Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TrueVision 2014] Ngôi Nhà Hạnh Phúc / Full House / วุ่นนักรักเต็มบ้าน | Mike Pirath, Aom Sushar

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-1-2014 21:01:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình từng là một đứa mê mệt Full House hàn cho nên thấy bản phim này muốn coi liền luông vì tò mò phim Thái sẽ như thế nào có thể hiện được hết câu chuyện của bản hàn hay không. Coi được một tạo phát hiện ra là hồi phim hàn hình như hai người đi hưởng tuần trăng mật ở Thái còn giờ ngược lại hai người này lại bay qua Hàn! :3

Bình luận

Phim này có cả bên Hàn tham gia sản xuất hay gì đấy nên chắc đó là lý do cũng nên =]]  Đăng lúc 27-1-2014 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-1-2014 22:11:32 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá deeee !!! Lâu lém rồi mới thấy hứng thú vs phim truyền hình thái lại từ hồi cặp Yadech zờ đây cặp Full house quả là vô cùng đáng yêu nội dung phim thì khỏi phải chê òi nữ chính Aom thì ok òi còn anh nam chính mới đầu nhin như tomboy ahh nhưng sau khi coi phim thấy ảnh đóng khá đạt nhứt là đoạn trong khách sạn " Vì mình là người Thái " dễ thương ko chịu nổi lun ahh LOVE FULL HOUSE <3 <3 rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 26-1-2014 22:40:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình vốn không thích Full house lắm, từ bản Hàn đến bản Việt <xin cả nhà đừng ném đá vội>
Lý do mình xem là bởi rất thích aom từ phim về đồng tính nữ ấy, hai bạn dv chính cute vô đối ah!!! Mình cũng rất muốn xem Utt diễn (biết anh này khi anh ấy là VJ cho MTV), thích kiểu đẹp trai của anh Lại còn nói tiếng ANh như gió, trong 4 dv chính thấy anh đóng đạt mà tự nhiên nhứt đó
Cặp đôi chính rất đẹp, hi vọng sớm được xem một cái kiss từ cặp đôi này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-1-2014 04:46:42 | Chỉ xem của tác giả
hwa vô kites thì chưa thấy nhà của film này h vô thì tháy rồi

hiện h thì film đa ra tập 6 và cung coi raw hết rồi

fải nói fim vui ko thể tả...mà tập 6 đã có real kiss scene của 2 ẻm rồi

mà còn kiss 2 lần nữa mới ác chứ ~.~h ngồi hóng sub vs đợi

tới t7 cn tuần sau tiếp thâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-1-2014 10:19:25 | Chỉ xem của tác giả
thích xem phim thái kinh khủng, càng ngày càng thích, nghe giọng diễn viên đáng yêu quá thấy Kites làm sub phim này mừng rơn, phải chờ đến tận hôm nay được nghỉ tết để xem nữ chính đáng yêu khỏi bàn rồi, nam chính hình như mới thì phải, chưa gặp trong phim nào cả
thái đổi mới , để chị lừa em gái , cái này hay ah nha, như thế nội dung phim cũng sẽ gay cấn, khó xử hơn ! ủng hộ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 27-1-2014 12:00:42 | Chỉ xem của tác giả
Bản Thái thấy ưng quá luôn, ngôi nhà thì quá tuyệt.

Nữ chính dễ thương cực luôn, nhất là lúc cười, *siêu dễ thương* , đã vậy lại còn khùng khùng, nhí nhảnh dễ sợ. Lại còn cái đoạn "* mắt liếc* Đang tính tán tỉnh mình đây mà"

Còn nam chính thì , cảnh đầu tiên là thấy bo đỳ ngất ngây rồi *phun máu* , bình thường thì đẹp trai, cười lên lại dễ thương, con mắt thì cực đẹp, da thì trắng bóc *oimeoi* người đâu hoàn hảo thế.
Cái đoạn phỏng vấn đúng hài. "Tôi vui quá đến không ngủ được. Ơ anh ấy biết nói tiếng Hàn kìa. Bulgogi cũng ngon. Chúng ta chụp hình nhé. 2..3 Kim chi" . Coi đoạn này cười như điên

Nam thứ thì đẹp trai phong độ, nữ thứ thì tạo hình không thấy sang lắm, son môi thì nâu nâu xám xám trông già quá.

Cái đoạn chị gái nữ chính quảng cáo cà phê, mấy người xung quanh như khúc gỗ, đờ đờ, giống khách mời đám cưới trong MV gì của Khắc Việt, cầm cái ly đứng trơ người ra mặt không cảm xúc.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 27-1-2014 14:00:19 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa chết mê chết mệt bản Full house của Hàn, nên giờ vừa biết Thái làm lại mình cũng muốn xem ngay lập tức.
Vừa xem cái MV Oh Baby I đã thích ngay hai bạn nhân vật chính rồi.
Phải nói là Mike quá là đẹp trai, vừa kiểu thông minh lanh lợi lại vừa kiểu ngốc nghếch nữa. Rất hợp với nhân vật Lee Young Jae. Còn Aom thì dễ thương khỏi nói rồi Mặc dù Aom hơn Mike một tuổi nhưng sao vẫn thấy hai người đẹp đôi quá trời luôn.
Thế là giờ ngoài Vì sao đưa anh tới lại có thêm một phim để mình mòn mỏi chờ đợi từng tuần để đón xem tập mới rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 27-1-2014 15:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Đang trong tâm trạng chờ đợi ep 5 từng ngày

Aom Am với Mike đẹp đôi quá đi, AOm Am xinh miễn chê luôn

Phim cũng cute nữa

Phiên bàn Thái mà hay ko kém gì bản hàn

Mỗi tội ở Hàn hơi nhiều quá, xem cái đoạn nhạc cuối phim toàn thấy cảnh ở Hàn

Cảm ơn ST vì đã đem đến bộ phim này ^^

Bình luận

high kick 3 đấy bạn, đóng vai anh em :))  Đăng lúc 28-1-2014 10:10 PM
ý bạn cho mình hỏi cai cuồn của bạn là trog fim j thế nhìn dễ thươg ghê...hình như LJS vs krystal cua f(x) đóng chug thì fải  Đăng lúc 28-1-2014 08:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 27-1-2014 15:54:17 | Chỉ xem của tác giả
đã coi phim nầy của HQ rồi
vào ủng hộ bạn
hy vong phim của TL cũng hay vậy
diển viên nam chính đẹp trai quá
nhìn là thích rồi
cám ơn bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 27-1-2014 15:55:51 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ kiểu buồn buồn xem thử phim này, ai ngờ thích nó that luôn :">
Diễn viên rất hợp vai luôn nhé. Aom dễ thương cực kì, rất tự nhiên luôn ấy. Mike lúc đầu mình thấy cũng bt, nhưng mà cái khúc bạn ấy cười 1 phát (trong MV Oh baby I lúc Mike thấy Aom mặc đồ truyền thong HQ xong bạn quay lung lại cười) là thôi luôn mình chết đứng ♥♥♥. P'Guy đúng chất đàn ông trưởng thành và thành công. Và Min khá là đẹp, nhưng mà trang điểm của bạn này mình k thích cho lắm, nó hơi già thì phải :/
Mình coi engsub ep 5 rồi và coi raw ep 6 phải nói là rất thích cảnh kiss ep 6, hình như 3 bản Hàn, Việt, Thái thì bản Hàn cảnh kiss hơi bị chán, nghe có vẻ phũ (có lẽ tại thời điểm đó Rain đang là thần tượng mới chăng? Thông thường thần tượng đóng mấy cảnh này ng ta thường đóng "nhẹ" đi thì phải). Nội dung thì mấy tập đầu mình ko thích lắm, có cảm giác như quảng cáo ấy, thậm chí còn zoom in vào 1 loạt nhãn hiệu nổi tiếng HQ, có cả Laneige mà Hye Kyo làm đại diện, có lẽ do làm lại từ phiên bản Hàn nên ng ta cố tình làm vậy chăng :"> rồi Mike qua Hàn làm quảng cáo bla bla này kia( mình thấy chi tiết ấy cũng hơi thừa, trừ khi mấy tập sau có lien quan) Cũng như phiên bản Việt suốt ngày "Bỗng dưng muốn khóc". Mấy tập sau thì hay khỏi bàn, hóng đoạn 2 ng đi hưởng "tuần trăng mật" ở Hàn, chắc nhiều cảnh đáng yêu lắm đâyyy, xem MV đã thấy thích rồi.
Mà lần này lại là chị gái lừa em chứ k phải bạn bè lừa nhau như phiên bản trước

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách