Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rafalex
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tổng hợp] 6th mini album - [Good Luck] No.1 Music Show this week :xxxxx - Cập nhật perf hàng tuần - post #2

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-6-2014 23:55:20 | Chỉ xem của tác giả
BEAST - Good luck (6th mini album)

Track list
1. We up 00:00
2. Good luck 03:16
3. Dance with you 06:38
4. 이젠 아니야 (No more) 09:55
5. History 13:55
6. 이 밤 너의 곁으로 (By your side tonight) 17:36
7.  Sad Movie (Korean Ver.) 21:42

source
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 17-6-2014 22:20:30 | Chỉ xem của tác giả
Phần Thanks to trong album

Doo Joon

Lâu lắm rồi mới được viết những dòng cảm ơn này.
Tôi vẫn còn nhớ cái cảm giác đó là thế nào.
Ca hát, diễn xuất, hai điều đó giúp tôi nhận được rất nhiều tình cảm của mọi người.
Gửi đến những người đã sinh thành nuôi dưỡng tôi: ông bà, bố, mẹ, mà người phụ nữ vừa mới kết hôn - chị gái tôi. Anh rể đã trở thành một phần trong cuộc sống của chị tôi, người tôi vô cùng biết ơn. Con yêu cả nhà!!!

Gửi đến chủ tịch Hong Seung Sung đáng quý, hãy nhanh chóng khỏe lại và mạnh mẽ hơn ạ. Hãy cùng nhau vượt qua những nỗi đau.

(Anh ấy cũng cảm ơn tới những đại diện của công ty, các anh quản lý, nhân viên và các nghệ sĩ của CUBE, Prepix, Freemind, Tony Wilson, Taejoo, và bạn bè.)

Và còn nữa, những người bạn mãi mãi của tôi Ki Kwang, Yo Seob, Jun Hyung, Dong Woon, Hyun Seung. Dù mình không nói thì mọi người cũng hiểu được, đúng không? Và B2UTYs nữa, các bạn cũng hiểu chứ?

Cuối cùng, chúng tôi cũng trở lại và phát hành một album. Các ơn các bạn đã cùng lắng nghe và cảm nhận âm nhạc của chúng tôi. Những người cùng khóc, cùng cười với chúng tôi, chân thành cảm ơn.

Album đã được phát hành sau những nỗ lực làm việc không nghỉ cho quá trình chuẩn bị, từng album qua lại tốt dần lên. Một album hay với những ai thích cảm nhận âm nhạc mới. Một album sẽ hay nếu chúng ta vẫn giữ được nhiệt cho quá trình chuẩn bị. Những lời muốn viết ra thật sự không đủ. Cảm ơn các bạn đã đọc hết, tôi yêu mọi người.

Jun Hyung

Đầu tiên, để tạo ra được album này, tôi đã có rất nhiều nguồn cảm hứng. Những kinh nghiệm, niềm vui, cả khoảng thời gian khó khăn, thật sự tôi rất biết ơn. Những người đã đưa tôi đến với thế giới này, để tôi làm những gì mình muốn, những người đa xlamf nên một chàng trai 26 tuổi trưởng thành hơn, và có trách nhiệm hơn - bố, mẹ, Jun Sung nữa, con yêu mọi người.

Thứ hai, là các thành viên. Khi chúng ta bên nhau, mình đã cười nhiều hơn. Với các bạn, mình vừa thấy biết ơn, vừa thấy có lỗi, yêu mọi người nhiều lắm.

Chủ tịch Hong Seung Sung, người đã mang đến những thách thức và cơ hội mới cho tôi, và tôi sẽ báo đáp bằng sự tiến bộ hơn nữa.

(Phần lược bỏ, là danh sách bạn bè là những người nổi tiếng: nam diễn viên Kang Haneul (Monstar), nữ diễn viên Park Shin Hye, Hee Chul (Suju), Zico (Block B)

Cuối cùng lý do khiến tôi trưởng thành hơn, đẹp trai hơn, chính là B2UTYs đã cho tôi sức mạnh, tôi yêu các bạn.

Tôi không viết theo thứ tự nào cả.

Cảm ơn mọi người, yêu tất cả. Hãy mãi hạnh phúc nhé!

trans: (©geyi_勇敢的少女啊)  (@alwaysbeast/Twitter)

Vtrans: by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 17-6-2014 22:47:48 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Seung

Wass up! Everyone~
*vỗ tay* cho tất cả đã làm việc cố gắng để chuẩn bị cho album lần này.
*vỗ tay* cả tôi nữa, tôi cũng đã rất chăm chỉ và trưởng thành hơn rất nhiều.
Khi tôi lựa chọn con đường làm ca sĩ, những người đã ủng hộ tôi nhiều nhất - bố mẹ, em gái tôi, con yêu mọi người.

Người tuyệt nhất! Người đã mở ra con đường ca sĩ cho tôi - chủ tịch Hong Seung Sung. CHủ tịch biết mà, đúng không? hãy nhanh chóng bình phục nhé!

Các thành viên, những người lúc nào cũng cùng nhau chăm chỉ. Chúng ta đã rất chăm chỉ rồi! Cứ thế phát huy nhé!!!!

Và người đã cùng làm việc với tôi - Hyun A - cô gái tuyệt nhất!!!

(lược bỏ phần cảm ơn bạn bè, các nghệ sĩ)

Cảm ơn fansite của các thành viên khác đã ủng hộ họ (mặc dù không ủng hộ tôi). Cảm ơn các bạn.
Cảm ơn cả fansite của tôi đã ủng hộ tôi và cả các thành viên khác.
Các bạn vẫn bên chúng tôi chứ? Tôi muốn gặp các bạn nhiều hơn.

BEAST và B2UTYS hãy cùng tạo ra những kỉ niệm đẹp thêm một lần nữa.

Yo Seob

Cảm ơn mọi người.
Là bố mẹ, những người đã sinh ra và nuôi nấng tôi trưởng thành.
Là bạn bè luôn luôn ủng hộ tôi.
Là các anh quản lý đã có khoảng thời gian khó khăn vì phải chịu đựng cả 6 chúng tôi.
Là các thành viên, nguồn sức mạnh những lúc tôi gặp khó khăn.
Và những người luôn dõi theo và ủng hộ, bảo vệ chúng tôi từ xa, luôn trân trọng chúng tôi với tình yêu không bao giờ thay đổi, ngay cả trong lúc gián đoạn, các bạn vẫn là B2UTYs của BEAST. Luôn dành cho chúng tôi tình yêu chân thành. Cảm ơn các bạn.

Hi vọng đây sẽ là album tuyệt vời sau một thời gian dài chờ đợi. Tôi có vẻ như viết xong rồi đấy.

Tôi yêu các bạn, B2UTYS. Phần này là viết dành riêng cho các bạn.

trans: (©欧若酱_ysdw)  (Alwaysbeast/twitter)
Vtranss: by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 17-6-2014 22:57:57 | Chỉ xem của tác giả
Ki Kwang

Xin chào!!!! Tôi là Ki Kwang đây ^∇ ^! Rất lâu rồi tôi mới được viết đấy. Có hơi chút kì lạ. Chữ tôi cũng hơi xấu nữa. Nếu thấy hơi khó đọc, hay không hiểu được, thì cũng hãy cố hiểu nhé. Tôi đã dồn sức rất nhiều vào đầu ngón tay để cầm bút viết, lúc viết tay cứ run run.

Và B2UTYS của chúng tôi, một album rất đáng mong đợi, được chính chúng tôi sản xuất, chuẩn bị từ đầu tới cuối, vì thế hãy dành nhiều tình cảm cho nó nhé!!!

À, đây là lần đầu tiên các thành viên hát ca khúc do tôi sáng tác, mặc dù vẫn còn nhiều thiếu sót, những hãy nghe thật nhiều vào nhé!!!

Hi vọng các bạn sẽ dành nhiều tình cảm cho chúng tôi. Tương lai BEAST sẽ tiếp tục cố gắng. Vì vậy, B2UTYs, các bạn đừng đi đâu cả, hãy chắc chắn luôn ở bên BEAST.

Chúng tôi sẽ trở lại, với một phiên bản trưởng thành, nam tính hơn .Hãy tiếp tục yêu chúng tôi như bây giờ. Hình như toàn những lời sến thì phải!!!

Hãy quan tâm tới chúng tôi nhiều hơn. Tôi yêu các bạn.

Ko thấy của DW, ai thấy tag mình mình trans nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
alonebadchick + 5 Lơ siêng đột xuất, dịch giỏi thế.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-6-2014 18:31:57 | Chỉ xem của tác giả
BTS VIDEO - White ver

Cre: United CUBE
Reup by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-6-2014 18:34:23 | Chỉ xem của tác giả