Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN & Naver 2015] Tân Tây Du Ký - New Journey To The West 신서유기 Lee Seung Gi, Kang Ho Dong,... E23-END, tập đặc biệt Trung Thu Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 13-9-2015 11:34:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình là ngồi hóng từng tập lun ấy , Mỗi tập tầm 5- 10 ' mà cười té ga , mấy ổng dễ thương dễ sợ ; làm mình có cảm giác những ngày ngồi coi 2D1N season 1 vậy . . Cảm ơn subteam nhiều nhiều . Gửi đến subteam ngàn nụ hôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 13-9-2015 21:43:05 | Chỉ xem của tác giả
Một Show giải trí mang tính chất hài hước vui nhộn kết hợp với du lịch.
Xem mà cười bể bụng
Biên kịch cùng các thành viên tham gia rất hòa đồng, vui vẻ. Có cảm giác như họ đang đi chơi chứ không phải tham gia vào một chương trình truyền hình thực tế nữa.
Ủng hộ Subteam nhanh nhanh ra các sản phẩm tiếp theo.
Lót dép hóng từng ngày )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 18-9-2015 22:03:31 | Chỉ xem của tác giả
bộ tứ này vẫn là xịn nhất >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-9-2015 02:08:07 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam vì đã làm sub show này nhé.
Mỗi đoạn clip ngắn ngắn chút chút thôi mà coi buồn cười gì đâu.
Mình phải bái phục PD Na vì nghĩ ra nhiều trò quái dị quá.
Nhất là vụ cái vòng kim cô và cái máy giật điên đuôi khỉ. Quá hịn luôn.
Khúc Seung Gi làm Đường Tăng xong đc đeo cái thẻ tín dụng nó ngầu gì đâu.
Thích cái đoạn chưa biết ai là Đường Tăng mà cứ có cái hình dự đoán "Chắc chắn là SG" bao bựa.
Đoạn bác Ho Dong mặc đồ Heattech đi mua bánh Subway nữa chứ.
Bác chịu khó học tiếng Hoa vậy thì thôi tiếng Anh có phải lẹ hơn hong. Đi nói tiếng Hoa mà người ta toàn đáp lại tiếng Anh thiệt bó tay.
Nói chung là show hay quá trời hay. Ngắn ngắn mà subteam mình làm nhanh quá trời coi cũng đỡ ghiền, giải trí mỗi ngày.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-9-2015 07:24:46 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam đã làm việc vất vả. Một chương trình rất hay và mới lạ. Phong cách tiếp cận cũng rất khác các chương trình giải trí thông thường. Bộ tứ có thể nói những điều mà trên đài truyền hình chắc sẽ chẳng dám đề cập.  Lee cụ vẫn lém lỉnh như ngày nào, và bây giờ còn thêm nét tinh quái nữa, cứ ở bên mấy anh là thấy nhỏ bé rồi. Bác Kang ah nụ cười của bác thật ấn tượng cứ giữ mãi nụ cười ấy nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 22-9-2015 14:39:09 | Chỉ xem của tác giả
đội ơn subteam, cơ mà 1 tập có vài phút nên coi không có đã, hic hic, buồn như chuồn chuồn cắn rốn luôn T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-9-2015 07:04:38 | Chỉ xem của tác giả
chẹp, có sub rồi đây, chắc chờ coi sub 1 lúc 5 tập luôn, coi như zị mới thú vị mà ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-9-2015 11:33:19 | Chỉ xem của tác giả
Lịch trình dày đặc vậy chắc mn mệt lắm, thêm thời tiết nắng nóng nữa. Thông cảm sâu sắc vì mới đi chơi theo tour về, lần đầu tiên đi chơi kiểu này, đi có 2 ngày về bệnh gần chẵn 6 ngày

Mn vẫn cái kiểu ăn chung tô mì mà ko nề hà gì nhỉ. Chi tiết nhỏ vậy thôi nhưng thấy mn thật sự gần gũi với nhau. Nhớ hồi đó tranh nhau, thậm chí là "hãm hại" nhau chỉ vì 1 gắp mì

Vừa mới lục lọi máy tính phát hiện một folder của Seung Gi bị bỏ quên lâu lắm rồi, ngồi xem lại trong đó có vid chương trình talkshow Seung Gi nói xấu Ho Dong. Seung Gi lúc đó dễ thương, thông minh và lém lỉnh cực kỳ, giờ thì chín chắn hơn rất nhiều. Và cụ với bác Ho Dong quả thật có duyên với nhau, từ lúc tập tễnh tham gia show X-men đã đụng Ho Dong rồi. Mặc dù lúc đó Ho Dong rất quyền lực, dọa cho cụ sợ xanh mặt ko biết bao nhiêu lần cho đến bây giờ Ho Dong đang tạm thời bị thất thế thì cụ vẫn cứ chung thủy với bác ấy. Bởi vậy mình cũng chẳng bao giờ thôi thích cụ được. Chương trình này với người khác có thể chỉ là một show giải trí, hay hay dở, thích hay ko thích tùy theo khẩu vị mỗi người. Nhưng với mình thì khác, chất chứa nhiều ý nghĩa hơn, mang tính hoài niệm và có thể nhìn lại được cả một quãng đường của ai đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-9-2015 07:25:11 | Chỉ xem của tác giả
ngày nào cũng có để coi, ta nói nó đã gì đâu luôn, kakakaka
thanks subteam rất rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-9-2015 08:35:46 | Chỉ xem của tác giả
show này chắc phải coi thôi bị nghe Teukie quảng bá là vui lắm )
cảm ơn sub-team đã làm vietsub nhé!! ;"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách