Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2017] Sensitive Boss 내성적인 보스: Yeon Woo Jin, Park Hye Soo

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 17-1-2017 08:24:04 | Chỉ xem của tác giả
BTS

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 17-1-2017 12:34:18 | Chỉ xem của tác giả
ố mố, kites ko làm bộ này sao :-O
Hây gù hây gù
Thiệc buồn.

Bình luận

chắc tại dàn diễn viên ko nổi, cũng chả phải idol  Đăng lúc 18-1-2017 07:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 17-1-2017 17:40:52 | Chỉ xem của tác giả
BTS

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 17-1-2017 18:27:53 | Chỉ xem của tác giả
[DRAMA] Introverted Boss – Pilot (R: 2.9%)
Ten Asia – Naver: ‘Introverted Boss’, Park Hye Soo tiếp cận Yeon Woo Jin để trả thù cho Han Chae Ah

1. [+2,381, -183] Nữ chính diễn dở như hạch… Ngay đến cô thư ký là nhân vật phụ mà còn khá hơn là thế nào?

2. [+2,087, -86] Yeon Woo Jin đẹp trai thật

3. [+1,937, -47] Ngồi xem kiểu, có nên đổi kênh không nhỉ?... Mà thôi xem cũng được… Thôi hay chuyển kênh?.. Hay hôm nay đi ngủ sớm?..

4. [+1,824, -59] Xem vì mê Yeon Woo Jin nhưng cảm giác cứ sao sao ấy? Nản quá đổi kênh luôn

5. [+1,584, -138] Nữ chính toàn nói kiểu thì thào nghe khó chịu kinh khủng. Cô nàng không định làm gì với vấn đề đó sao? Chỉ cần sửa là sẽ ổn hơn thôi

6. [+639, -14] Không chỉ diễn xuất mà chỉ đạo với mạch phim cũng có vấn đề. Ah điên mất thôi, rõ ràng là tập đầu tiên nhưng cảm giác cứ như xem highlight. Có quá nhiều cảnh không liên quan gì tới nhau làm đứt hết mạch phim. Chẳng hiểu nội dung phim là gì mà mạch phim cũng rất chán ㅠㅠㅠㅠㅠ

7. [+624, -23] Xem tập đầu xong dự là chưa chắc phim này đã vượt qua nổi ratings của Entourage
-
News 1 – Naver: ‘Introverted Boss’ đạt 3.2% tỷ suất người xem cho tập đầu tiên, trở thành một phần trong danh sách rom-com uy tín của tvN

1. [+2,961, -63] Ratings tập đầu có thể sẽ là ratings cao nhất cho phim này…

2. [+2,117, -53] Không hay như em nghĩ… Mong đợi thế mà… Nữ chính đối xử với nam chính kiểu… ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ Nhân vật này hơi bị quá đáng đấy

3. [+1,885, -58] Diễn xuất quá thất vọng Không tập trung nổi...

4. [+1,396, -56] Vẫn phải theo dõi thêm nhưng tập đầu nản quá...

5. [+1,272, -50] Mới chỉ xem một tập thôi thì chưa nói được gì. Chỉ mong họ đừng phá hỏng thể loại rom-com

6. [+659, -26] Tỷ suất người xem cao như vậy là vì khán giả đã kỳ vọng vào đạo diễn ‘Oh Hae Young’ với Yeon Woo Jin đấy chứ… Diễn xuất của nữ chính thất vọng chết đi được……

7. [+553, -18] Phim cứ lố lố.. Diễn xuất của nữ chính thì như dở hơi

8. [+532, -15] Chả cần bàn đến diễn xuất đâu, chỉ là phim quá chán thôi Nhân vật nữ chính không được thực tế cho lắm

9. [+522, -22] Nhân viên mới mà dám thoải mái bung lụa trong văn phòng của CEO… Lần sau đừng lố quá đà như vậy nữa nhé ㅋ

10. [+502, -21] Ratings rồi sẽ chạm đáy mất thôi. Xem được nửa phim thì chuyển kênh. Sao Park Hye Soo được lắm vai chính thế? Diễn xuất có ra cái gì đâu

Credit: kkul-jaem & knetizone

Hallyuwood Vtrans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 18-1-2017 08:32:52 | Chỉ xem của tác giả
tuan1993tl gửi lúc 17-1-2017 06:27 PM
[DRAMA] Introverted Boss – Pilot (R: 2.9%)
Ten Asia – Naver: ‘Introverted Boss’, Park Hye Soo ti ...

mình chỉ thấy bạn nam chính diễn chán, mặt đơ, ánh mắt còn non lắm. Vai của bạn vốn là nhân vật phức tạp hơn nhiều
Tập 1 đúng là nhồi nhiều tình tiết thật. Bạn nữ chính vừa là diễn viên nhạc kịch, bùng phát đã thấy đi làm cho công ty PR rùi. Đoạn đi làm muộn rõ ràng là bị loại rùi mà ko hiểu sao vẫn đc cho vào làm nhỉ? Ko phải do nam chính yêu cầu vì nam chính đâu bik nữ chính vào làm ở công ty mình đâu, đoạn sau vẫn còn le te đi tặng hoa mà
Đoạn đầu thấy bạn giám đốc kia rõ hài Ko bik tập thuyết trình dày cỡ nào mà ném đc nhiều thế, 3 lần liền. Mà mới tập 1 đã nhìn ra vụ tự tử của chị gái nữ chính ko phải do nam chính mà do ông bạn giám đốc kia rùi. Rõ ràng chị đấy nhảy từ nóc nhà mà về sau đôi giầy lại ở ban công phòng nam chính
Hầy, dù sao cũng là phim rom-com. Cá nhân mình khá dễ tính với dòng phim này. Xem vui là chính nên chắc vẫn tiếp tục theo dõi
Ngoài lề là mình thấy nữ chính có nét j đó rât quen, đặc biệt là nụ cười giống 1 nữ diễn viên nào đó mà mình ko sao nhớ nổi

Bình luận

Mình vốn khó tính với diễn viên nam hơn nữ mà :)) Ko phải bạn í diễn ko đạt mà diễn xuất của bạn í chưa tới  Đăng lúc 23-1-2017 09:54 AM
:)) lần đầu tiên thấy có người chê Woo Jin :))  Đăng lúc 22-1-2017 01:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 18-1-2017 19:24:10 | Chỉ xem của tác giả
PREVIEW E03

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 19-1-2017 12:49:04 | Chỉ xem của tác giả
Introvert Boss [메이킹]내성적인 남자 연우진의 속마음은 이랬다! 170123 EP.3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 22-1-2017 00:06:38 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình xem phim thấy gì đâu mà cả làng bên đó ầm ý chê Hye Soo vậy nhỉ
Khuyết điểm về ngoại hình em ý rất rõ ràng: 1- lùn, 2- mặt bánh bao mắt 1 mí hiền lành dễ thương => những lúc làm ra vẻ bí hiểm mặt ác muốn trả thù thì hơi bị fail. Còn lại mình thấy chã có vấn đề gì. Chemistry với Woo Jin chắc chắn sẽ bùng nổ những tập sau. Cả ngoại hình lẫn tính cách nhân vật đều rất hợp với nhau.

Vừa xem tập 1 thì quanh đi quẩn lại là gặp gỡ hai người và cái chết của chị Ro Won, chưa đi vào chi tiết những vấn đề khác. Những tập sau chắc sẽ vào guồng thôi, vì dẫu sao thì đó cũng là dụng ý của biên kịch. Hai đứa nó tiếp xúc một hồi sẽ yêu nhau chí chóe Đợi những cảnh đó mà thấy lâu lắc.  

Xem tập 1 xong thấy thương CEO Eun ghê, một bạn nam nhút nhát nhưng để tâm để tứ; một ông sếp tốt bụng; một CEO thông minh bản lĩnh. Nhưng rốt cuộc lại sợ Bố như học sinh cấp 3

Sang tập 2 được đổi phục trang rồi Hwating~

Tại sao có người lại so bộ này với Entourage nhỉ Thiệt là quá đáng )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 22-1-2017 07:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Introvert Boss [단독]대한민국 최초 셀프디스 드라마! 고구마X민폐녀! 170123 EP.3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 24-1-2017 05:21:10 | Chỉ xem của tác giả
벤 (Ben) - Memory [내성적인 보스 OST Part 2]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo