Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1091|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Trao Đổi] Nhận timing sub trọn bộ project (Drama+Show)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hiện tại mình rảnh và muốn kiếm thêm 1 chút thu nhập cho mùa hè. Mình có nắm giữ 1 số kỹ thuật để timing sub nhanh và chuẩn (99%). Mình nhận timing sub cho project drama hoặc các show của Trung Quốc. Hoàn thành chỉ tiêu các project trong 1 thời gian ngắn (1 tuần - 2 tuần) sẽ có file sub time chay cho các bạn. Vậy bạn nào muốn có thể liên lạc với mình qua Ym loveforever_blackcat hoặc [email protected]. Giá cả có thể thương lượng và phụ thuộc vào số lượng trong 1 project.

Sorry mod nếu mình post nhầm box. Nhờ mod leech hộ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-7-2012 21:07:10 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi
làm ở đây là chia sẻ miễn phí mà
nếu có tiền, thì cũng chỉ là tiền ảo, là kite$ thôi :D

với cả, show hay phim HOT, chúng mình thường chỉ time trong vài h, trong ngày là có thể ra show hoặc phim rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 15-7-2012 21:13:00 | Chỉ xem của tác giả
^^!. Uhm bạn. Ý mình ờ đây là 1 project như là drama dài tập (20~50 tập). Mình có thể time và hoàn thành đúng chỉ tiêu. Vì mình cũng đang thiếu ngân sách trầm trọng nên cũng coi đây là 1 cviec để kiếm thêm thu nhập thôi bạn ạ. :D

Bình luận

staff ở kites đều tham gia làm phim, show or etc là vì sở thích thôi, không hề có thu nhập bằng tiền THẬT đâu bạn ạ :)  Đăng lúc 16-7-2012 12:00 PM
kites là 4rum phi lợi nhuận. k có $ thật đâu :))  Đăng lúc 16-7-2012 11:01 AM
bạn nên tìm ở những chỗ làm phim mà bán ra tiền ý :D  Đăng lúc 16-7-2012 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách