Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN & Naver 2015] Tân Tây Du Ký - New Journey To The West 신서유기 Lee Seung Gi, Kang Ho Dong,... E23-END, tập đặc biệt Trung Thu Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 25-9-2015 10:23:32 | Chỉ xem của tác giả
Show này hay nhưng mà thời lượng ít quá, tập thì 7-8 phút tập chỉ có 3 phút là làm sao :"(
Cảm giác phải xem chục tập mới được coi là 1 tập ý :v
Xem show này lại nhớ đến 2D1N giá có thêm Dong Min tham gia, làm Bạch Mã Ôn hay yêu quái cũng được cho đủ nhân vật )
Các thành viên đều mang mặc cảm tội lỗi nên không được tự nhiên lắm thì phải, nhất là Ho Dong ý, cứ kiểu phỉa dè chừng này nọ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-9-2015 16:17:34 | Chỉ xem của tác giả
Show này vui, nhưng 1 tập ngắn quá
À mà, tập 15 bạn nào encode xem lại giùm mình, nó bị răng cưa nhìu lúm, tại mình down bản HD về để mốt coi lại, nên mong Kites có thể làm lại tập này
Thanks subteam nhìu lúm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-9-2015 16:51:41 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu cảm giác mấy ông anh còn hơi ngại ngùng nhưng đến mấy ep gần đây thì đã lộ rõ bản chất, hài không thể tả nhất là màn đọc tên nhãn hiệu. Biên kịch cũng báo đạo thật, biết Lee Tăng đời sống gương mẫu mà lại bắt kể tên nhãn hiệu thuốc lá, mà ông này lơ ngơ chả biết sao lại trả lời thành Diesel .
Coi show này giống như gặp lại những người anh em cũ vậy. Dù thời thế giờ đã thay đổi, vị thế của các anh trong làng giải trí cũng không còn được như lúc ở1n2d nhưng mà tình anh em thì đúng là vô bờ bến.
Cám ơn subteam rất rất nhiều vì đã cho mình cơ hội để cùng khóc cùng cười với những con người này một lần nữa .

Bình luận

lâu quá mới gặp lại ss hic hic ss khỏe k ợ <3  Đăng lúc 12-10-2015 11:49 PM
@Candy: muốn quên cũng hơi bị khó à.hihi  Đăng lúc 12-10-2015 09:39 AM
ồ ồ ai đây ạ :) ss ù còn nhớ em không huhu *ôm phát*  Đăng lúc 11-10-2015 08:27 PM
Trò đó quảng cáo thương hiệu rõ lộ liễu =)))  Đăng lúc 29-9-2015 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-10-2015 18:40:12 | Chỉ xem của tác giả
hạnh phúc gì bằng khi được coi 3 tập 1 lúc, thanks subteam nhiều lắm, kekeke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 3-10-2015 21:17:11 | Chỉ xem của tác giả
ô hô. subteam update ở đây làm êm cứ ngóng hoài ở cái kite cine
Xem hài bá cháy luôn,Thật sự cám ơn rất nhiều. sub team muôn năm, tiếng việt muôn năm. Thẳng tiến ep 23 nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 5-10-2015 20:55:01 | Chỉ xem của tác giả
Chết thật quên mất ko vào down đã có luôn 3 tập mới rồi, xem thế này mới bõ chứ cứ mỗi lần 1 tập vài phút thấy hơi bị bứt rứt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 6-10-2015 10:18:37 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là quá thiệt thà, Choding diễn hơi sâu

Đúng là già cả đám rồi, hồi xưa chơi mấy trò này ai cũng sung cả, nhất là bác HoDong, giờ thì ì à ì ạch. Cái phần ăn uống quả là hấp dẫn, phải vừa bê tô cơm vừa xem chứ ko chịu nổi. Qua Tung mà Gi vẫn luôn có mấy em, mấy chị, mấy bác vây quanh nhể. Nghe đồn ngoài đời hắn đẹp troaiiii lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 6-10-2015 16:41:20 | Chỉ xem của tác giả
Một tập chỉ có vài phút nên xem chưa thấy đã nhỉ! Cảm ơn các bạn đã làm show này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 7-10-2015 20:52:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oi thích 4 người này từ 2D1N mùa đầu rồi. Không ngờ lại có dịp tái ngộ. Thật là hp khi thấy m.ng đồng hành cùng nhau suốt mấy năm trời !!!! Cơ mà mỗi tập có 8 ph ah. Mà thật ra những phút cuối của tập này lại lập lại ở tập sau. Chả biết sao lại chia nhỏ như vậy nữa. Chưa từng thấy ctr nào lại ngắn như vậy ấy. Cơ mà LSG càng ngày càng đẹp trai, body càng nhìn càng mê ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 10-10-2015 13:36:53 | Chỉ xem của tác giả
tại sao có 75mb vậy đã bao nhiêu ngày ngắm trông, đợi chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách