Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TrueVision 2014] Ngôi Nhà Hạnh Phúc / Full House / วุ่นนักรักเต็มบ้าน | Mike Pirath, Aom Sushar

[Lấy địa chỉ]
81#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 09:42:12 | Chỉ xem của tác giả

Ful House Thai Ep.7-8 Preview

Mke D. Angelo International fanpage

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 5 Nói chung là yêu đó

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 29-1-2014 09:59:39 | Chỉ xem của tác giả
hên quá
hôm nay mới vào đc nhà mới Kites
vào ngay hóng FH ep mới thía mà có thiệt
trc xem bản Hàn bấn rùi k0 xem bản nào khác nhưng mà lỡ xem pre thấy hấp dẫn ghê
đôi trẻ lại quá ư là đẹp đôi nữa chứ
biết Aom từ hôi Yes 0r No rùi, thích cái nét xinh xắn đáng iu của bạn ấy
còn Mike thì giờ mới biết
nhưng biết cái rụp lun *bị bệnh mê zai đệp mừ*
nói chung là FH Thái giống chắc sẽ không khác với Hàn là mấy
có điều xem 4 ep đầu thấy FH T diễn xuất có vỉa cường điệu hóa hơn 1 chút thì phải
cái ep đầu nàng Aom trên máy bay thấy giống bị chập cheng hóa quá
nhưng những ep sau thì ổn hơn rùi
tuy mỗi làn nàng hóa nv tiểu thuyết thì cái độ hâm của nàng nó lại trở về cơ mà vẫn dễ thương
giờ chỉ mong ra trọn bộ chứ hóng từng tập thế này mất máu quá

thanks subteam nhìu nhìu nha
chúc cả nhà măm tết zui zẻ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 29-1-2014 10:06:29 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 28-1-2014 11:21 PM
Ờ công nhận chưa bao giờ đc xem phim bộ Thái nào mà sắc nét kinh khủng như FH, trư ...

Ừ, đúng là kiểu nhà bên sông là đặc trưng cho thái mà, khukam thì không nói rồi,  sawan biang cũng có, là cái nhà lúc lalin ra ở riêng, sa pai glai peun tiang nhà lalin ở quê, roi nhà thanh tra bate trong nang rai sai lap
Phim này thấy nhiều người khen tiếng anh của bạn guy, tớ thì thấy đúng là tự nhiên, 1 phần vì thái toàn con lai với đất du lịch nên chuyện đó cũng bt mà. Tơ
thì chỉ ấn tượng bạn aom am, gì mà no hungry đâu, alcolhol?, no alcolhol, mấy câu bạn guy nói dịch cho hiểu vì anh ý nói nhanh câu nào cũng anh ọt, nhưng mấy câu bạn aom âm nói phải để tiếng anh cho nó bá đạo mới phải, toàn mấy từ đơn giản nghe muốn ngã lăn ra vơis bạn, thực sự k bàn chuyện diẽn xuất, ai chê thì chê chứ tớ thấy ngố bò dễ thương kinh khủng, na rak mak ma.
Chị jane thì đúng là dừ, nhưng thực ra trong phim min xưng tên nên k có lố như khi dịch sang tiếng việt laf em, cá nhân mình thích min nhất, 1 phần vì ưng từ các phim khác, nh đúng như đạo diễn nói, khi nghĩ về nhân vật min đã nghĩ ngay đến jane, tất nhiên nh ng k ưa vì kiểu dám chê mike k yêu, t6 còn có đoạn dễ gét m sẽ bàn sau, nh min thẳng thắn, đúng như min nói trong chương trình proud tonight là người thái nghĩ gì nói nấy nên bản này xem sẽ đa sắc thái hơn bản hàn. Thấy min diễn ok nhất, bản thân jane nhìn đã điệu bộ rồi, rồi đến guy diẽn tự nhiên, haha, 2 nhân vật chính k bàn tới
Bài này có lỗi chính tả thì mong mọi ng thông cảm, là lỗi bất khả kháng,hức hức

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 29-1-2014 10:37:46 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 29-1-2014 10:06 AM
Ừ, đúng là kiểu nhà bên sông là đặc trưng cho thái mà, khukam thì không nói rồi, ...

Ừa dù là remake từ Hàn nhưng mình thấy ver T có ko ít nét đậm chất T, hiện tại đang hóng cái đám cưới, theo hình bạn Puta up trên kia thì đôi này dù cho mặc đồ truyền thống thì vẫn cứ cà lưng tưng
Aom thì đúng đáng yêu rồi, cá nhân mình thấy còn quậy hơn SHK ver Hàn ấy. Chỉ duy nhất cảnh trên máy bay thì hơi điên thôi. Mà Aom nhỏ người, đang nghĩ cái cảnh cõng bà nội vào nhà Aom sẽ mần răng, hay đạo diễn chỉnh lại cho khác nhỉ.

Mike thì đúng là choảng ko lại Aom, đoạn cãi nhau sau bữa tối ấy, vừa bị đá vừa bị cắn vừa bị ăn giày Rồi Aom té xỉu ngay trước nhà Mike bế vào chăm sóc, đoạn ấy cũng yêu nữa. Động tới lòng trắc ẩn rồi

A Guy thì trưởng thành bên Mỹ mà, bắn tiếng A như gió là đương nhiên. Chị Jane thì hồi đó mình có xem cái show gì mà MC bảo theo ý nghĩ cá nhân thì Jane là nữ diễn viên phụ xuất sắc nhất, mình cũng thấy vậy, c đóng thể loại nào cũng OK, phụ tốt phụ xấu gì đều đc. Thôi 2 nam nữ phụ tới w nhau luôn đê, nhìn 2 a c hợp nhau hơn hẳn là Mike-Jane hay Guy-Aom đấy

P.S: đang lướt kites bằng phone à??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 29-1-2014 10:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Đã có ep 5, đang ngồi đợi mốc cả mép chả có việc gì làm thì subteam tung hàng làm em bối rối quá, sướng quá.
Cảm ơn subteam nhiều lắm nha, ủng hộ và tiếp tục hóng tập mới nha.
Thích cặp Aom- Mike lắm luôn. Phim này chọn diễn viên như thế này là chọn sẵn cặp một cách hoàn chỉnh còn gì nữa. Bình thường không thích phim làm lại nhưng mà bấn loạn luôn với version này của Thái.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 29-1-2014 11:32:03 | Chỉ xem của tác giả
Uầy tình yêu đã về <3 <3 <3 Phiên bản thái cũng được đó chứ.
Anh Mike đẹp zai thế. Thậm chí còn có nét gì đó xinh xinh như con gái. Nhìn Mike hot thật tks subteam vì đã trans bộ film này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 29-1-2014 12:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Đã có tập mới rồi , cảm ơn sub team , nhưng cơ mà sao ảnh cưới truyền thống của Thái Lan , Mike nhìn trang điểm giống con gái vậy, , cái ảnh Mike bẹo má Aom ý nhìn nghiêng giống hệt Tom boy luôn , đúng là đẹp trai , trắng trẻo . Bộ quần áo cưới của hai người nhìn cũng đặc biệt và đẹp nữa , không biết đó có phải áo cưới truyền thống của Thái không . Aom thì nhìn vô cùng xinh đẹp luôn , mình thấy Mike diễn vai này có vẻ nhắng nhít hơn anh rain diễn nhỉ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 29-1-2014 12:24:00 | Chỉ xem của tác giả
Mike đẹp trai quá!!! Nhưng mình thấy đóng không đạt lắm thì phải!!
Còn Aom thì vẫn cứ như con mèo nhỏ vậy!! Đáng yêu dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-1-2014 13:22:52 | Chỉ xem của tác giả
xem được 5 ep rồi

khá là kết phim nam nữ chính đều đẹp, nữ thứ hơi dừ thôi nam thứ nhìn kĩ cũng kết =]]]

aom đầu phim cứ như khùng ý =]]] ngồi xem ẻm mà cũng muốn nhảy theo

còn mike thì yểu điệu thục nữ quá ) được  5 ep rồi kết nhất là khúc cuối của trailer 1

SAO MÀ LÙN QUÁ VẬY =]]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 29-1-2014 13:27:15 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều người nói nhân vật của Mike có vẻ dịu dàng với Aom hơn phiên bản Hàn. Dĩ nhiên rồi, vì Mike trong phiên bản Thái chính là Mike ngoài đời, mà chàng Mike ngoài đời thì galant với con gái hết mực, gặp cô nào cũng flirt, cũng trêu, cũng ngọt ngào hết. Còn nam giới Hàn Quốc thường không xem trọng phụ nữ như bên Thái.

Bình luận

<3  Đăng lúc 29-1-2014 05:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách