Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TrueVision 2014] Ngôi Nhà Hạnh Phúc / Full House / วุ่นนักรักเต็มบ้าน | Mike Pirath, Aom Sushar

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 27-1-2014 19:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa đã thích Full House bản Hàn, giờ qua tới bản Thái, chỉ vừa nhìn poster có 2 diễn viên chính quá ư là đẹp làm mình tò mò phải coi liền luôn.
Thích nhất là Aom, rất dễ thương và đẹp đôi với Mike.
Phim coi mấy tập đầu cũng hài hài, cũng vui, mong đợi những tập tiếp theo cũng sẽ vẫn lôi cuốn như vậy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-1-2014 20:58:16 | Chỉ xem của tác giả
Bản remake này khá là ổn, cái chính là nam nữ chính diễn dễ thương, nam thứ cũng có duyên...
Thích lakorn đi theo hướng này hơn, bớt xoắn não và lằng nhằng, sến sẩm đặc trưng đi, coi dễ chịu hơn nhiều...có điều phim này nó quảng cáo hơi bị phô và có phần quá đà!))
Nói chung là ủng hộ, lót dép hóng 5,6^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 27-1-2014 21:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim coi rất hay , phải nói Aom rất dễ thương , tuyệt vời
Nội dung hay nhá , đã coi bản Hàn lâu rùi .
Mà khung hình quay sáng ghê , ton màu xanh sáng nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-1-2014 22:00:34 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay quá đi. Manaying dễ thương quá. Hôm bữa mới xem xong chiếc hộp Raak Boon anh Mike đóng, lúc mới xem thì ko thích A. Mike cho lắm, A ấy giống con gái quá, xem lâu rồi thấy a ấy đóng hay. Mình thấy bộ này  A. Mike đóng hay hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 27-1-2014 22:59:21 | Chỉ xem của tác giả
Lịch ra sub phim là như thế nào ad nhỉ
Phim hay hay, mình rất thích. Thích chị diễn viên chính. Hôm qua là có tập 5 6 rồi hóng sub nữa thôi. Dù mình đã xem raw nhưng vẫn hóng sub. Xem đoạn kiss của bạn trẻ ở tập 5 mà sướng rên nên
Minh không thích chị diễn viên thứ, đóng không đạt lắm mà tập 5 còn quá đáng nữa.

Bình luận

1 tuần 2 ep nhé bạn, nhưng ko cố định là ra đúng ngày nào tùy vào time của sub team ^^  Đăng lúc 29-1-2014 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 27-1-2014 23:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Hiện tại mình thích 2 diễn viên chính lắm lắm lun á
Mike vừa baby vừa nam tính, Aom thì đúng chất pocket girl lun á...
nhưng mà đôi khi thấy mạch phim hơi loãng loãng, có chút dài dòng, nhưng mà nhìn chung thì cũng ổn
về ngôi nhà thì phải nói cực thích...quang cảnh quá ok...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 28-1-2014 00:58:18 | Chỉ xem của tác giả
thực sự thì không thích thề loại làm lại từ phim của nước khác, nhất là mấy bộ phim thành công vang dội, tại mình coi thì hay bị ám ảnh mấy bộ phim thành công lắm. K thích coi remake vì lo k thành công thì tội.
Mà hóng hớt được 2 tập rồi thì thấy khá ổn hihi
ủng hộ phim, ủng hộ cặp đôi này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 28-1-2014 03:44:06 | Chỉ xem của tác giả
Vâng,cái này là cái bạn Mike gọi là kiss do "góc quay" hay có tên gọi khác là "fake kiss"
Không biết bạn ý "không cố ý" tới mức nào mà nhìn "fake kiss" của 2 bạn ý hàng giả mà nom thật hơn cả hàng thật . Không những thế còn kiss 2 phát nữa chứ

Bình luận

sao k kiss thật mà fake làm gì? chạm môi cùng lắm là lưỡi thôi mà =..=  Đăng lúc 2-2-2014 10:41 PM
Đây là kiss thật đầu tiên trong cuộc đời đóng phim của bạn Mike. (Bạn ấy thú nhận trong show Proud Night). Còn fake kiss mà bạn ấy nói đến chắc là sau này.  Đăng lúc 28-1-2014 11:45 PM
Ch3 nên học hỏi cách fake kiss của cu mike =))  Đăng lúc 28-1-2014 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 28-1-2014 08:08:15 | Chỉ xem của tác giả
Hồi lúc đầu nghe tin Thái làm lại phim này thực sự mình không thích lắm, trong suy nghĩ mình phải là Bi và Song thôi, thế là cạch, không hứng thú nữa. Vài bữa trước vô tình thấy một anh trai cute share cái này lên thì thấy diễn viên Mike và Aom rất rất cute, xem thử 1 tập kết luôn, đáng yêu cực kỳ, giờ thì cứ ngóng cho phim này nó ra để xem. Thanks subteam nhiều nhé.
P/s: Mike còn xinh hơn con gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 28-1-2014 09:10:36 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi coi kiss dữ dội chưa kìa , kisss đầu lâu dữ
mà những 2 kiss , quá bá đạo
Mà bộ váy này quen , giống tập 2,3 gì đó
Mong chờ quá

Bình luận

giống tập 4, đi ăn nhà hàng :))  Đăng lúc 28-1-2014 11:35 AM
Trả lời