Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lalapinguoin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tổng hợp] Thread tổng hợp ảnh, video, fancam, fanmade của Big Bang

[Lấy địa chỉ]
1651#
Đăng lúc 3-10-2016 22:04:37 | Chỉ xem của tác giả
[02/10/2016] Quản lý Soonhoc IG update

Squad singapore
Source: soonhoc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1652#
Đăng lúc 12-10-2016 23:20:04 | Chỉ xem của tác giả

Một bạn VIP đến từ Mỹ đã bị chẩn đoán mắc bệnh ung thư 7 tháng trước. Cô đã chia sẻ tình trạng sức khỏe của mình trên SNS và rất nhiều fan hâm mộ khác cùng cầu nguyện cho cô ấy mau khỏe lại. Và cô rất ngạc nhiên khi Tae Yang cũng biết tin này, thậm chí Tae Yang còn gửi tặng cô album kèm chữ ký nữa.

Chữ ký trên album: "Tôi sẽ cầu nguyện cho bạn! Mau chóng bình phục nhé! Chúa sẽ phù hộ cho bạn!"

Source: aboutbigbang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1653#
Đăng lúc 12-10-2016 23:33:51 | Chỉ xem của tác giả
BIGBANG10 THE EXHIBITION - 'A TO Z' MAKING FILM]

youtu.be/tSyJllinmcQ
via @YouTube
#빅뱅 #THEEXHIBITION #ATOZ #BIGBANG10YRS #SINCE2006
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1654#
Đăng lúc 12-10-2016 23:40:59 | Chỉ xem của tác giả
Tài khoản instagram j_so_9 cập nhật hình ảnh cùng Seungri.

Source: j_so_9
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1655#
Đăng lúc 18-10-2016 00:21:11 | Chỉ xem của tác giả
[16/10/16] GD's IG update

VETEMENTS ORIGINAL FAKE CAPSULE COLLECTION LAUNCH TMR IN SEOUL ⚡️
Source: xxxibgdrgn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1656#
Đăng lúc 23-10-2016 11:30:56 | Chỉ xem của tác giả
Lời nhắn của G-Dragon gửi đến các V.I.P

[Tôi cảm thấy các bạn V.I.P thậm chí còn trưởng thành hơn chúng tôi, mặc dù các bạn bắt đầu với sự xuất hiện của BIGBANG]
"Đúng thật, mỗi người đều có khoảng thời gian khác nhau. Một số bạn thì thích chúng tôi từ những ngày đầu tiên khi chúng tôi là thực tập sinh. Một số người khác đã bắt đầu yêu thích chúng tôi vì lý do nào đó. (Thích nghe những bài hát của chúng tôi hoặc là đã từng đến xem concert của chúng tôi). Cũng có một số bạn có thể bắt đầu thích chúng tôi mới gần đây thôi. Vì thế nên, tôi cảm thấy các bạn V.I.P thậm chí còn trưởng thành hơn cả chúng tôi nữa, mặc dù các bạn đã bắt đầu với sự xuất hiện của BIGBANG. Bởi vì có tình cảm của các bạn, chúng tôi đã có thể làm những gì chúng tôi muốn một cách thoải mái, không cần phải lo nghĩ điều gì. Mối quan hệ của chúng ta càng ngày càng thân thiết hơn và mạnh mẽ hơn khi chúng ta đã trải qua rất nhiều thứ cùng nhau. Và tôi tin thứ tình cảm này sẽ còn phát triển bền vững và xa hơn nữa trong tương lai. Chính vì những điều đó mà tôi nghĩ rằng giữa chúng ta có một sợi dây dài liên kết mối quan hệ với nhau. Và thực sự, tôi hy vọng chúng ta có thể ở bên nhau thật lâu, giúp đỡ lẫn nhau nhiều hơn nữa. Thực sự thì, cá nhân tôi cảm thấy có lỗi với các bạn rất nhiều. Mỗi người trong BIGBANG đều có những tính cách riêng, có người thì rất thân thiện với fan, nhưng thực sự mà nói tôi khá là nhút nhát vì vậy tôi khó mà nói chuyện với những ai mà tôi chỉ mới gặp lần đầu. Cho nên, những fan đã chờ đợi chúng tôi trong một thời gian dài và những fan đã theo chân chúng tôi mọi nơi mọi lúc. Thực sự, tôi cảm thấy rất có lỗi với họ. Tôi sẽ tiếp tục nỗ lực để đến gần hơn với các bạn hơn. Tôi biết rằng mình nên làm điều này nhiều hơn thế nữa. Dù có ra sao đi nữa, các bạn đừng cảm thấy mình là có lỗi, và hãy hiểu rằng những gì các bạn thấy không phải là những gì tôi thực sự nghĩ trong đầu đâu. Cám ơn các bạn."
Etrans: erikaeam
Vtrans: YG Family Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1657#
Đăng lúc 27-2-2017 21:25:40 | Chỉ xem của tác giả
BIGBANG - ‘에라 모르겠다(FXXK IT)’ M/V

https://youtu.be/iIPH8LFYFRk

Source: BIGBANG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1658#