Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN & Naver 2015] Tân Tây Du Ký - New Journey To The West 신서유기 Lee Seung Gi, Kang Ho Dong,... E23-END, tập đặc biệt Trung Thu Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-9-2015 15:24:10 | Chỉ xem của tác giả
Show này không phát sóng một tập dài hơn 1 tiếng như bình thường mà mỗi lần phát sóng trên mạng (thứ 6 hàng tuần) sẽ bao gồm 5 clip nhỏ khoàng từ 5 đến 10 phút nên subteam không nhầm lẫn gì đâu link bên trên đúng là EP 1 của chương trình đấy các bạn.

Bình luận

vậy hả? thanks bạn nha :">  Đăng lúc 10-9-2015 12:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-9-2015 19:11:08 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì cũng đã có thứ để giải trí cùng với Running Man rồi. Thank subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-9-2015 20:45:34 | Chỉ xem của tác giả
oẻ, có 75mb thôi ak, chắc đây là tập chiều thử đúng không
nhìn dung lượng mà giật mình
lên hóng thấy ai cũng thế :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-9-2015 23:26:29 | Chỉ xem của tác giả
Con cuồng 2D1N như mềnh từ ngày có news về cái show này là phởn hết cả người rồi, chờ bao ngày cũng có sub!!!!
Tiếc cái là ko có Mong khỉ điên loạn, có thêm lão ấy thì cứ là cười vỡ cả show, tiếc nữa là thời lượng phát sóng ngắn quá, đừng nói 10p chứ 100p mà có mấy lão bựa này thì cũng chả biết chán là gì đâu!!!
Anyway, thanks ST nhiều lắm ý!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-9-2015 07:55:33 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn các bạn đã làm show này nhé

mình rất thik các thành viên và cả đạo diễn nữa nên là có show phát là phải xem raw luôn ý, lúc xem chả hiểu đc mấy vì tiếng Hàn bập bõm ý, may nhờ có các bạn làm sub mới hiểu hết đc từ đầu đến cuối

càng vui hơn nữa là eun của mình vẫn bựa như ngày nào mong cho su geun mau chóng vượt qua đc n~ chỉ trích để làm chương trình thú vị hơn

P.S: mình thấy có raw ghép các tập dài khoảng hơn nửa tiếng ý, mong là các bạn dùng raw này chứ làm mỗi tập 10' thế này mem xem xong vật lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-9-2015 12:26:15 | Chỉ xem của tác giả
Tưởng cái show không có nhà nào sub tại truyền hình cap ai dè nhà mình có sub
thanks ST nhiều nha:"> cơ mà cũng hơi buồn vì mỗi tập có 5 10 phút à TT^TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-9-2015 15:55:40 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có sub phim này rồi
tks subteam nhiều lắm ạ, bao ngày mong ngóng là đây
giờ thì down tối chiến thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-9-2015 16:01:13 | Chỉ xem của tác giả
mới vô mà có tiếp thêm 2 tập nữa rồi vui quá trời vui luôn, Cam on subteam đã làm việc chăm chỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-9-2015 16:06:42 | Chỉ xem của tác giả
ùa mọi người ơi, sao tập 2 và tập 3 chỉ có 7ph thôi vậy? có bạn nào giống mình k? hay là do máy mình bị hư rồi?

Bình luận

thời lượng đúng là chỉ có đến thế thôi bạn à :(  Đăng lúc 10-9-2015 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-9-2015 20:14:11 | Chỉ xem của tác giả
Đỉnh cao giải trí là đây...nghe mấy ổng nói chuyện với nhau thôi mà cười muốn rớt quai hàm. Những ngày tháng 2D1N ss1 lại ùa về. Nhớ hồi đấy tìm xem chương trình 2D1N vì có Lee Seung Gi, nhưng vào phần mở đầu thôi là kết rồi, nói chung là thích kiểu hài hước tự nhiên thế. Lại nhắc về vụ gà hấp bia của cụ heodang nữa chứ. Đam mê và tài năng nó chả ăn nhập gì với nhau cả. Cụ í rất đam mê nấu ăn nhưng tài năng ở khoản này ko được "đốm" nào. Bởi vậy, mỗi lần cụ í quyết tâm nấu món gì đó là mấy ông anh lại dở khóc dở cười. Hồi đấy mới tham gia nên sợ bác HoDong 1 phép, ko riêng gì cụ mà tất cả các thành viên đều thế. HoDong cứ như ông trùm í. Giờ trong chương trình này bác HoDong cứ như gà mắc tóc, lo lắng đến nỗi lưỡi tụt cả vào trong :v

Đau bụng với màn phản biện của Eun Choding vụ đỉnh núi càng cao càng nóng. May mà mn đồng tình cho ổng đúng chứ mà cãi nhau với ổng chắc khỏi lên máy bay luôn. Còn bác nùn hồi xem 1N2D ss1 ko thích bác lắm vì bác bựa quá, cơ mà lúc này thấy bác trầm hẳn, lúc nào cũng buồn buồn lại thấy tồi tội í. Lúc bình chọn Tôn Ngộ Không thì y như rằng vương miện thuộc về bác, vừa cười vừa mếu. Thêm ông Choding ổng troll tới bến luôn.

Mỗi vid chỉ tầm 10 phút, xem vèo cái hết, cơ mà khả năng gây cười nằm ở le vồ max nên hài lòng chấp nhận. Mong vid tiếp theo. Thank subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách