Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lalapinguoin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TV Show Mnet 2014] Tổng hợp về chương trình "Mix & Match" - Vietsub Ep 09 END HD Completed

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 6-11-2014 11:17:34 | Chỉ xem của tác giả
lạy hồn, vụ các thành viên lần lượt đc mở ra, đem tới 1 bất ngờ thú vị và gay cấn zậy chời
bữa giờ cứ đinh ninh là thành viên thứ 4-> 6 chắc là 3đứa team b cũ, ai zè lúc YG thông báo thì OMG, thứ 4-5 thì y đúc, nhưng tới thứ 6 thì mie ơi, ko phải donghuyk mà là chanwoo. giỡn hả chời
ông "Yang xe ôm" chơi trò ú tim dữ thần dậy nè, lạy hồn thiệt chứ, có khi bố đổi ý định cho ra team 9 chứ ko phải team 7 ko :v (lúc đó chắc zui à)
nói đi nói lại thì hôm nay là ngày thành viên cuối cùng của ikon đc thông báo ra, dự là Donghuyk (nhưng mà chỉ ko hiểu đáng lẽ ra Donghuyk nên là thứ 6 mà giờ lại bị nhảy sang thứ 7), mèn ơi bố Yang toàn chơi trò giật gân (_ __!)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 6-11-2014 15:06:46 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình, trông mòn con mắt mà 6th nỡ nào không cho Dong Dong lại để Chan Woo chứ.
Hức. Biết là tối nay thể nào cũng là ẻm nhưng vẫn thấy buồn. Nhẽ ra Dong phải được xác nhận trước Chan chứ.
Mà tính ra tội Chan. Hazzz. Chính thức được xác nhận là thành viên của iKON mà người ta chả chia vui cùng em được, mọi người đang bận buồn vì Dong mà. Nếu hqua người công bố là Dong và hôm nay là Chan chắc mọi chuyện sẽ khác, sẽ nhận được nhiều lời chúc lắm. Cơ mà nói thật chị cũng không chúc em nổi, chị đang bận chờ Dong nhà chị mà...  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 6-11-2014 22:08:39 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng đã có kết quả rồi. Dong Dong à! Chính là em ấy! Thật không hổ những ngày trông đợi mỏi mòn mà.
Mới xem ep 9 stream xong, hay lắm mọi người ạ. Xem có nhiều đoạn vui, hạnh phúc cũng có những đoạn xem làm cảm động phát khóc ấy.
Bây giờ chờ đợi subteam làm sub ep 9 để coi cho hiểu nữa thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 6-11-2014 22:13:41 | Chỉ xem của tác giả
7th KIM DONG HYUK
Thở phào nhẹ nhõm, nhưng cũng tiếc thật nhiều cho Jin. Theo dõi và thích nhóm từ Win, đến M&M, từ chằng biết ai với ai đến thuộc tên thuộc tính từng bé 1. Từ mấy tập đầu mình cũng thích 6B với Chan Won, mà qua tập 8 thật sự cảm nặng giọng hát của Jin Có 1 sự buồn nhẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 7-11-2014 07:24:37 | Chỉ xem của tác giả
Thế là bao cố gắng của các em đã được đền đáp, đủ 6B luôn từ tập 8 mình đã chờ từng ngày từng ngày để biết em nào đầu tiên và em nào cuối cùng, Ngày đầu tiên là em Jun Hoe thì mình đã cười sung sướng như con điên, rồi nhũng ngày tiếp theo cũng đoán dược là các em 6B sẽ đầy đủ bên nhau.
Chưa bao giờ mà mình dành tình cảm cho 1 nhóm nhạc mà chưa debut nữa chứ, hehe, mình đã già mà còn đu hóng các em ấy, Ngày xưa chỉ thích Big Bang thôi, nhưng chưa cuồng tới mức vậy, mà giờ ngày nào cũng lôi các clip các em ra ngắm. từ các dợt WIN-- MIX AND MATCH. X
Sẽ sớm gặp lại các IKON ! hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 7-11-2014 18:39:08 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng kết thúc..
Không muốn bình luận về kết quả thêm nữa, vì ván đã đóng thuyền, nói thêm cũng chẳng thay đổi được gì, giờ chỉ nên chúc mừng 6B và Chanwoo thôi. Làm tốt lắm, mấy đứa vất vả nhiều rồi
Mong iKON sớm được debut nhé. Vì chưa bao giờ là fan dòng nhạc hiphop của YG, vậy nên không dám hứa hẹn trước điều gì, nhưng đã dõi theo mấy đứa cả một hành trình dài, nên dù thế nào trong chị mấy đứa vẫn là gì đó rất đặc biệt. Là nhóm nhạc, là idol thứ 2 có thể khiến chị rơi nước mắt, ngưỡng mộ và tự hào
Có thể vẫn chẳng là fan, nhưng các em chắc chắn vẫn luôn có 1 supporter, thế nhé ^^
Dù nhiều người chê các em chưa tốt, không hoàn hảo, thì chỉ cần nhớ rằng ông trời không cho ta tài năng hơn người, thì ta làm việc chăm chỉ để tự mình tạo ra nó
Chúc mấy đứa thành công

p/s: tới Hong Suk và Jin Hyeong, hai đứa cũng vất vả rồi, tương lai còn dài, tiếp tục giữ lấy ước mơ trở thành ca sĩ nhé. Hẹn gặp lại ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
 Tác giả| Đăng lúc 7-11-2014 20:46:07 | Chỉ xem của tác giả
[7.11.2014]YG không chắc về tương lai của Yang Hong Seok và Jung Jin Hyeong

YG Entertainment đã lên tiếng nói về tương lai của  Yang Hong Seok và Jung Jin Hyeong, những thành viên bị loại khỏi chương trình sống còn " Mix & Match"

Trong tập "Mix &Match" được phát sóng trên Mnet vào ngày 6/11, Kim Dong Hyuk là thành viên thứ 7 của nhóm nhạc nam iKON

Với điều này, những thành viên của iKON được xác nhận là gồm 6 thành viên của team B( WIN: Who is Next) là  B.I, Bobby, Kim Jin Hwan, Song Yun Hyeong, Kim Dong Hyuk và  Goo Jun Hoe, và Jung Chan Woo là thành viên mới nhất tham gia vào nhóm.

Mặc dù Jung Jin Hyeing thu hút sự chú của mọi người bằng ngoại hình ấn tượng cùng giọng hát quyến rụ và Yang Hong Seok thành viên tham gia chương trình sau cùng đã đánh cắp trái tim người hâm mộ với giọng hát ngọt ngào  và ngoại hình cuốn hút, hai thành viên bị loại khỏi chương trình.

Ngay sau khi show được phát sóng, người hâm mộ đã thể hiện sự buồn bã dành cho Yang Hong Seok và Jung Jin Hyeong, hai người bị loại khỏi IKON. Vì họ đã có khoảng thời gian luyện tập tương đối ngắn ngủi so với các thành viên của IKON, sự quan tâm được dồn vào việc  họ có rời khỏi YG sau chương trình "Mix & Match" hay không.

Về điều này, đại diện của YG cho biết trên Newsen vào ngày 7/11, " Chưa có quyết định gì về hoạt động tương lai của Yang Hong Seok và Jung Jin Hyeong"

Yang Hyuk Suk đã từng đề cập tới các thành viên sẽ bị loại bỏ trong chương trình " Mix& Match" tại buổi họp báo, diễn ra vào ngày 2/9 tại khách sạn Conrad Seoul , ở Yeouido-dong.

Khi được hỏi về tương lai của 2 thành viên bị loại khỏi chương trình, Yang Hyuk Suk cho biết" Tôi đã lo lắng về việc sẽ bị hỏi câu hỏi này.Tôi thật sự không biết.Ngay cả khi Jang Hyun Seung không vào Big Bang, cậu ấy vẫn debut trong nhóm nhạc B2ST vì vậy tôi không thể nói trước về tương lai của 2 thành viên bị loại trong chương trình sẽ được debut dưới YG hay không?.

Trong khi đó,iKON sẽ biểu diễn mở màn 5-dome tour của Big Bang ở tổ chức vào ngày 15-16/11 ở Nagoya,với tư cách khách mời.Ngày ra mắt chính xác của nhóm vẫn chưa xác định.

Source:http://ygunited.com/2014/11/07/y ... nd-jung-jin-hyeong/
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 9-11-2014 10:47:24 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đã biết kết quả cơ mà bây giờ e vẫn muốn xem tiếp ạ.
Ác quá phải không ạ? :v Hihi.
Giờ chắc ai cũng đang ngóng IKON TV giống em thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
 Tác giả| Đăng lúc 10-11-2014 13:18:06 | Chỉ xem của tác giả
[10.11.2014]Yang Hong Seok và Jung Jin Hyeong( Mix &Match) sẽ tiếp tục thực tập tại YG

Yang Hong Seok và Jung Jin Hyeong, 2 thành viên bị loại trong chương trình "Mix&Match", sẽ tiếp tục đào tạo tại YG  Entertainment.

Đại diện của YG đã trà lời phỏng vấn trên Newsen vào ngày 10.11 "Yang Hong Seok và Jung Jin Hyeong có cuộc  gặp mặt với người đứng đầu YG chủ tịch  Yang Hyun Suk vào ngày 8.11 và sau khi có một cuộc thảo luận, họ quyết định ở lại YG"

Theo đại diện của YG, Yang Hong Seok và Jung Jin Hyeong đã bày tỏ mong muốn được ở lại YG và chủ tịch Yang Hyun Suk đã đồng ý. Cả 2 sẽ tập trung vào việc luyện tập để cải thiện các kỹ năng của mình.

Yang Hong Seok và Jung Jin Hyeong đã thất bại trong việc trở thành thành viên của nhóm nhạc 7 thành viên iKON trong chương trình  Mix & Match của Mnet, được phát sóng vào ngày 6.11. Các thành viên của iKON đã được xác định là gồm 6 thành viên của Team B (WIN: Who is Next) là B.I, Bobby, Kim Jin Hwan, Song Yun Hyeong, Kim Dong Hyuk và  Goo Jun Hoe và thành viên mới Jung Chan Woo.

Jung Jinh Hyeong gây ấn tượng với ngoại hình đẹp trai và giọng hát lôi cuốn trong khi đó Yang Hong Seok cùng tuổi với Kim Jin Hwan, là thành viên cuối cùng tham gia chương trình và cậu gây ấn tượng với khán giả bằng giọng hát ngọt ngào cùng vẻ ngoài cuốn hút.Họ đã xây các kỹ năng của mình thông qua chương trình sống còn, các fan hâm mộ đang rất mong chờ liệu họ có thể ra mắt dưới trướng YG hay không.

Trong khi đó, nhóm nhạc nam mới của YG iKON sẽ biểu diễn với vai trò khách mời trong 5 dome tour của Big Bang vào ngày 15-16/11 và chuẩn bị cho ngày ra mắt. Ngày ra mắt vẫn chưa được quyết định.

Source:http://ygunited.com/2014/11/%E2% ... nue-training-at-yg/
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 11-11-2014 19:13:52 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi mọi người vì mình hỏi ngớ ngẩn như thế này, nhưng mình muốn download show về xem, mình down bằng torrent. Nhưng đuôi link lại là .bin thay vì .torrent như ep.1 hay như những link torrent mình thường down. Có bạn nào giải thích giúp mình được không với ạ. Máy mình không hỗ trợ phần mềm mở file đuôi .bin (

Bình luận

mình down vẫn đuôi torrent bình thường mà  Đăng lúc 11-11-2014 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách