Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 23077|Trả lời: 94
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2015] The Genius mùa 4 - Đại Chung Kết | Vietsub Ep 12 HD completed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
The Genius mùa thứ 4 - Đại Chung Kết

Tên show: The Genius mùa thứ 4 - Đại Chung Kết
Tên gốc: 더 지니어스: 그랜드 파이널
Thể loại: Đấu trí/size]
Đài phát sóng: tvN
Thời gian phát sóng: 21h40 Thứ bảy hàng tuần

Giới thiệu: The Genius mùa 4 gồm 13 người chơi có kỹ năng hoặc tài năng đặc biệt đã tham gia 3 mùa trước thi đấu với nhau trong các trò chơi. Mỗi tập sẽ có một người chơi bị loại.
Người chơi thu thập ngọc lựu để dễ dàng vượt qua các trò chơi. Mỗi viên ngọc lựu tương đương 1 triệu won và tổng số lượng ngọc lựu trong vòng cuối cùng sẽ được quy đổi thành tiền mặt giành cho người thắng cuộc.
Mỗi tập sẽ gồm 2 trò chơi: Trận Chủ Chiến và Trận Tử Chiến.
Tất cả người chơi đều phải tham gia Trận Chủ Chiến và phần thưởng là ngọc lựu. Ngoài ra, người chiến thắng trong Trận Chủ Chiến sẽ nhận được bùa sinh mệnh giúp họ miễn nhiễm khỏi Trận Tử Chiến. Người thua cuộc hoặc có ít ngọc lựu sẽ phải đối mặt nguy cơ phải tham gia Trận Tử Chiến để xác định người bị loại khỏi chương trình.

Người chơi:
Hong Jin Ho (Mùa 1 và 2)
Lee Sang Min (Mùa 1 và 2)
Kim Kyung Ran (Mùa 1)
Lee Jun Seok (Mùa 1)
Choi Jung Moon (Mùa 1)
Im Yo Hwan (Mùa 2)
Yoo Jung Hyun (Mùa 2)
Im Yoon Sun (Mùa 2)
Jang Dong Min (Mùa 3)
Oh Hyun Min (Mùa 3)
Kim Yoo Hyun (Mùa 3)
Choi Yeon Seung (Mùa 3)
Kim Kyung Hoon (Mùa 3)]

Cảnh báo:
- Chương trình có thể làm lộ kết quả của 3 mùa trước, cân nhắc trước khi xem.
- Không spoil làm lộ kết quả các tập trước khi có phụ để Việt ngữ của Kites.

Brought to you by M-Zone
Project leader: nhoc_way2008
Translator: YanKees, caijco, nhoc_way2008,...
Editor: nhoc_way2008
Typesetter: nhoc_way2008
Encoder: EmeraldNguyen
Poster: Qblue
Uploader: U-Zone

Nằm trong bộ sư tập

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 16-7-2015 22:27:08 | Chỉ xem của tác giả

E01:
E02:
E03:
E04:
E05:
E06:
E07:
E08:
E09:
E10:
E11:
E12-END:

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

SS2 bạn tìm trên 360kpop ấy, thiếu mỗi tập 12 còn lại đủ cả  Đăng lúc 16-12-2015 10:13 PM
Có ai biết xem SS2 ở đâu không chỉ với. Tìm hoài mà toàn bị thiếu tập 9,11,12 ... T.T  Đăng lúc 4-11-2015 04:12 PM
cám ơn ST nhiều <3  Đăng lúc 15-8-2015 07:01 PM
cái show này hay nè, không ai biết à  Đăng lúc 25-7-2015 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-7-2015 12:37:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-7-2015 00:10:40 | Chỉ xem của tác giả
Cũng như bạn comment trên thấy thread là vồ vập vào luôn. Đã xem hết season 1 và 2 và rất cuồng Hong Jin Ho, tiếc cho Hong Jin Ho season 2 bị vây
Chương trình này xem cực hại não, có những tập xem lại vài lần mới hiểu cơ mà vẫn rất thích, toàn những ng thông mình Genius mà lại, xem xong não cũng có thêm tí chất xám thêm vài nếp nhăn.
Thank subteam đã làm sub và hi vọng sub ra đều đều. hehe

Bình luận

Mình cũng iu HJH lắm lắm, khổ thân ổng có vẻ không sống sót nổi vs SS2, và mình cũng k thích SS2 tẹo nào :v (trừ những tập có Kông :v)  Đăng lúc 30-11-2016 11:04 PM
cho mình hỏi bạn xem các ss trước ở đâu vậy? cho mình xin link được ko?  Đăng lúc 11-8-2015 08:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-7-2015 00:22:21 | Chỉ xem của tác giả
Khá bất ngờ khi thấy Kites làm chương trình này, nhưng mà cảm ơn sub team nhiều lắm ấy
đây là show khiến mình trở thành fan của Đậu (Hong Jinho) ^^
thích nhất mấy dạng show hại não này, xem show thực tế kiểu này thích hơn xem phim Trò lừa đảo
một lần nữa cảm ơn subteam vì đã làm show này, hi vọng sau khi xong season 4 subteam sẽ làm luôn các season cũ

Bình luận

MÌnh cũng phát cuồng đậu béo lun ý, đáng iêu dã man!  Đăng lúc 30-11-2016 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-7-2015 02:28:38 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem 3 mùa trước thì bị mê cách chơi của Yeonseung với Junghyun, tẩm ngẩm tầm ngầm vậy mà cũng trụ lâu đáo để.
Junseok thì có thể thấy anh vẫn còn cay hồi season 1 hay sao mà từ lúc guest trong season 2 đến giờ anh chẳng tin tưởng ai hoàn toàn hết .
Nhưng đúng với slogan của mùa này, nếu chơi bằng những cách cũ thì dễ bị đưa vào death match lắm, nhưng 3 tập đầu thấy các bạn chơi cũng chưa có gì mới mẻ, chỉ tiếc những người bị out toàn oan mạng do sự phản bội của ai đó thôi.

Sangmin... Thực sự xem Genius bao nhiêu cũng không thể ngấm nổi Sangmin, nhưng xem những chương trình khác của Sangmin thì đúng bị cuồng luôn . Thành ra giờ chia làm Sangmin của Genius và Sangmin không phải của Genius để yêu và ghét..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-7-2015 23:23:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem mùa 3 thích nhất cậu Hyunmin, nhanh trí, khả năng nắm bắt toàn cục diện tốt, tốt bụng mà cũng láu lỉnh lắm chứ đùa. Hồi đầu tưởng ngoan ngoãn không ngờ xem đến tập em ý bắt được lá bài Chủ đội công dân mới nhìn thấy ra 1 điểm láu lỉnh của cậu nữa Chú Jang Dong Min cũng được mà sao nhiều người chê nhỉ. Thấy chú này mỗi lần ra luật chơi là rất nhanh chóng tìm ra điểm mấu chốt để phân tích hướng đi.
Kim Kyung Hoon mùa 3 đi đến mỗi tập 2 nên chưa ấn tượng gì ngoài quả phản bội chị Ah Young ở tập 1. Không biết sang ss4 anh thể hiện thế nào, chứ cá nhân mình không thích mấy trò lật lọng kiểu này lắm.

Mong ss4 tập trung vào các trò chơi khai thác được độ thông minh, khả năng phân tích logic của từng cá nhân hơn. Mùa 3 thấy chủ yếu làm việc nhóm, chỉ làm bật lên được vài nhân tố trùm nguyên nhóm. Nhiều người cả tập chả làm gì mà vẫn may mắn trụ lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-7-2015 18:21:12 | Chỉ xem của tác giả
Không biết sao show này ít bạn bình luận vậy ta?

Phải nói ai thích coi suy luận, giải đố, kế hoạch,v..v cộng với giải trí nữa thì nên coi show này, thích nhất là Hong Jin Ho từ ss 1 rồi, giờ coi lại nhiều gương mặt quen thuộc càng thấy hay mà cũng hơi tiếc vì về sau có thể họ lại bị loại .

Nói chung đây là show rất đáng xem, bạn nào chưa coi thì nên kiếm từ ss1 coi (engsub có 1 bạn chuyên làm còn vietsub thì mình không rõ).

Bình luận

mình nghĩ là nhiều bạn chưa bik Kites sub, thật ra thì trước Kites mình cũng theo show này ở nơi khác mà, nếu bạn nào theo sub từ đầu thì chắc sẽ theo nơi khác  Đăng lúc 24-7-2015 04:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-7-2015 16:11:22 | Chỉ xem của tác giả
trong lúc chờ đến thứ 7 xem ep 5 thì vào đây thấy có sub ep 3
cảm ơn subteam nhiều lắm, chương trình này quẩ thật rất hay, cách người ta chơi phản ánh rõ tính cách luôn ấy
vẫn ủng hộ Hong Jinho, nhưng mà thấy preview ep 5 thì hơi lo cho chàng, vẫn thấy nhiều lúc anh đóng kịch kém quá
xem mấy ep gần đây thì thấy đội hình Junseok khá là mạnh, chắc đã rút ra được bài học từ những mùa trước
riêng mình thì mình ủng hộ liên minh, nhưng lại không thích liên minh quá lớn, hồi mùa 3 mình thấy liên minh nhiều người quá, mất đi cái tính chất độc lập của The Genius
lâu nay thì mình vẫn quan niệm là kẻ chiến thắng mới là kẻ mạnh chứ người mạnh chưa chắc đã là người chiến thắng lại thích thêm slogan của the Genius mùa này You can't win again in the sames way.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-7-2015 15:10:57 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là ko nuốt nổi kiểu lật lọng Kyung Hoon cho dù xem đi xem lại bao nhiêu lần đi nữa, Lee Sang Min và Jang Dong Min khi nào bắt đầu chơi cũng nắm bắt toàn cục rất nhanh, cho dù nhiều lúc Lee Sang Min cũng hay chơi phản bội. Không biết những tập sau thế nào chứ cứ cải kiểu chơi lật lọng của Kyung Hoon ức chế quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách