Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lalapinguoin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TV Show Mnet 2014] Tổng hợp về chương trình "Mix & Match" - Vietsub Ep 09 END HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 26-9-2014 08:41:41 | Chỉ xem của tác giả
[26.9.2014]MIX & MATCH – Episode 3 (Raw)

cr:mnet@youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 26-9-2014 13:55:49 | Chỉ xem của tác giả
B.I à, chị thật sự chỉ muốn ôm em vào lòng thôi em đã vất vả quá rồi, thực sự là em đã làm rất tốt...chị rất tự hào về em hãy cứ ngẩng cao đầu vì những gì em đã làm được ở tuổi của mình, không ai có thể chê trách gì em cả đâu...cứ mãi làm tốt như vậy nhé
Khi chia đội như này mình rất ngạc nhiên...đội của Bobby với 2 vocal nhưng Dong Hyuk vốn chưa đủ thực lực để làm vocal chính...có lẽ đó mà mình nhìn thấy được sự tiến bộ và khả năng tiềm ẩn của Jin Hyeong chăng...có thể nói Bobby luôn tạo cảm giác thoải mái hơn cho các thành viên bên cạnh mình, nhờ đó mà thằng bé bớt rụt rè và tự ti hơn...nếu phân Jin Hyeong sang đội của B.I có thể áp lực mà B.I tạo ra cho thằng bé sẽ khiến thằng bé sợ hãi nhiều hơn là cố gắng hết sức..tập này em đã thể hiện rất tốt Kin Hyeong à...
Mong là tập sau nhìn thấy chuyển biến từ Chanwoo nhiều hơn là việc thằng bé thực hiện được tròn bài tập...em cần phát huy năng lực của mình nhiều hơn và thể hiện nhiều sức hút hơn ngoài gương mặt đẹp với giọng hát còn hơi non nớt...tập này B.I bận việc của SMTM3 nên có thể thấy YunHeong đã làm rất tốt vai trò của mình...cầu nối cho em út quen với nhịp độ của đội và đảm nhận việc hướng dẫn tạm thời cho Chanwoo...bỏ qua áp lực đang phải cạnh tranh với các em, thực sự cho người xem cảm thấy tất cả đang cùng chung sức để thực hiện tốt công việc khi không có anh cả ở đó...mong chờ màn thể hiện tuần sau của team B.I nhiều...
Team của Jinhwan với 3 vocal chính của nhóm, cá nhân mình thấy HongSeok thể hiện khá tự tin và có chất giọng tốt...chỉ là sự tự tin ban đầu khiến em chưa hòa nhập được với nhóm thôi...khi test thử sân khấu, có thể nhìn thấy sự góp ý chỉ đạo từ các thành viên team khác để màn thể hiện được tốt hơn...sau 1 thời gian nữa, nếu em biết cách hòa nhập thì sẽ tốt hơn thôi, toàn con trai với nhau dù sao cũng có phần dễ dàng hơn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 26-9-2014 14:59:00 | Chỉ xem của tác giả
iminloveDBSK gửi lúc 26-9-2014 01:55 PM
B.I à, chị thật sự chỉ muốn ôm em vào lòng thôi >< em đã vất vả quá rồi, thực sự ...

nói chung mình cũng thích giữ nguyên đội hình 6B
tuy nhiên khi lần lượt nhìn thấy 3 em mới vào
cảm thấy cũng có cảm tình
tuy thời gian thực tập ít hơn rất nhiều
nhưng dù sao tụi nó cũng bỏ nhiều công sức
giờ loại đứa nào cũng thấy lòng nặng trĩu
mình vẫn nghĩ chắc chắc 6B vẫn giữ nguyên
đọc còm thấy dân tình ủng hộ 3 em ấy nhiều lắm
với cả vì thời gian thực tập lâu rồi nên kinh nghiệm vì thế cũng dày dặn hơn
hát hay mà nhảy cũng ăn khớp
1 band, cái quan trọng nhất không phải cứ hát hay nhất là được, mà còn sự ăn khớp nhau để tạo thành 1 band thống nhất
mà 3 đứa mới vào thì sẽ k thể đạt được điều đó
tuy nhiên xem sub 2 ep vs xem raw ep 3 gần đây nhất, thấy 3 đứa mới vào cũng có những thế mạnh riêng, có màu sắc riêng
giờ chỉ đơn thuần là cuộc đua của 3 đứa mới vào thôi
đứa nào có khả năng ăn khớp với nhóm nhất, đứa đó sẽ được chọn
B.I là đứa chịu áp lực nhất
1 phần nó k muốn loại ai trong 3 đứa 6B
1 phần nó phải làm sao để hích đc cả 9 đứa đạt được kết quả tốt hơn
cho nên nó mới dễ cáu gắt như thế
dù sao nó cũng là 1 tài năng hiếm có của thế hệ trẻ bây giờ
đúng là mình khá tham lam khi muốn cả 9 đứa cùng debut (dù với tính bố Yang thì đừng hòng có chuyện đó, con mắt nhìn của ông k có sự thương hại)
chỉ mong 6 đứa phải đấu cùng nhau sau chương trình này có sự tiến bộ vượt bậc, k những tạo ra được 1 iKON chất lượng mà 2 đứa bị loại rồi cũng sẽ nhanh chóng đc bebut ở 1 band khác hoặc ở 1 công ty khác
lâu lắm mới có bài còm chất lượng nên muốn reply lại bạn
khá buồn khi trên các fanpage thấy anti 3 đứa mới vào nhiều quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 27-9-2014 00:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Từ hồi WINNER là mình chỉ thích Team B rồi. Thực sự có phần kì thị và thấy bất công khi Team A debut nên không theo dõi cũng như update tình hình của Team A. Chỉ biết là sẽ chờ đợi vì thấy B.I và Bobby được tham gia SHow Me The Money nên nghĩ tụi trẻ sớm muộn gì cũng sẽ được công nhận. Nghe tin bố Yang cho chúng nó debut sớm hơn dự định mình mừng quá. Nhưng nào ngờ bố lại thử thách chúng nó đặt chúng nó dưới cái gọi là Survival một lần nữa. Xem ep 1 mình khóc khi nghe 6 thằng nhỏ sáng tác bài Wait for me. Thích giọng Jun Hoe Jin Hwan lắm. Thích rap Bobby lắm thích sự cứng rắn là tài lãnh đạo xuất chúng của Han Bin, rồi Dong Hyuk tiến bộ nhanh lắm và cả Yun Hyeong lúc đầu không ăn nhập với đội nhưng rồi cũng vượt qua nhanh chóng dễ dàng . Dẫu biết chương trình cũng chỉ nhằm làm cho tụi nhỏ mạnh mẽ hơn, phát huy tất cả và sống chết vì nghiệp Artist này nhưng đến ep 2 với sự xuất hiện của 2 trainer mới thì mình chưa hiểu. Chưa hiểu vì mình xét trên toàn diện trong 2 người không có ai có thể sánh ngang được vs team B chứ chưa nói đến đoạn là hơn. Sang ep 3 thì càng không thể hiểu được vì người thứ 3 vào cũng " vô dụng" có lẽ dùng từ này hơi quá . Thôi dù sao cũng cố lên nhé 6 đứa. Nhất định cho đến cùng phải ở bên nhau nhé. Chị sẽ mãi ủng hộ vào dõi theo hành trình trưởng thành của mấy đứa.

Bình luận

WIN chứ WINNER là tên nhóm thôi và xét ở thời WIN thì mình thấy B6 mạnh ở khoản dance chứ giọng hát vẫn lỗi, chưa ấn tg như bây giờ :D Team A rất xứng đáng mà :'(   Đăng lúc 5-10-2014 01:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-9-2014 10:20:33 | Chỉ xem của tác giả
kuku gửi lúc 26-9-2014 02:59 PM
nói chung mình cũng thích giữ nguyên đội hình 6B
tuy nhiên khi lần lượt nhìn thấy 3 ...

Không thể tránh khỏi việc mọi người bashing 3 thành viên mới được...dù sao thì đã chứng kiến được quá trình luyện tập của Team B mà không được debut đầy đủ, lại còn phải cạnh tranh tiếp tục để sống còn...mình không dám đoán trước được kết quả ra sao, vì không hẳn tự dưng mà chủ tịch Yang lại thêm 3 thành viên mới nữa...sự cố gắng của bọn nhỏ và sự tiến bộ không ngừng đã cho ông quyết định cho team B chưa chính thức debut mà được biểu diễn cùng với YG Family...chắc hẳn nhìn ra được sự thiếu quyết trong team B, team chưa tạo được sức bật mà cty mong muốn nên mới tạo ra cuộc đấu này...
Sự quyết định của cty chỉ là 30%, còn lại 70% là của khán giả...mới đầu mình cũng ngạc nhiên và thấy chua xót cho bọn nhỏ, nhưng nhìn thấy các thành viên mới mình cũng phải công nhận rằng họ có thực tài tiềm ẩn...nếu như có cơ hội được cùng nhau lâu như team B thì chưa chắc đội hình team B đã được nguyên như bây giờ...
Dù sao cuộc đấu cũng đã bắt đầu...hãy cứ bình tĩnh và đón nhận nó 1 cách khách quan hoàn toàn, bởi bản thân bọn trẻ cũng hiểu là tất cả đã lên thuyền, sóng nước cũng đã nổi, chỉ còn biết phát huy hết năng lực của bản thân thôi...mong rằng sự thể hiện của các em sẽ khiến cho cty và khán giả cảm động...hãy làm 1 người mà cty và khán giả cảm thấy hối tiếc vì các em không được debut ở YG...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 27-9-2014 11:12:58 | Chỉ xem của tác giả
Chọn mãi, lựa mãi mới lại thấy có cái show hay.
Mà tại sao substeam lại không up lên vivo.vn vậy
mình mò link mãi mà không thấy @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 27-9-2014 14:07:13 | Chỉ xem của tác giả
behangs2 gửi lúc 27-9-2014 11:12 AM
Chọn mãi, lựa mãi mới lại thấy có cái show hay.
Mà tại sao substeam lại không up lên  ...

tui mình có up link onl với link down ở đầu trang đó bạn

bạn coi thử lại nhé...

mai mốt bạn cmt thi cmt 3 dòng nha bạn

tại bên kites cmt quá ngắn coi như spam đó bạn

cảm ơn bạn đã vào ủng hộ box YG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-9-2014 17:23:39 | Chỉ xem của tác giả
iminloveDBSK gửi lúc 27-9-2014 10:20 AM
Không thể tránh khỏi việc mọi người bashing 3 thành viên mới được...dù sao thì đ ...

mh cũng thấy 3 nhóc mới vào tiềm năng
có cảm giác như cái gì đó mới lạ
làm cho ng khác bắt đầu thấy bất an vì phải cạnh tranh cùng
cứ nghĩ 6 đứa debut cùng nhau n chưa bao giờ nghĩ cái chuyện cạnh tranh này
mh chỉ nghĩ bố Yang sẽ để thời gian lâu hơn vì vừa debut Winner chưa bao lâu
ai dè ông cho iKON debut luôn
âu cũng là số trời định
thôi thì chỉ cầu mong mọi điều suôn sẻ
lúc đầu trong 3 đứa mới vào mh chỉ chú ý mỗi Chan Woo n sau xem 2 ep sub vs 1 ep raw thấy đứa nào cũng ổn
mong 6B debut cùng 1 em trong 3 em này
khá khó chọn đây

Bình luận

thì cũng chín muồi rồi mà. Nếu để lâu lâu nữa mới cho mấy đứa debut thì cũng thấy tội mấy đứa :)  Đăng lúc 11-10-2014 01:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 27-9-2014 18:04:52 | Chỉ xem của tác giả
Cap mấy cái hình ngồi ngắm các ẻm tự kỉ quá
Úp lên đây cho mọi người cùng dìm

ủa sao cho vào spoil ko hiện hình nhỉ =.=

Bình luận

có khi bệnh nghề nghiệp rồi, cứ động chạm ăn uống là bạn ấy đanh đá lắm =))))  Đăng lúc 29-9-2014 06:50 PM
Thiếu gia BBQ mà ăn lắm quá, chắc là ở nhà mẹ ko cho ăn =)))))) Hoặc là vừa ốm dậy nên hơi thèm thịt ^^  Đăng lúc 29-9-2014 05:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 27-9-2014 20:10:08 | Chỉ xem của tác giả
Khoan !!! Bạn Jinhyung xuất thân là diễn viên nhạc kịch,
vậy hẳn kỹ thuật của bạn ấy tốt lắm ?
Nhưng sao nghe Rolling In The Deep lại cảm thấy chỉ có giọng là bắt tai thôi nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách