Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minyoung25
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2017] Tân Tây Du Ký 3 / New Journey To The West 3: Kang Ho Dong, Lee Soo Geun, Eun Ji Won, Ahn Jae Hyun, Super Junior's Kyuhyun, Winner's Song Min Ho | E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-2-2017 11:54:59 | Xem tất
Chương trình rất hài hước và thú vị, tập hợp rất nhiều người mình thích như Kyu Hyun, Anh Jae Hyun (hai anh này lại còn thân nhau nữa chứ húy húy), Song Mino đẹp trai cool ngầu, Eun Ji Won trẻ mãi không già
Ủng hộ KyuWhy, Kyu Rapper, Kyu Dancer,
Cảm ơn subteam đã làm phụ đề cho chương trình này a~
trong lúc chờ các tập sau của show các bạn có thể xem lại season 1 và 2 cũng hay lắm đó ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 18:58:32 | Xem tất
ủng hộ subteam nhiều. mị hóng Mino nhà mị lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 20:05:12 | Xem tất
Sau khi xem SS1 với SS2 thì đã cười không nhặt được mồm rồi.
SS 3 thêm hai nhân vật mới và xem review thì hài đừng hỏi luôn. Song Mino với Kyu Huyn là hai nhân tố giải trí hài mới nha.
Sub của nhà Diều thì luôn là No.1 luôn ấy. Chờ đợi thành công hơn nữa của chương trình khi mùa này chiếu trên TV. Hơn 2 mùa trước là chiếu trên TVN Go! rồi.
Subteam cố lên. Project thành công rực rỡ.
Mãi yêu <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2017 20:19:36 | Xem tất
Xem xong 6 tập cảm giác hài ko tả đc Kyuhyun thì quá dễ thương còn Ahn Jae Hyun thì lúc nào cũng một câu yêu vợ hai câu yêu vợ ... Mino chắc sau chương trình này sẽ trở nên lưu manh hơn hâhhahahah Yêu tất cả mọi người luônnnn

CẢM ƠN SUBTEAM NHAAA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2017 15:42:34 | Xem tất
minyoung25 gửi lúc 4-2-2017 01:36 PM
Tập 00:
Tập 01:
Tập 02:

có link xem luôn k ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2017 17:11:32 | Xem tất
ủng hộ dự án này của subteam và cám ơn các bạn rất nhiều.

Từ ngày hết FO ss1 và 1D2N ss1, mình hầu như không xem show Hàn nữa, vì không có cảm giác chân thật và thoái mái như những show kia mang lại. Kể cả những show lẻ của chú châu chấu và chú Kang béo.

Có lẽ chỉ khi chú Kang béo bạo lực với chú Lee và cái tính bắng nhắng không bao giờ nghĩ đến hậu quả của idol Eun, cái show ấy nó mới thật đến vậy.

Lúc ra mùa 1 mình mừng lắm, tiếc là quá ít ấy, xong ra mùa 2 vì có bộ 3 ấy nên vẫn xem cuối cùng theo đến tận mùa 3. Na PD đúng là vẫn không thay đổi, biên kịch ác quỷ vẫn ác như xưa không hề nương tay giờ mình lại mong chờ từng tập.

Hy vọng con rết sớm vượt lên 2 chữ số, được như thế đảm bào TvN chơi lớn cho coi, không khéo lại kéo đc cả Mr.Lee sắp xuất ngũ vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2017 15:34:35 | Xem tất
hôm qua mình down ep7 về xem thì thấy bị thiếu sub và cap hơi nhiều
đoạn đầu có mấy phút bị mất sub
st xem lại và bổ sung nếu có thể nhé
cảm ơn st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2017 20:41:03 | Xem tất
Xem Ep 7 mà thấy đúng: nhiều khi nhân tính không bằng trời tính
Nếu cuốn sách của Jae Hyun không bị Ho Dong lấy thì có lẽ cậu ấy cũng chỉ đọc bài phỏng vấn Vợ yêu và cũng sẽ như Ho Dong không trả lời đúng câu hỏi
Thấy cái ách cậu ấy phản đối Ho Dong khi làm nhàu cuốn sách có ảnh của Vợ mà thấy dễ thương quá
Xem thấy rất vui
Cảm ơn St nhiều nhé vì bản dịch hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2017 15:30:50 | Xem tất
vui thì vui thật. coi xong mất hết hình tượng. Nhất là super Tôn Ngộ Không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2017 20:01:45 | Xem tất
lần nào thấy buồn mà mở show coi thì lại thấy đời tươi đẹp trở lại dàn cast ai cũng có tố chất gây cười hết coi lần nào cũng cười đau cả bụng mong là show sẽ làm tiếp thêm mấy phần nữa giữ nguyên dàn cast như vậy thì càng tốt
cảm ơn st đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách