Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TrueVision 2014] Ngôi Nhà Hạnh Phúc / Full House / วุ่นนักรักเต็มบ้าน | Mike Pirath, Aom Sushar

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-1-2014 15:15:06 | Chỉ xem của tác giả
Em là thành viên mới cách đây 10 phút! Ráng đăng kí để lết zô bàn tán cho xôm tụ!
Em chịu đấm ăn xôi coi bản tiếng Thái trên Youtube luôn dù chẳng hiểu gì nhưng vẫn phải cười bò! [2, 3 tập đầu] Sau đó coi bản vietsub.
Em thấy mọi người toàn khen Mike đẹp trai, còn về diễn xuất thì chưa thấy nói gì! Em thấy vẫn chưa ấn tượng gì ngoài cái vẻ đẹp kiểu 2 trường phái.
Aom thì e là fan của bả, công nhận phim này bả đóng điên thiệt. Rất hợp với bản chất khùng sẵn có!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-1-2014 15:20:03 | Chỉ xem của tác giả
full house nổi tiếng nhỉ ,việt nam làm lại giờ đến luot Thái Lan . Xem xong 4 tập mình thấy phiên bản Thái lan này hay hơn phiên bản Việt nhà mình gấp vạn lần. Mike thì đẹp trai , Aom thì vô cùng dễ thương . Cảnh quay cũng đẹp nữa, tuy diễn xuất o hoàn hảo lắm nhưng mình thấy Mike cũng khá là nhí nhảnh . Ủng hộ phim này . Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-1-2014 15:27:55 | Chỉ xem của tác giả
Rin gửi lúc 26-1-2014 11:20 AM
coi xem này ta càng bấn loạn Aom hơn đóa nha~~~~ người gì đâu mà xinh tóa diễn xuất  ...

Cái cảnh này em coi mà phải cúi đầu bóp chán bác ạ!
Đau ruột không thể tả được! Với cả cảnh nhảy "Xiên con gà" nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-1-2014 17:02:51 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui trong 1 ngày mình nghiền lun 4 tập phim lun.
xem bản này thấy còn hay hơn và hợp lí hơn bản hàn nhiều, nhất là bộ đôi bạn nữ chính.
khoái bài con gà quay của Aom Am quá. bạn ấy vừa đáng yêu lại nhí nhảnh, hồn nhiên.
mình ship Aom Am với Guy cơ. Anh đẹp trai lại còn tốt bụng nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-1-2014 17:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghe ko quen tiếng Thái lắm nhưng sau khi xem thử tập 1 FH phiên bản thái thì thấy dễ thương quá rùi bị cuốn hút xem tiếp lun, nữ chính rất dễ thương cười tươi (thích cái đoạn bả đến HQ rùi uống say nhảy loạn cả lên héhé), còn Mike thì khỏi chê lun, cái body chuẩn quá đi mất.Cám on st nhìu, luôn ủng hộ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-1-2014 17:49:51 | Chỉ xem của tác giả
phim hayy
diễn xuất không ấn tượng lắm nhưng mà anh diễn viên chính đẹp trai đúng chất Hàn còn six packs nữa ko ghiền cũng lạ nhưng mà cứ bị hút vào anh nam thứ thế nào ýyyyy chắc mốt ship Aom với nam thứ hihi
sao cảnh quay ở Hàn ở chốn nào mà đẹp quá vậyyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-1-2014 17:53:19 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu mình xem phim này ban đầu do thấy diễn viên đẹp.
Ngồi hì hụi xem 4 tập liền một mạch.
Thấy hai diễn viên chính dễ thương quá à.
Aom Am đã gà nên bị chị gái lừa nhưng Mike còn gà hơn.
Xem mà không nhịn được cười

Bình luận

2 con gà gặp nhau! :v :v  Đăng lúc 26-1-2014 06:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-1-2014 19:21:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá
Anh Mike trong phim này đẹp trai cực luôn ý
Mong mong có ep 5 đe xem quá.

Diễn viên đẹp, cảnh quay cũng đẹp nữa

Cảm ơn ST nhiệt tình luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-1-2014 19:56:20 | Chỉ xem của tác giả
Từ đợt mới xem ảnh làm lễ khai máy đã thấy chermistry của 2 bạn này nó cứ gọi là cao đến tận trời rùi ý
Nội dung thì mình ko bàn nhiều vì ai cũng biết qua rồi.Cảnh quay đẹp, dàn cast đẹp,nội thất đẹp . Diễn xuất thì mình thấy Aom diễn đúng là vượt trội hơn hẳn, Mike cũng hay nhưng nhiều đoạn chưa đc tự nhiên ,nhưng nói chung là vẫn ok
Điểm trừ duy nhất với mình có lẽ là cái khâu hậu kì mà cụ thể là cái khoản lồng nhạc fim. Mình cứ thấy nó thế nào ý. Như đoạn đầu fim lúc giới thiệu dàn cast ý,thấy nhạc có vẻ hơi "nhẹ nhàng"quá cho phần đầu fim.Lúc xem mình cứ thấy hơi hụt hẫng thế nào ý. Còn trong fim cũng có nhiều đoạn chỉ có hành động của các nhân vật mà điển hình như ở tập nào mà 2 bạn ý đi chơi ở bên Hàn ý. Mình thấy nhạc fim nó hơi "nhẹ"quá so với các cảnh fim.
Nói tóm lại là rất kết fim chỉ lăn tăn mỗi cái khoản ost  của mấy anh bên mảng hậu kì
Dù sao cũng ủng hộ fim hết mình
Aom-Mike fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-1-2014 20:53:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem một số phim Thái nhưng ko có cảm tình với nhiều phim lắm. Nhưng xem 4 tập phim của Full House thì thấy cũng khá là thú vị.
Trông chờ vào các tập tiếp theo xem diễn biến của bộ phim sẽ đi đến đâu.
À trong một vài cảnh mình thấy nữ chính (Aom nhỉ) có nét gì đấy gống giống Hạn Ga In. Ko biết do make up hay là gì, nhưng có nhiều cảnh trông rất giống ở một số nét.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách