Bình luận

có chap 2 rồi sao không mời ss? giận đọc xong không thèm comt, hahaha  Đăng lúc 7-8-2013 08:38 PM
ss muốn cảm nhận hắn cười qua cách viết của em, một nụ cười hạnh phúc đấy, ss thoát nhé, ngủ sớm đi em  Đăng lúc 7-8-2013 02:28 AM
Ôi, toàn cảm xúc cay đắng dành cho Jae, Kyo ơi có bao giờ em nghĩ viết một fic nào đó để Jae thật hạnh phúc không?  Đăng lúc 7-8-2013 02:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2013 12:44:06 | Chỉ xem của tác giả

2.

Ella bỏ đi,cả thế giới trong mắt Tại Trung như sụp đổ ,suốt ngày chỉ dùng rượu và rượu giải sầu ,một hôm của ba tháng sau kể từ ngày đường ai nấy đi

Trong căn hộ sang trọng nhưng vắng vẻ và nó thật sự tối tăm mờ ảo vì anh không hề bật đèn và chăm chút nó như lúc trước

Ngồi một góc cầm chai Whisky vừa nút uống tới tấp vừa cầm điện thoại bấm lấy số cô

“  Thuê bao quý khác hiện thời không liên lạc được,xin qúy khác để lại lời nhắn sao tiếng píp ….píp….”  

“bốp “ nguyên chiếc Iphone 4 bay vào tường

Cầm nó anh uống nhiều hơn

_tại sao ?không lẽ kỷ niệm của chúng ta với em  không là gì cả ? không lẽ  anh với em chỉ là một trò chơi.Và bây giờ trò chơi đã kết thúc .

Tại Trung hiện tại rất tuyệt vọng,quá khứ càng hiện về rõ trong đầu anh thì trái tim anh càng đau,lý trí anh càng không hiểu

Anh và Ella gặp nhau cách đây 13 năm ,năm đó anh 10 tuổi,cô 8 tuổi,.Cả hai đều bị gia đình bỏ rơi .Cùng nhau trải qua vui buồn ,cùng nhau ăn,cùng nhau hoc.Cùng nhau làm tất cả .

_”em yêu anh

_mình kết thúc đi “

_hưc hưc …..chai rượu anh ném thẳng vào tường,mảnh cahi bay ra tứ tung khắp căn phòng này ._a

……………..
Thời gian lại trôi qua ,thêm ba tháng
Italya,Rome…..

Doc vào một con hẻm cổ kính và khá nhỏ , ở gần cuối góc hẻm, một căn nhà nhỏ số 08 ,cửa …

Một người đàn ông cầm tờ giấy trên tay ,thờ dài vì đã tìm được nơi cần tìm cho người cần nhờ ….

[nhớ lại 1 tuần trước ]

Lasvegas …..

Đó là lúc buổi sáng,tại căn hộ mà Ella đang cư ngụ,cô đang buồn bã ngồi ngắm quang cảnh xung quanh,nửa năm trôi qua,sức khỏe của cô càng lúc càng  nặng .

“ khụ khụ “ “ưm “ cô ôm đầu mình

_Ella _Han người quản lý  của cô đã đến chạy thật nhanh ,gương mặt vui mừng

Ella nghe tiếng gọi thì quay lại thấy biểu hiện đó của anh là biết việc cô nhờ anh đã tìm được cho cô

_anh à!có tin tốt đúng không “Khụ khụ “”ưm”_cơn đau dữ dội ngay đầu,khiến cô đứng không vững

_em không sao chứ _cũng là anh nhanh trý đỡ lấy cô

Ella mỉm cười ,nụ cười của cô đã khá là mệt mỏi

_em không sao ,nói cho em  biết đi anh,có tìm được em gái của em không ?thời gian của em không còn nhiều,em xin anh hãy cho em biết một tin tốt nhất nha

Ella nắm lấy tay quản lý,ánh mắt long lanh gieo rất nhiều tia hy vọng ,hy vong sẽ tìm được người em gái sinh đôi của mình .

_từ từ nào,chúng ta vào nhà trước đã, ở ngoài này  lâu sẽ không tốt  cho sức khỏe của em  đâu

_vâng a

Cả hai đi vào nhà ,Ella sung sướng khi nghe quản lý của cô nói đã tìm được người em sinh đôi của cô.Niềm hy vọng, món quà cuối cùng trước khi cô rời khỏi thế giới này có thể tặng cho cả hai  người quan trọng nhất đời cô .

“Một là người em sinh đôi của cô,làm chị đã 13 năm không gặp lại và không có món quà gì “

“Thứ hai là Tại Trung,cô đã ích kỷ khi giấu diếm bệnh tình của mình ,cô đã rất tàn nhẫn khi phản bội lại tình yêu và sự tin tưởng của anh “

Hy vọng sợi chỉ tơ duyên cô se cho hai người sẽ thành công.Như thế có ra đi cô cũng yên lòng .

[Kết thúc ]

Trở về với thực tại ,chuông cửa reo

“cánh cửa mở ra “ một cô gái tuổi đời chợt Ella, gương mặt thật sự không hè khác một tý gì so với Ella cả ,nên phút chốc khiến Han ngỡ ngàng .

_Ella?_bật gọi

_what ? _cô gái đơ mắt nhìn .

_xin lỗi nhưng cho tôi hỏi cô có phải tên Lâm San San không ?

_ồ anh cũng là người hoa à ? vâng là tôi

_chị của cô,người chị thất lạc nhiều năm của cô

Cô gái liền không giữ được cảm xúc

_chị ấy sống tốt chứ ?anh vào đi .

…………………….

Năm 2014

Thế là đã 2 năm Ella chính thức rút ra  ngành giải trí và cô hoàn toàn biến mất khỏi thế giới này,giống như cô chưa hề tồn tại.

Nghĩa trang ở Lasvegas ,trước bia mộ của cô gái tốt bụng nhưng xâu số .Cuộc đời cô chưa bao giờ gọi là hanh phúc trọn vẹn .Số phận thật sự quá khắc nghiệt với cô .Dường như tình yêu sâu đậmcủa cô  với Tại Trung khiến trời cao ganh tỵ và họ bi chia cắt .

Một ngày hè của tháng 5, đám tang thật buồn bã , chỉ có Lâm San San và Han người quản lý của cô .

“chị an nghĩ đi, em nhất định sẽ làm những gì chị muốn,em sẽ là chị,em sẽ quay về Trung Quốc ,em sẽ chăm sóc và chữa lành vết thương cho anh ấy như chị mong muốn “

[quá khứ ngày hai chi em còn ở bên nhau ]

Những ngày cuối cùng trước Khi Ella thật sự ra đi mãi mãi,cô đã đưa tấm hình của Tại Trung cho Sansan

_chị à,mệt thì chị nằm nghĩ đi,đừng có ngồi dậy như thế

Sansan vừa mới đi về ,Ella lắc đầu ,nhìn bức hình đau đớn rồi đưa cho em gái mình

_anh ấy là Tại Trung,là người con trai tốt,chị đã nợ an hấy một món nợ  ân tình quá lớn ,anh ấy có lẽ đang rất đau,em thấy chị bảo vệ và chăm sóc anh ấy được không .

“ khụ khụ “ gương mặt dường như không còn sức sống nữa

_vâng em biết rồi,em hứa với chị

Từ ngày cô về sống với chị mình ,ngày nào cô cũng được nghe chi gái kể về người con trai tên  Tại Trung và kể từ giây phút chị cô đưa hình cho cô ,bản thân cô đã yêu anh lúc nào mà không biết .

Còn về người quản lý tên Han

“em yên tâm,anh sẽ chăm sóc em gái của em và cả người con trai em yêu, yên nghĩ đi nhá em gái tội nghiệp .”

………………………

Bắc Kinh….. sân khấu lớn và hiện đại,khắp khan đài đều trật kính chỗ ngồi  vì độ  hot của cái tên Kim Tại Trung .

Hai năm trôi qua ,anh không sống buông thả như ngày anh đánh mất cô ,ngày Ella nhẫn tâm quay lưng bỏ đi .Giờđây Tại Trung lao đầu vào ca hát và đóng film .Nụ cười trên môi anh cũng  không còn.Ánh mắt lấp lánh vui vẻ nồng ấm dần trở nên lanh giá và tối tăm hơn .

Ca khúc mở đầu của anh là một bản tình ca buồn ,có tên “Tam sinh Tam thế “

Anh đặt tâm tư mình vào bài hát ,hát một cách nhẹ nhàng điềm đãm và thật sâu lắng,những cảm xúc như phát ra từ chính bản thân anh và Ella

Mỗi một lời hát những ký ức  buồn và vui của hai người đều hiện rõ trước anh,nước mắt lăn  dài xuống khuôn mặt  tuấn mỹ ấy .

Giọng hát anh ,iểu cảm của anh và giọt nước mắt ấy khiến cả khan phòng thinh lặng cùng chìm vào nỗi đau và sự mất mát giống như anh .Duy chỉ có một người con gái vẫn ung dung bình  thản ngồi ngay chỗ vip ngay dưới sân khấu

Nhạc kết thúc ,Tại Trung cuối chào,ngẫng lên anh bắt gặp người con gái anh đang nhớ nhung đang nhìn anh cười .

Lâm San San đứng dậy và rời khỏi khan phòng ,Tại Trung anh muốn đuổi theo nhưng lại không thể .

Hình bóng của Lâm San san nhanh như cơn gió mới đó đã  biến mất khỏi dòng người đang đứng phá sau reo hò .

“_có lẽ mình nhớ nên lầm chăng”  anh tự trấn an bản thân mình

…………………

Thượng Hải của ba ngày sau ….

Bên trong căn hộ sang trọng ấy , Tại Trung đang cầm chai rượu nút  lấy tới tấp ,miệng cười đau nhói,ánh mắt như muốn khóc nhưng lại không khóc ,tay phải anh đang cầm một cái lắc,cái lắc của Ella trong lúc dằn co bỏ đi hai năm trước đã đánh rơi .

_Ella

_Ella

Mơ màng anh vẫn luôn gọi tên cô ,ngã người nằm ra sàn vì quá say ,tiếng chuông cửa nhà anh văng liên hồi nhưng vẫn không air a mở cửa

“reng……reng….”

Bên trong thì anh nằm xuống sàn như một phế nhân,mệng cười nhưng lai tựa như khóc,đôi mắt đỏ vì kìm nén nước mắt mệt mỏi nhắm lại .Miệng anh vẫn luôn gọi

_Ella

_Ella

Bên ngoài,chờ lâu quá không air a,cô gái đội mũ che kín mít đã từ trong áo mình lấy ra chiếc chìa khóa nhà của chị gái mình đưa

“cho em, từ này nó là của  em “_lời Ella nói lúc còn sống

………………….

Hum sau, trong phòng  ,trên chiếc giường thân yêu của mình ,Tại  Trung thức dậy với cái đầu nhức nhói ,mở hai mắt ra qua sát

_sao mình nằm trong này nhỉ ?đã lâu rùi mình không vào căn phòng này ngủ mà .

Cố gắng đứng dậy đi ra bên ngoài, anh phát hiện ngay góc bếp ,bóng hìn hquen thuộc,gương mặt quen thuộc,trên tay còn đeo cái lắc ấy đang nấu ăn cho anh

_Ella .

Lâm San San cô quay lại nhìn anh mỉm cười ,Tại Trung vui sướng ,chạy đến ôm chầm lấy cô

_đây là thật hày là mơ ? là em thật sao ?

SanSan không trả lời ,chỉ khẽ gật đầu trong lòng anh

_cuối cùng em đã trở về bên anh rồi .

Không nói gì,anh đầy cổ ra,nhìn cô rồi trao một nụ hôn mãnh liệt ,con tim đã làm lu mờ lý trý ,Sansan cũng không đẩy anh ra dù biết rằng nụ hôn đó không dành cho cô mà là cho chị gái của cô .

_anh yêu em_Tại Trung thì thầm vào bên tai cô,rồi nhấc bỗng bế cô vào phòng

Đặt cô nằm xuống ,anh nằm kế bên nhìn ,nhìn rất lâu ,đưa tay mình vuốt từng nét trên gương mặt ấy

_nếu em muốn dừng lại thì hãy nói nha

Bàn tay anh lần mò xuống từng nút  thắt của  khuy áo ,đôi môi anh vẫn đang vui đùa cùng bờ môi xinh đẹp kia

……………….

Tối hôm đó  , khi mở mắt ra Tại Trung không  thấy Ella đâu nên rất lo lắng,tưởng cô một lần nữa lại bỏ anh .

_Ella ! anh chạy  khắp nơi tìm

“cửa mở ra “

San san cô bước vào,thấy anh liền khả ái mà cười

_anh dậy rùi sao

Tại Trung  đi đến ôm lấy cô,thở dài nhẹ nhõm

_anh cứ nghĩ em lại bỏ anh ra đi một lần nữa chứ .

Sansan bật cười đưa tay đáp trả cái ôm đó

_ngốc a, em chỉ ra ngoài mua  một chút đồ thôi

_hứa với anh đừng bỏ anh như ngày đó nữa được không ?_cái ôm được siết chặt hơn

_vâng em hứa

……………………..

Ngày qua ngày họ đi diễn,đi đóng phim,khi rảnh rỗi ho cùng nhau ăn cùng nhau xem phim và vui đùa.Cứ như thế thời gian lại trôi qua thêm nửa năm .

Hôm đó San San mới đi tuyên truyền phim ở Nhật về ,cô bước vào với lòng hân hoan vui sướng chuẩn bị gặp lại người con trai  quan trọng của đời cô

_anh à!_Sansan định gọi anh khi thấy  cửa phòng đang mở cửa

Nhưng khi đến gần,nụ cười ấy vụt tắt ,sự vui vẻ hạnh phúc của cô cũng đã kết thúc .Tại Trung cầm tấm hình của chị gái cô

_Ella ! em tàn nhẫn lắm ,em biết không ?anh muốn tin cô gái ấy là em và yêu  ,nhưng anh không thể.Lúc bắt đầu anh đã bicon tim che mất lý trí nên cứ sống trong sự giả dối ấy và tận hưởng hạnh phúc giả dối từ người giống em mang lại .Rồi anh cũng nhận ra Thế thân không thể nào hạnh phúc được .Nếu cứ tiếp tục anh sẽ mang lại đau khổ cho cả anh và cô ấy.

Lâm San San bỏ ra ngoài ,chen vào dòng người qua lại,cô cứ thế mà đi , một trận mưa lớn đổ xuống dìm cả con người cô ,nước mắt và nước mưa hòa lẫn vào nhau

_chị à ,em đã yêu anh ấy kể từ khi em nhìn thấy tấm hình đó.Nên em không ngai làm kẻ thế thân cho chị.Nhưng cuối cùng em vẫn không thể làm anh ấy hạnh phúc .Thế thân rốt cuộc cũng chỉ là thế thân ,thế thân tình yêu thì làm sao có hạnh phúc.Em đã tự lừa dối bản thân mình rồi.

Trong cuộc tình này,Lâm San San cô cũng là một kẻ bị hai của tình yêu.Cô yêu chị gái mình, yêu người con trai ấy .Nên cuôi cùng có thể nói kẻ bị tổn thương nặng nhất và đau đớn nhất có lẽ bản thân cô .

Trở về nhà trong thân hình ướt sũng , từ thang máy bước ra ,cô đã bắt gặp người con trai đó đang đứng đợi cô .

_em sao vậy ?sao lại ướt thế này ?_anh lo lắng .

Lâm Sansan gạt tay anh ra ,đi vào nhà .

_em đi tắm nhanh đi kẻo bị cảm

Lúc này cô bình tĩnh và sáng suốt hơn bao giờ hết để kết thúc sự đau đớn cho cả hai và thậm chí cả linh hồn đã mất của Ella

_anh à ! ngồi xuống đây đi em có chuyện muốn nói

_đi tắm trước đã rồi nói _gương mặt và cử chỉ lại lo lắng

Lâm San San cô tức giận hét lên quát vào mặt anh :

_anh thôi đi,anh cứ như thế em sẽ không thể nào rời bỏ anh được .

_em ?

…………

Một lúc sau khi cả hai bình tĩnh ngồi vào bàn

_ đúng như anh biết em không phải Ella, không phải người con gái anh yêu.Em là em gái song sinh của chị ấy và cũng là thê thân của chị ấy đến để bảo vệ tình yêu này .Tên thật em là Lâm San San

_em nói nhàm gì thế _dù biết và cũng chuẩn bi tâm lý để rời xa người con gái trước mắt nhưng anh vẫn cố phủ nhận

_anh đừng  đóng kịch nữa,em biết anh đã nhận ra em và chị ấy là hai con người hoàn toàn khác nhau  

Lâm San đưa tay vuốt khuôn mặt tuấn mỹ đã cho cô cảm giác yêu và hanh phúc là gì dù ngắn ngủi

_em muốn cứ mãi là thế thân cho chị ấy để được ở mãi bên cạnh anh .Nhưng  thế thân tình yêu sẽ mãi không có kết quả tốt .Trái tim anh vẫn chỉ có một mình chị .

Tại Trung khuôn mặt buồn bã nhìn cô và hỏi :

_cô ấy đang ở đâu ?đang hạnh phúc và sống tốt chứ ?

Lâm San San bật khóc lắc đầu ,nói trong sự nghẹn ngào

_chị ấy hai năm trước  biết mình có một khối u ác tính trong não,thời gian sống không còn nhiều.Vì không muốn làm gánh nặng cho anh .Vì muốn anh tự do .Nên chỉ ấy đã phản bội anh,để anh căm hận chị ấy ,an tâm quên đi chị ấy .

_nếu thế sao con bảo em về đây _anh đau đớn nói trong tiếng khóc

_em xin lỗi là do em sai ,chị ấy chỉ nói em trở về làm diu đi vết thương của anh.Không bảo em nên làm thế thân.Nhưng vì yêu an hem đã chọn sai phương pháp an ủi .

_là vậy sao ?đến cuối cùng khi mất cô ấy cũng thật ích kỷ khi không nói cho anh biết về bệnh tình của cô ấy .

Tại Trung suy sụp khi biết được sự thật,vừa yêu cô vừa giận cô,giận cái sự ích kỷ bỏ đi của cô thì giận lun bản thân trẻ con của mình .

_đia chỉ nơi chỉ ấy an nghĩ đây ,anh hãy đến thăm chị ấy  đi ạ,có lẽ chị đang cô đờn và rất buồn đấy.Còn chúng ta ,kết thúc trò chơi Thế thân ở đây thôi anh nhỉ .

Nói rồi ,Lâm San San đứng dậy,mặc cho thân mình vẫn ướt ,cô thu dọn  hành lý và rời khỏi đây .Trước khi đi,cô nhìn anh lần cuối,để mong anh ngẫng đầu lên nhìn cô.Nhưng không.Ánh mắt ấy mãi mãi không bao giờ ngoái lại nhìn cô.Vì nó chỉ nhìn duy nhất một người trên đời này,đó chính là người con gái mang tên:Ella .

The end  

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
SuMongGa + 5 buồn cười =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-8-2013 13:20:10 | Chỉ xem của tác giả
Mấy truyện này là nàng tụ nghĩ ra rồi tự viết đó hả nàng

Hay ghê luôn ha, ta ít khi đọc mấy dạng này nhưng đọc lại thấy thích

Xưa nay ta chỉ mê tiểu thuyết thôi ah

Bình luận

tự nghĩ và tự chém gió, nhờ nghe nhac mà có chất xúc tác đấy  Đăng lúc 7-8-2013 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-8-2013 16:37:00 | Chỉ xem của tác giả
Đu truyện này còn hay hơn truyện của Su nè
Ta thích, đúng là đau bùn dã man
Jae Joong lại lần nữa bị bóp nát trong tay ku hahaha
Viết thế mới là viết chứ, dù hơi sướt mướt nhưng ta rất là thích nhé
Luôn thích 1 cái kết HE, nhưng SE thế này like mạnh
Đúng là ku viết bi rất hay, bis bis bis

Bình luận

ook ok. ta chịu đóa, viết bi đi ku  Đăng lúc 8-8-2013 10:18 PM
thích ko ?ta vik bi cho chim nhá  Đăng lúc 7-8-2013 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-8-2013 17:32:15 | Chỉ xem của tác giả
hô hô hô

jae ném cái iphone 4 là đúng rồi

bg iphone 4 hết thờii rồi

quăng đi mua hẳn cái iphone 5 cho máu =))

san san bề ngoài thế thôi chứ bên trong chả sướng bỏ sừ ra =))

Bình luận

out ra trang chủ,tìm coi giấc mộng ảo đi gà,fic tiếp theo của nếu ta có một điều ước a  Đăng lúc 8-8-2013 07:18 PM
keo đoc chưa ?  Đăng lúc 8-8-2013 02:13 PM
san san hay ella đều là kẹo  Đăng lúc 7-8-2013 06:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-8-2013 17:39:26 | Chỉ xem của tác giả
hic sao lại khổ như thế chứ
hic sao chị ấy lại phải hứng chịu đau khổ này chứ
sao k tiến tới lun chị bỏ đi là sao chứ ôi mẹ ơi
ảnh cũng có thích chị chút chút mà huhu
ss ơi khóc rồi này

Bình luận

yes, khóc thật đó, vì nó giống lắm 1 người bạn của em, làm người thế thân khổ lắm  Đăng lúc 7-8-2013 10:05 PM
khóc thật ko?hì hì hì  Đăng lúc 7-8-2013 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-8-2013 17:40:33 | Chỉ xem của tác giả
jirouj gửi lúc 7-8-2013 12:44
2.

ơ thế là đã hết rầu hử ss

em coàn tưởng chuyện nó dài chứ

cơ mà đọc xong em thấy tình tiết nhanh quá.

p/s : ném IP4 phí quá. không dùng cho iem

Bình luận

ồ tế cuc cưng  Đăng lúc 7-8-2013 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-8-2013 18:15:04 | Chỉ xem của tác giả
meodeniugd gửi lúc 7-8-2013 17:40
ơ thế là đã hết rầu hử ss

em coàn tưởng chuyện nó dài chứ

ss là jirouj nè

đún g rùi phải nhanh thui vì ss làm có 2 chap,đáng lẽ cái này chỉ là one short

ss cắt đôi nó ra

one short là ko đầu ,ko đuôi chỉ lấy khúc giữa khởi nguồn

đinh quất iphone 5 mà nhớ iphone năm nay mới ra 5 mà

haizzzzz dn  nên đành dùng 4 ném

cảm ơn em đã đoc fic ss

Bình luận

em biết đâu, e gặp kẹo đâu :D ss nt mà hỏi kẹo ý  Đăng lúc 8-8-2013 07:06 PM
he he, em biết mà, nhưng mà nvật đc ở vs jae là san san mà =))  Đăng lúc 8-8-2013 01:43 PM
tiếp tục viết nhiều nha ss. có fic nào cứ gọi em vào đọc nha  Đăng lúc 7-8-2013 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách