Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Youth Over Flower: Africa / Thanh Xuân Tươi Đẹp: Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, Ahn Jae Hong | Vietsub E07 END Online Vivo

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-2-2016 10:12:45 | Chỉ xem của tác giả
Hihihi tung hoa ))
Show nào bác PD này làm cũng hay hết mà nói chung em thấy cái gì của tvN cũng hay hết trời ơi
Chỉ cần có Choi Taek em sẽ xem bằng mọi giá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-2-2016 11:02:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem xong tập 1 của chương trình này.
Phải công nhận PD Na cũng chịu khó làm show ghê.
Show nào cũng hay. Tội nghiệp mấy em bị bắt đi mà thấy tội.
Thôi ráng đi du lịch thoải mái rồi về tiếp tục công việc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 26-2-2016 15:25:10 | Chỉ xem của tác giả
Hôm thấy ảnh ở sân bay đi châu Phi về mà suýt không nhận ra!
Vì chúng nó bị "châu phi hóa" hết mất rồi
Đặt gạch hóng khi nào hết rồi mới vào xem chứ không em chẳng chịu nổi cảnh chờ đợi tập tiếp theo đâuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-2-2016 00:19:29 | Chỉ xem của tác giả
BoGummie trong này làm mình nhớ đến JooWon trong 1N2D quá

Maknae aegyo, nhất là có cái kiểu ppyong~~~ lúc gọi điện cho bố mẹ y chang nhau dễ thương gì đâu.

Thấy Kyung Pyo buồn cười nhất, trừ lúc cậu mít ướt ra toàn nói những câu ngớ ngẩn, đeo kính vào nhìn cái mặt càng ngơ tợn Chả bù với hồi đóng R88 vai con nhà người ta hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-3-2016 10:04:57 | Chỉ xem của tác giả
Đang trong hội chứng nhớ reply 1988 da diết thì lại có show này, thiệt là thoả lòng nhớ mong mà.
Coi mà không thể nhịn cười vì sự ngố tàu của các bạn ý. Bạn Gum thì lương thiện quá, làm chẳng ai nỡ tổn thương, ai đời bị bắt cóc lại còn thấy ngại vì xe mình quá chật Bạn Kyung Pyo thì mít ướt ghê lun, chắc tâm hồn cũng mong manh dễ vỡ lắm nè, haha. Bạn Ryu thì đúng kiểu leader nhóm lun, xông xáo tháo vát dễ sợ. Bạn Jae Hong thì quả đúng như thân hình bạn ý, mê ăn dễ sợ lun Túm lại là hóng hóng tập tiếp theo của mấy bạn ý, hic, nhìn mà cũng muốn đi châu Phi quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-3-2016 12:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong cái này chắc tui chớt T_T tui thích phần này hơn phần trước nè :<  Nguyên đám người dễ thương gì đâu T____T
Hồi coi R88 cũng thích Jun Yeol, hồi coi qua cái này cũng vậy luôn nữa T_T
Dắt tay Gum lên đồi cát quay clip tâm sự kể cũng mắc cười lắm mà xong ôm nhao khóc lóc thấy thương T__T
Thế là mỗi tuần lại có show để hóng rồi ~ mà mỗi tội bị cut cảnh hơi nhiều :< lắm đoạn coi xong hoang mang tột cùng TT_TT
ST Hwaiting !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-3-2016 17:25:56 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-3-2016 08:52:39 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn vì subteam đã dịch mặc dù hình như ko có người xem
Chắc hẳn Na PD ở bên Hàn rất nổi tiếng luôn, xem ep 1 mà khóc cùng Kyung Pyo luôn vì cái cảm giác lúc đấy
Jun Yeol giống Jung Hwan quá luôn, quá ngầu, còn Bo Gum với anh Bong thì không khác chỗ nào ))) Đáng yêu quá đii

Bình luận

Ơ bạn ơi sao lại không có người xem =))) Show này đang hot dã man luôn í =)) Chẳng qua trên này mng ít cm thôi chứ lên fb Kites, Vivo và fanpage Park Bo Gum là thấy ngay :D   Đăng lúc 2-3-2016 04:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-3-2016 16:31:36 | Chỉ xem của tác giả
Thanh Xuân Tươi Đẹp - E02 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 2-3-2016 17:32:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao lại không có người xem. Đang hóng từng tập đây
Sau khi xem đoạn "Đến cả vợ cũng bị cướp mà anh còn phải trả tiền sim card cho cậu ấy hay sao hả" là cảm thấy đáng xem rồi
Ủng hộ subteam nha ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách