Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 48646|Trả lời: 108
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Youth Over Flower: Africa / Thanh Xuân Tươi Đẹp: Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, Ahn Jae Hong | Vietsub E07 END Online Vivo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-2-2016 18:09:09 | Xem tất |Chế độ đọc
Youth Over Flower: Africa

Tên show: Youth Over Flower: Africa
Tên gốc: 꽃보다 청춘
Thể loại: Chương trình thực tế
Đài phát sóng: tvN
Thời gian phát sóng: Thứ sáu hàng tuần

Nội dung:

Chương trình là một chuỗi hành trình du lịch thể nghiệm cuộc sống tại một đất nước nào đó, và lần này là ở Africa - Châu Phi. Vào ngày 22 tháng 01 năm 2016, Ahn Jae Hong, Ryu Jun Yeol và Go Kyung Pyo đã rất ngạc nhiên bởi đội ngũ sản xuất Over Flowers "đột kích bắt cóc" trong ngày cuối cùng của kỳ nghỉ ăn mừng thành công phim Reply 1988 ở Phuket, Thái Lan và đã được đưa tới Namibia. Còn Park Bo Gum đã trở về Hàn sớm để quay phim Music Bank nên đã tham gia trễ với đoàn. Mọi người đã ở lại trong Namibia trong 10 ngày và đã trở về Hàn Quốc vào ngày 02 tháng 02 năm 2016. Cùng đón xem hành trình "da đen" của 4 bạn trẻ nào.

Nhân vật

Brought To You By M-Zone & Bogummy VNFC
Project Leader: [Y]ang
Translator Dialogue: suzannenguyenvn, karen102, phuongchi2901
Translator Caption: CloDuckie, bepzep, Kyuhyunie
Editor: PinkApple, anglemoon
Timer Caption: [Y]ang, Runner.KJK
Timer Dialogue: endy_beauty, anglemoon
Typesetter: anglemoon, pipidthn
Encoder: [Y]ang
Poster: KeoBong0508
Uploader: [Y]ang

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
BôngCute + 5 Ủng hộ 1 cái!
simple_girl + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pan + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Nằm trong bộ sư tập

• · Reply series|Chủ đề: 5, Theo dõi : 2
  • · Show|Chủ đề: 1, Theo dõi : 0
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-2-2016 18:10:16 | Xem tất

Lần này Kites với Bogummy VNFC hợp tác làm show này đó. Mọi người ai thích Taek aka Park Bo Gum thì like fanpage này để cập nhật tin tức về bạn Taek aka Bo Gum cũng như về show này nha: https://www.facebook.com/ParkBoGumVNFP/

Tập 01:
Tập 02-Revised:
Tập 03-Revised:
Tập 04:
Tập 05:
Tập 06:
Tập 07:

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

tập cuối rồi, thanks st thời gian qua nhé ^^  Đăng lúc 6-4-2016 08:01 PM
òa, cảm ưn st!!!!! Hóng quá :D  Đăng lúc 24-3-2016 05:03 PM
hic, cả tuần chỉ ngồi đợi RM với YOF, k biết nói gì hơn là cảm ơn subteam rất nhiều T.T  Đăng lúc 23-3-2016 08:08 PM
Yêu quá có down ep5 rồi <3  Đăng lúc 23-3-2016 02:56 PM
cảm ơn subteam rất rất rất nhiều ak :3  Đăng lúc 18-3-2016 12:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 19-2-2016 18:11:26 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2016 18:50:17 | Xem tất
cái gì thế này, show mới à nha, nghe mấy cái tên là thấy thanh xuân rồi, hi vọng nó vui
ủng hộ mấy cái! luôn trong tình trạng đặt gạch, mong show mau mau lên sóng để có cái mà vui, thanks st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2016 10:10:46 | Xem tất
Trời ơi ko ngờ kites làm show này luôn. Cứ lo show ra kko có chỗ nào làm sub
Hóng hóng hóng
Reply 1988 của tuôiii
Mấy ông đi châu Phi về đen thùi lùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2016 10:18:20 | Xem tất
Ủng hộ Kites ST và nhà Bo Gum hết mình Trời ơi mới tập 1 mà rate đã khủng, tên 4 người với tên show đều lọt vào top 10 hot keys trên NAVER, yêu quá điiiiiiiiii

Mà tập hôm qua vừa thương vừa buồn cười vừa muốn đánh cho Bo Gum vài cái Người đâu mà... 23 tuổi đầu rồi chứ ít gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2016 11:33:40 | Xem tất

Dọn từ thớt 1988 sang thớt Châu Phi. Tôi vì mấy anh chàng này mà phát rồ mất rồi )) Thấy thớt này mà mừng rớt nước mắt, cuối cùng cũng yên tâm sẽ có sub mà xem *đội ơn subteam*
YOF Lào và Iceland hay lắm, nên tối qua cũng thử đu raw xem YOF châu Phi. Cảm giác đầu tiên đó chính là... tối thứ 6 đu live, nhớ cái thời đu live Rep88 da diết T_T
4 anh Ryu, Ahn, Go và Park này giống nhân vật của 4 ảnh trong phim đến bất ngờ. RJY thì cool ngầu và chỉ nói nhiều khi cần (cụ thể là cần bắn tiếng Anh), AHJ thì vô tư và hài y hệt anh Bông, GKP thì nói nhiều và kiểu cách y hệt Sun Woo... BG thì khỏi bàn, luôn là "báu vật" để mọi người lo lắng và bảo vệ hết sức có thể.
3 ông anh sang châu phi trước, bất cứ mọi thứ gặp trên đường đều có thể liên tưởng đến phim. Thấy con chó thì gào lên "Gae Jung Pal", ngồi taxi thì hát OST, thấy chân trời màu tím thì lập tức có màn 'diễn sâu' : "BORA ya~ Sung Bo Ra~ Saranghae" ))) Thậm chí đi cả ngày trời mướn được chiếc xe còn đặt tên nó là Mundong-ie (lấy từ Ssang Mun Dong ra)

Nhưng đỉnh điểm vẫn là cú lừa thần thánh của Na PD và quý phụ hyunh. Nhìn mặt các trẻ nghệch cả ra mà phát tội )))

Cre: DC

Bình luận

nhà R88 ở khắp mọi nơi mà @sara  Đăng lúc 27-2-2016 08:34 AM
bây giờ mới bon chen lên down về xem, gặp được các bạn team R88 vui quá ạ!  Đăng lúc 26-2-2016 09:48 PM
vại mới khen r88 casting giỏi quá, diễn viên có tính cách tương tự nhân vật trong phim lun :))) bố Taek với Teak ngoài đời cũng ít nói y chang trong phin :))  Đăng lúc 24-2-2016 06:59 PM
các cô đã qua đây rồi sao, mạng nhà tôi tệ quá chưa coi sub ep 1 được =))  Đăng lúc 24-2-2016 09:16 AM
keke, bữa giờ Val vẫn lưu lạc năm 88, chưa có về 2016 được =))))))  Đăng lúc 20-2-2016 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2016 11:48:44 | Xem tất
Ủng hộ mọi người làm show này hết mình, xong R88 mình thành fan của cả dàn diễn viên luôn, với bạn Kyung Po thì còn lăn tăn chút nhưng xem hình bạn khóc và tâm sự trong tập hôm qua thì thiện cảm cũng cải thiện hơn nhiều rồi

Lâu lắm mới có 1 show mà mình hóng đến nỗi phải down raw về coi nghe cư dân mạng review ấn tượng lắm, nhất là anh Jun Yeol.

Hóng sub của nhà mình

Cảm ơn mọi người nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2016 17:57:31 | Xem tất
đã xem xong raw và phải chạy vào buôn ngay với các bạn cho nóng raw thôi mà cũng vui đáo để cơ ý LƯU Ý là bài viết của mình có SPOIL nên bạn nào k thik thì đừng đọc nhé

khởi đầu là chuyện bị các bố mẹ + PD lừa a nào a nấy mặt nghệt như ngỗng ỉa, thậm chí a Kyung Pyo còn có màn khóc như sét đánh giữa trời quang thế này mà lên fim thì có phải giật các thể loại giải k

xong cái bị dắt lên xe, vẫn còn nguyên cái cảm giác đây k phải là sự thật 3 a đúng kiểu đầu óc loạn chuyển luôn nhg mà chỉ 1 lát sau thôi là mấy cái đài phát thanh lại bật, nói luyên thuyên đủ thứ chuyện, và đb hứng thú khi biết Bo Gum cũng sẽ bị bắt cóc, rồi cố tình gọi điện dọa thằng bé nữa chứ cảm giác đúng kiểu 1 bụng vui mừng khi ng khác gặp họa ý

tiếp theo 3 a zai đến nơi và bắt đầu làm quen với Namibia khổ 3 a vật vã vật vã mất cả 1 ngày zời chỉ để thuê 1 cái xe, lúc thì điểm nhận điểm trả k phù hợp, lúc thì đắt quá, lúc thì suýt thuê phải xe số sàn trong khi a nào cũng chỉ biết lái xe số tự động cười ra nc mắt luôn ý) tìm mãi k đc đói quá nên là 3 a đi ăn, đc a Kyung Pyo rất thg e nhỏ, cố tình mua thêm 1 phần cho e vì nghĩ là tối thằng bé bay đến nơi thì cho ăn, ai ngờ e nó mải ăn mải chơi ở sân bay quá nên lỡ xừ mất chuyến, phải ở lại đến sáng hôm sau )

cuối cùng, sau khi ăn no uống say xốc lại tinh thần, 3 a lại lên đường đi kiếm xe, may quá sau bn nhiêu nỗ lực cũng đc con xe như ý, mặc dù có hơi đắt tý )

tập đầu tiên kết thúc mà mình thấy sao ngắn quá, muốn xem nữa cơ dự là show này sẽ nối gót các show thành công trc đây của Na PD mà hót hòn họt cho xem )

Bình luận

Viết hay quá, mún like cho cái mà hem bít like sao :D  Đăng lúc 25-3-2016 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2016 18:28:42 | Xem tất
Mấy chệ em đã mần thì em cũng không thể không vào ủng hộ.
Nói chung là dạng show này không mê lắm nhưng hôm qua e cũng có đu live vài phút với mấy chế đó, nói chung là cũng được, độ fun thì phải xem độ quẩy và độ khùng tới đâu. Mới tập 1 còn ít cái để bình quá.
Ngoài chuyện đứa nào cũng ngơ, thím pyo thì khóc vì xúc động, thím yeol bắn tiếng anh chuẩn, thím bong không ăn nhiều như trong phim và cuối cùng là thím gum, vì ăn mà quên bay.

Bình luận

được, t đồng tình với bo chuyện coi xong phim là ship liền cặp nào mình thích  Đăng lúc 21-2-2016 08:12 AM
ship Sảng Nhiên lun, hay chưa, coi phim nào ship phim đó  Đăng lúc 20-2-2016 09:32 PM
thì ra bo cũng xem phim tình yêu vượt ngàn năm  Đăng lúc 20-2-2016 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách