Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _KeunSuk_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tổng đài ]Thông báo |Thắc mắc | Ý kiến| Góp ý ^^

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-8-2012 10:23:08 | Chỉ xem của tác giả
Hix. Em mí tham gia chả bít hỏi cái này ở đâu nên đành hỏi ở đây ạ.
Mai là sinh nhật Sukkie phải không ạ?
Các ss có kế hoạch gì không ạ, ở chỗ nào chỉ e bít với.

Bình luận

Sao e ko vào được chị ạ.:((  Đăng lúc 3-8-2012 09:54 PM
Em ở Hà Nội ạ.:D  Đăng lúc 3-8-2012 09:33 PM
em vào www.jangkeunsukvn.com nhé, nhà mình hay sinh hoạt ở đó. mà em ở đâu?  Đăng lúc 3-8-2012 05:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-4-2013 23:52:36 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi nhà mình có làm phim Alien Sam không ạ
tại hiện giờ mình vẫn chưa tìm thấy topic sub của film
các bạn có kế hoạch gì về bộ phim này không?

Bình luận

nhà mình có làm nhưng lại làm ở web riêng đó bạn ^^ nếu muốn bạn có thể sang jangkeunsukvn.com để tham khảo  Đăng lúc 5-4-2013 07:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-8-2013 15:39:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã post vào thread thắc mắc của khu korean actor rồi nhưng mod bảo mình post lại vào đây.

Mình rất bất ngờ vì bài post page 724 – bài mà đã bị mod box Jang Keun Suk xoá lại là một bài tham dự đoán phim sắp tới của Sukkie trong thread tám của box. Bản thân mình nghĩ bài post hôm đó của mình không có vấn đề gì: không double post, không bash người khác, không vi phạm nội quy nào của thread. Và giả sử nếu – nếu mình có vô ý phạm 1 lỗi nào đó dẫn đến việc bài post của mình cần được xoá thì phải chăng mod box là bạn _Keunsuk_ cần có một lời giải thích hợp lí?
Tất cả những gì mình thấy trong phần lí do của bạn chỉ vỏn vẹn cụm “xcv”. Mình không biết đây có phải là viết tắt của một cụm nào đó không nhưng mình lại vô tình thấy chúng là ba phím nằm liền nhau trong bàn phím máy tính. Phải chăng bạn đây chỉ là gõ qua loa lấy lệ một vài kí tự nào đó “cho có lí do” để hệ thống tiến hành xoá bài post của mình?
Chưa bàn tới lí do bạn xoá bài post của mình là đúng hay không nhưng thiết nghĩ thân làm mod không thể làm việc một cách tắc trách như thế này được, mình hi vọng bạn có một lời giải thích hợp lí cho những gì mình làm. Ít nhất, trong trường hợp mình có vi phạm, mình vẫn có thể rút kinh nghiệm để lần sau không tránh khỏi chứ không phải đang chìm trong sự mơ hồ như hiện tại.
Thân.

Bình luận

hình như bạn xoá nhầm hơi nhiều ^ ^ phiền bạn ra ngoài khu thắc mắc của box korean actor xem vì lí do gì mà bạn lại xoá nhầm bài của bạn hanami với.:)  Đăng lúc 12-8-2013 06:38 PM
Bài đã phục hồi, có lẽ do xóa nhầm.  Đăng lúc 12-8-2013 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-4-2015 03:22:40 | Chỉ xem của tác giả
mấy bữa nay đi dòng dòng trong này...kiếm thông tin hay sub của show 3 meals a day fishing village...mà hình như ko có!
có bạn nào biết j về show này ko? có vietsub hay engsub ko?
bên 2pm có làm show này phần taecyoen tham gia
vậy còn box Jang Geun Suk có tính làm hay biết chỗ nào làm ko chỉ mình với!
bị coi cái trailer mà thik với lại cái phần taecyoen và seojin rất hay nên cũng mong chờ cả phần này!!!
thankx trước!

Bình luận

có tham gia mà...ko tham gia nữa là chỉ tham gia vài tập nên ko làm hả bạn? ok..thankx!  Đăng lúc 15-4-2015 01:43 AM
Do anh Suk không tham gia show đó nữa nên Box Suk không làm sub bạn à.  Đăng lúc 13-4-2015 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách