Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lalapinguoin
Thu gọn cột thông tin

[TV Show Mnet 2014] Tổng hợp về chương trình "Mix & Match" - Vietsub Ep 09 END HD Completed

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2014 12:39:24 | Xem tất
[12.9.2014]Thực tập sinh của YG trong chương trình "Mix & Match" từng đóng vai Lee Min Ho lúc nhỏ trong nhiều bộ phim

Hồ sơ thực tập sinh mới của YG Entertainment đã được tiết lộ

Trong tập 1 của chương trình sống còn " Mix & Match" phát sóng trên đài Mnet vào ngày 11 tháng 9, Yang Hyun Suk đã tập hợp các thành viên trong Team B (WIN) và thông báo rằng sẽ có 3 thực tập sinh mới sẽ tham gia trước khi chương trình sống còn bắt đầu diễn ra.

Thực tập sinh thứ 2 là Jung Chan Woo, cậu cho biết :" Em bắt đầu tham gia diễn xuất khi em còn học lớp 2 ở trường tiểu học"

Jung Chan Woo đóng vai Lee Min Ho lúc nhỏ trong  bộ phim "Boys Over Flowers" của KBS 2TV và bộ phim "The Heirs" của đài SBS và cậu cũng đóng vai Shin Hyeon Jun lúc nhỏ trong bộ phim " Cain and Able"

Jung Chan Woo cho biết " Buổi concert đầu tiên mà em được xem là concert của nhóm nhạc Big Bang .Khi đó em đã nghĩ " Mình cũng muốn hát và nhảy trên đó . Em luôn nghĩ rằng em muốn trở thành ca sĩ. Em vẫn còn thiếu rất nhiều kỹ năng nhưng em muốn cải thiện bản thân mình hơn nữa và làm việc chăm chỉ để có thể giành chiến thắng trong cuộc cạnh tranh này"

Yang Hyun Suk cho biết " Cả hai thực tập sinh này mới tham gia sau khi WIN kết thúc , hai cậu bé này mới chỉ luyện tập được hai tháng. Tôi đã xem các cậu bé này luyện tập mỗi tuần và các em ấy đã cải thiện một cách rất nhanh chóng. Tôi không nghĩ rằng khả năng cá nhân là yếu tố quan trọng nhất cho Team B bây giờ. Điểm mấu chốt là coi hai cậu bé này có khả năng thích ứng với iKON  và làm việc chung với những thành viên khác hay không . Tôi nghĩ rằng đây là một cơ hội tuyệt vời để kiểm tra kỹ năng lãnh đạo của B.I. Tôi muốn kiểm tra khả năng của B.I, Bobby và Kim Jin Hwan

Source:http://mwave.interest.me/enewswo ... -leeminho-in-dramas
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-9-2014 19:58:21 | Xem tất
[13.9.2014]B.I bày tỏ anh đã suy sụp hai tháng trời sau khi thua WIN.

B.I bày tỏ cảm giác của anh sau khi thua cuộc tại cuộc thi WIN: Who Is Next.

Trong suốt tập đầu của chương trình sống còn Mix & Match, B.I bắt đầu rằng, " giấc mơ trở thành ca sĩ của tôi vẫn không thay đổi do đó tôi luyện tập chăm chỉ hơn và hoàn thiện bản thân để 6 chúng tôi (Team B) có thể đứng lên một lầ nữa với vai trò một nhóm mới thay vì Team B."

B.I cũng nói, " Sau khi WIN kết thúc, tôi đã hoàn toàn suy sụp trong khoảng 2 tháng. Tôi muốn biểu diễn trên sân khấu. Tôi không thể nào quên được cảm giác tuyệt vời trên 1 sân khấu nhỏ vì vậy tôi muốn biểu diễn dù chỉ là một sân khấu nhỏ. Nhưng kể từ khi nơi đó không còn sân khấu cho tôi đứng nữa, tôi đã phải cố gắng rất nhiều."

Về những thay đổi kể từ lúc WIN kết thúc, Kim Jin Hwan chia sẻ, " tôi nghĩ mong ước được debut của tôi trở nên quyết liệt hơn", còn Song Yoon Huyng nói, " B.I đã cố gắng nhiều nhất ( sau khi WIN kết thúc). Đó chính là cách để anh ấy có thể sáng tác những bài hát mới tốt hơn."

B.I tiết lộ rằng, " Sau khi chúng tôi thua trận, sẽ không có gì được đảm bảo về số phận của chúng tôi hoặc khi nào chúng tôi có thể debut vì vậy là leader, tôi nghĩ thứ duy nhất tôi có thể làm để bảo vệ nhóm là viết ra những bài hát hay."

Về B.I, YG Yang Huyng Suk cho biết, " Cậu ấy vượt quá mong đợi của tôi. Tất cả các thành viên của BB và các nhà sản xuất đều thích B.I. Cậu ấy có những kĩ năng làm việc nhóm để dẫn dắt nhóm của mình và viết những bài hát thật sự tuyệt vời vì vậy tôi mong đợi rất nhiều từ cậu ấy."

source: http://mwave.interest.me/enewswo ... ing-win-competition
trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2014 19:11:45 | Xem tất
Hehe có sub tập 1 rồi, cám ơn sub team rất nhiều, hy vọng các bạn đi đến hết show luôn không nghỉ ngang như mấy show khác.
Ủng hộ Team B, ủng hộ IKON, Ủng hộ kites, ủng hộ sub team.
Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2014 20:26:39 | Xem tất
mãi ủng hộ các soái ca
các anh cố lên
thanks kites nhiều
mong rằng chương trình sẽ có thêm nhiều soái ca hơn he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2014 22:01:18 | Xem tất
tks ST nhiều nhiêu, yêu quá. lịch có sub là chủ nhật ạ.
mong rằng ST sẽ sớm cho ra những tập sub nhanh nhất.
gửi lời cảm ơn chân thành từ 1 fan của Team  từ WIN ạ. <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2014 08:53:45 | Xem tất

Mnet [MIX & MATCH] Ep.02 Teaser

Cre: Mnet
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2014 11:23:33 | Xem tất
Mình thích xem mấy chương trình tương tự như này !
Những ca sĩ muốn được debut phải trải qua những thữ thách rất lớn ...
Nếu ai mà nãn thì ... Những cty hàn lại chọn loc rất kỷ
Đặc biệt YG càng nghiêm ngặc hơn !
Chúc mấy chú Team B thành công mau chống Debut nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 16:01:15 | Xem tất
Chúc mừng B.I, BB và Jin Hwan đã được debut <3 đây là thành quả cố gắng vượt bậc nhất mà các e đã đạt được trong thời gian vừa qua..bố Yang đời nào lại tuột đi mất mấy nhân tài như vậy chứ..
2 vocal chính của Team B là Jin Hwan và Jun Hoe mà Jin Hwan được chọn debut chính thì mình hơi tiếc cho Jun Hoe...cá nhân mình thấy Jun Hoe có giọng hát rất ổn định và có chiều sâu, khi nghe giọng của bạn ý có cảm giác rất vững chắc, độ trầm và độ cao của giọng hát đều có...nhưng chắc bố Yang muốn thử thách bạn ý thêm..
Chưa được nghe các thực tập sinh mới nhảy và hát nên chưa biết được thực lực của các bạn ra sao...tập 1 mới xuất hiện 2 người thôi nhưng bố Yang đã nói rằng 2 bạn ý mới vào cty làm thực tập sinh sau khi WIN kết thúc...thời gian quá ngắn mà có thể thể hiện được nhiều điều đến nỗi bố Yang đưa vào cạnh tranh cùng Team B thì mình bắt đầu trông ngóng nhiều ở các bạn rồi đó...
Điều làm mình bất ngờ ở đây là dường như cuộc thi này không đơn thuần là tuyển nhóm nhạc, PR cho nhóm mới mà là nơi thử thách cho riêng cá nhân từng người...những người cũ phải miệt mài tranh đấu và cố gắng cho bản thân...người mới thì vừa phải tập thích ứng với những tiền bối đi trước lại vừa phải học hỏi, thể hiện bản thân...có thể mọi người thấy những người chưa được debut mới có cảm giác nặng nề, nhưng sao mình thấy chính B.I với tư cách leader lại là người bị áp lực nhất nhỉ? Nhìn thằng bé mình có cảm giác, số phận của nó là luôn phải chịu áp lực để có sức bật và tiến lên...Những gì bố Yang mong đợi là sự kết nối của thằng bé với những thực tập sinh mới và nhóm, điều này khó hơn bất cứ thứ gì...cá nhân những người đang phải cạnh tranh với nhau đã có tâm trạng không thể thoải mái rồi, để làm bạn đã khó, để làm đối thủ 1 cách công minh còn khó hơn...nhưng chúng nó đều là những người trẻ tuổi nên chắc sẽ thân với nhau nhanh thôi nhỉ..không hiểu các e mới khi thấy khuôn mặt nghiêm túc và giọng nói hướng dẫn lạnh lùng của nó có rét không nhỉ?
Mong chờ quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2014 07:22:38 | Xem tất
Thanks sub team nhiều nhé,
Mình rất thông cảm và hiểu cho cảm xúc của B.I,
vì nếu là mình, chắc mình sẽ tức giận hơn nữa kìa :'(
Mong là Team B lần này được debut toàn vẹn, không phải mất mát 1 ai cả .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-9-2014 20:32:13 | Xem tất
[18.9.2014][Mix & Match] Team B tan rã? Những thành viên mới khiến nhóm rơi nước mắt

Đoạn teaser giới thiệu tập 2 chương trình sống còn "Mix & Match" của YG Entertainment, chương trình chọn ra nhóm nhạc mới đã được công bố.

Vào lúc 10 giờ tối ngày 15/9, trên trang blog chính thức của YG, một đoạn video có tiêu đề " Teaser Mix & Match tập 2" đã được phát hành.

Buổi đánh giá cuối tháng đầu tiên, 6 thành viên Team B từ chương trình WIN (B.I ,Kim Jin Hwan, Bobby, Song Yun Hyeong, Koo Jun Hoe, Kim Dong Hyuk) và 2 thành viên với là Jung Jin Hyeong và Jung Chan Woo, tổng cộng 8 thành viên sẽ biểu diễn cùng nhau trong tập đầu tiên. Các thành viên sẽ chia thành 2 đội là đội của B.I và Kim Jin Hwan, rất nhiều con mắt đang hướng về phía 2 đội để xem các thực tập sinh này sẽ làm được những gì.

Trong tập 1, các thành viên của Team B không chào đón các thành viên mới, do đó nhiều người rất tò mò liệu các thành viên này sẽ hợp tác với nhau như thế nào. Mọi người đều đang rất tò mò về buổi đánh giá và làm thế nào 2 thực tập sinh mới hòa nhập với các thành viên cũ.

Trong tập mới nhất, CEO Yang bình luận: "Không phải cái gì bạn cũng có thể đạt được bằng cách làm việc chăm chỉ. Tôi thêm 1 thành viên mới vào là để các cậu phải tỉnh táo hơn nữa". Điều này làm cho cả 8 thành viên trở nên lo lắng hơn. Các thành viên team B đã nói rằng: "Tôi cảm thấy như team B đang dần tan rã" Nỗi lo lắng của chúng tôi trở nên thực hơn và niềm hy vọng duy nhất mà chúng tôi có trở nên không rõ rãng". Một vài thực tập sinh thậm chí đã bật khóc.

"Mix & Match" là cuộc chiến giữa các thành viên không may mắn khi thua trên chương trình "WIN: Who Is Next" và 3 thành mới. Trộn và hợp dựa theo tài năng và sự quyến rũ của họ, người chiến thắng cuối cùng sẽ được vào nhóm nhạc nam mang tên iKON.

Trans: [email protected]
Source: http://ygunited.com/2014/09/mix- ... ak-them-into-tears/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách