Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2015] The Genius mùa 4 - Đại Chung Kết | Vietsub Ep 12 HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-8-2015 14:01:01 | Xem tất
hana_kimi_91 gửi lúc 3-8-2015 07:09 PM
có ep 5 rồi, cảm ơn subteam nhiều lắm

Jung Moon thật ra vì yếu bóng vía nên mới không thể dấu thân phận của mình. Và khi đã biết mình bị nắm thóp thì phải lo cứu mình để tự tồn tại thui. Căn bản mà nói trò này, thành viên nam làm "phản bội" thì mới gay cấn. Chứ thành viên nữ làm dễ bị lộ lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2015 14:17:08 | Xem tất
nhoc_way2008 gửi lúc 17-8-2015 12:26 AM
Mình chỉ duy nhất thông cảm với Jung Moon trong tập 5 lúc bị chú Dong Min bắt thóp vì ...

Mình cũng có cùng cảm giác với bạn. Mình không thik tập 7 cho lắm. Một phần là do mình chẳng hiểu gì về Pocker cả. Một phần tập này tính cách của các nhân vật lộn cào cào lên. Lúc thế này, lúc thế kia.
Mình không hiểu nỗi tại sao lại Kong muốn cứu Jung Moon, cảm thấy tội nghiệp cho nàng ấy sao? Hey dà, hên là Death Match cũng có điểm thú vị.
Không phải ghét Jung Moon mà cảm thấy cô bé không hợp với The Genius. IQ cao thì cũng không có ích lắm trong chương trình này vì còn đòi hỏi nhiều thứ lắm. Ra đi sớm để bớt gạch đá cho mình. Chứ mình thấy 2 tập 5+6, bạn ấy chắc nhận được một rỗ luôn chứ không ít đâu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2015 18:45:09 | Xem tất
star19689 gửi lúc 17-8-2015 02:17 PM
Mình cũng có cùng cảm giác với bạn. Mình không thik tập 7 cho lắm. Một phần là do m ...

Mình không nghĩ Kong cứu Jung Moon vì thấy tội nghiệp gì cả, đơn giản là cứu Jung Moon thì có thể lôi Jung Moon theo phe của ảnh thôi. Rõ ràng tình thế ở vòng đó ảnh hưởng bởi Jung Moon rất nhiều mà.
Người duy nhất mình thấy giúp đỡ Jung Moon không suy nghĩ có lẽ chỉ có Jun Seok thôi .

//////

Trước mình còn thấy Dong Min cũng tàm tạm, sau này thấy ảnh cứ... như thế nào ấy. Kiểu như Dong Min nhờ ai đó giúp đỡ mình bằng cách phản bội người khác thì được, đến lúc mình bị phản bội thì lại đưa bộ mặt táo bón ra như chuẩn bị giết người tới nơi.
Mình vẫn giữ nguyên quan điểm là ở tập 7, Dong Min nên đưa huy hiệu bất tử cho Jung Moon, vì chính nhờ Jung Moon mà Dong Min mới có thể thắng ở trận đó.

/////

Tập tuần này thánh Sang Min trở lại cùng với Lee Doo Hee, Lee Jong Bum, Kim Poong, Shin Ah Young.
Có Shin Ah Young là có loveline .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2015 19:11:57 | Xem tất
Khá bất ngờ khi thấy Kites làm chương trình này, nhưng mà cảm ơn sub team nhiều lắm ấy
đây là show khiến mình trở thành fan của Đậu (Hong Jinho) ^^
thích nhất mấy dạng show hại não này, xem show thực tế kiểu này thích hơn xem phim Trò lừa đảo
một lần nữa cảm ơn subteam vì đã làm show này, hi vọng sau khi xong season 4 subteam sẽ làm luôn các s

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
nhoc_way2008 -1 Đừng copy bài viết nhé bạn!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2015 16:54:15 | Xem tất
hnay mới thấy show này, ko có mùa 3 hả mọi người. Theo dõi show này từ mùa đầu tiên, mê mệt. Nhưng show này có phần hơi hướng về những ng pít dụng tâm nhìu hơn. Có những a rất thông minh nhưng ko pít lôi kéo nên cúi cùng bị quây mà chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2015 22:39:54 | Xem tất
https://www.fshare.vn/folder/9AG53OXEUR3S
Fshare cho mọi người nha !
Mình sẽ up đủ các tập
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2015 23:21:18 | Xem tất
Nguyen_Cup_BL gửi lúc 17-8-2015 07:11 PM
Khá bất ngờ khi thấy Kites làm chương trình này, nhưng mà cảm ơn sub team nhiều lắm  ...

đọc comment thấy quen quen, hóa ra là bài vik cũ của mình, mà bài viết có hay ho gì đâu @@
lần đầu mới gặp trường hợp này, bạn ơi kiếm sức gió không quá khó đâu
vẫn nên nêu ý kiến của riêng mình bạn nhé, làm thế này loãng page lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2015 15:51:53 | Xem tất
Mình rất thích show này, cám ơn subteam đã cho ra lò "sản phẩm" rất chi là tuyệt vời ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2015 15:53:43 | Xem tất
Lâu lắm rồi không vào Kites, thấy có subteam dịch show này mừng hết biết
Bình thường hay vào xem engsub với vietsub trên dailymotion, mạng thì yếu nên giật lé cả mắt... Có link down về máy vẫn là sướng nhất
Mong là xong ss này subteam cố gắng làm thêm mấy ss khác nữa nha <3
P/s: à mà có ai biết sau ss này có thêm ss5 nữa không ạ. Quanh năm em chỉ hóng mỗi The Genius với Crime Scene. The Genius mà kết thúc là coi như...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2015 16:33:06 | Xem tất
reno gửi lúc 18-8-2015 04:54 PM
hnay mới thấy show này, ko có mùa 3 hả mọi người. Theo dõi show này từ mùa đầu tiên, ...

Có mùa 3 nhưng team khác làm sub bạn à. Hong Jin Hyo mùa 1 cũng không có khả năng chơi team tốt. Anh phải thắng 3 trận tử chiến mới được vào trận chung kết. Trận tử chiến lại đòi hỏi phải có năng lực cá nhân mạnh

Bình luận

bạn ơi là Hong Jin Ho chứ k phải Hong Jin Hyo  Đăng lúc 23-8-2015 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách