Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3689|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tổng đài ]Thông báo |Thắc mắc | Ý kiến| Góp ý ^^

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nơi này  để  Mod trông báo tình trạng hoạt động của box.
Bạn nào có ý kiến, yêu cầu, thắc mắc cũng như góp ý  về vấn đề gì trong box các bạn vui  lòng post tại đây nhé !Mod sẽ tiếp thu, giải quyết  sớm nhất trong thời gian có thể .
Mong được sự hợp tác của các bạn để box ngày càng phát triển
Lưu ý : KHÔNG 888  trong thread này nhé !
Thân : MOD

Box Jang Geun Suk còn được gọi là nhà K3

K3 là gì ???

Xuất phát từ pic này _ Beaksang 2009
với phong cách chưa nghệ sĩ Hàn nào dám thử tại một lễ trao giải lớn

cộng thêm style bụi phủi, xé tá lả tùm lum... của Sukkie

eels kst cho ra đời cái tên : K3 = Cái Bang / Cướp Biển

Welcome to K3@kst !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2011 12:29:01 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo số 1

Những bạn có tên dưới đi sẽ bị phạt đi lao động công ích trong 1 tháng
~ sukkie.no.1 ( tội danh đăng kí mem nhà k3 ko viết đầy đủ tên  họ  TQC là ko  hợp lệ )

~ sukkyu (tội như  bạn ở trên,ko viết đầy đủ họ tên Q là gì chứ hả )

~ daisies  ( tội khai họ  tên ko đúng , ko điền đầy đủ ngày tháng năm sinh  ,ko điền có địa chỉ nhà  (yh ) tội càng nặng hơn !)

~ 剣心スック ( tội không chịu khai báo đầy đủ mà cứ chỉ chỗ này chỗ nọ ,ko hợp tác làm chủ thread bị rối loạn tâm lý )

~ AQ-KENSHIN (tội danh như trên ,đồng lõa với 剣心スック )

~ ilovefbp (tội như trên ,ko hợp tác ,tước quyền eels k3 của bạn này  nhé )

~ Suni_tuntun ( tội ko khai báo tên họ đầy đủ *đạp đạp * )

~Hoppie ( tội như trên ,ko khai báo đầy đủ,bất hợp tác )

~!lovesaigon ( tội ko khai báo thành thật ,trả lời chung chung làm chủ thread đau đầu tốn tiền mua thuốc đau đầu uống mãi ko hết )

~yuya-sei (ko khai báo năm sinh đầy đủ )

cuối cùng là bạn padapro .tội danh làm loạn nhà k3 !nếu bạn ko mau về edit và đầu thú sẽ bị khai tử khỏi k3 !
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Những tên nêu trên đúng 6h sáng thứ 4 đầu tuần đến ao lươn nhà Jang làm lao động công ích  hàng tuần trong vòng một tháng !Khi đi nhớ mang theo cơm nước tự túc  và phải làm việc thật chăm chỉ .Ai lười nhác sẽ bị phạt nặng hơn!
  Những eels sắp và đang mún đk  trong  ao nhà k3  vui lòng nhìn kĩ vào mấy tấm gương trước mặt này mà thực hành đúng  gia quy nhà chúng tôi đưa ra nhé !bạn nào phạm phải sẽ bị phạt nặng hơn hình phạt  hiện giờ {:2_33:}

Bình luận

Mod ơi, cái bạn tt_14...cũng không khai đầy đủ sao không có tên trong danh sách nhỉ?hơ...hơ  Đăng lúc 14-9-2011 12:48 PM
phat di=))))))))))  Đăng lúc 13-9-2011 09:36 PM
haha...lao độg này là làm cái gì zậy..:]] àh mà bắt mọi ng sửa sai lun đi =]]]]  Đăng lúc 13-9-2011 07:04 PM
cho e hỏi,tại sao e down vid trên utube về k đc vậy mn:((  Đăng lúc 13-9-2011 06:16 PM
ngày mai các chị em nhớ đi đùng giờ nhé !đóng dấu *cộp cộp* xác nhận cu Mắm cai quản các phạm nhân =))  Đăng lúc 13-9-2011 06:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-9-2011 15:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Cho ss hỏi nhát, sao ss thay áo sao mà ứ được nhỉ ?? có cần đến bao xiền thì mới có áo hả hử MOD ?????
Nó báo là uploaded successfully rùi, thế chẳng thấy mẹt zai hiện lên đây là sao ???

Bình luận

em cũng bị tình trạng giống như thế ... và bây giờ thì em đã hỉu!!!!!!!!!!!!!! :))))  Đăng lúc 8-10-2011 02:05 PM
e thay ava ss r a:)))) nhưng cái ảnh đẹp zai phong độ trong đó có fai chồng e k nhỉ =))))))))))))) sao manly dữ vậy  Đăng lúc 13-9-2011 06:22 PM
em thấy áo ss rồi !đầu đinh bụi bặm :))  Đăng lúc 13-9-2011 06:14 PM
Chức năng ava của KST đang được sửa chữa nha ss. Ava update xog mí ngày mới thấy ;))  Đăng lúc 13-9-2011 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 15-9-2011 11:16:54 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo số 2

Mình vừa lập một số thread [Collection] như các eels đã thấy

Vậy nên, các eels nào có ý kiến, đề xuất : thêm _ bỏ ... chủ đề nào
reply cho mình biết để bàn lại với đồng cộng sự ( cái bạn hồng hồng ý ;P  ) & quyết định nhé !

Bình luận

ác dã man, k vô dc nhà:(((((((((((  Đăng lúc 18-9-2011 02:26 AM
mình học tập bạn hồng hồng ;))  Đăng lúc 15-9-2011 03:08 PM
chói mắt tóa >"<  Đăng lúc 15-9-2011 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-9-2011 01:21:41 | Chỉ xem của tác giả
dạ cho e hỏi sao chưa up topic film Marry stay out all nigh..:X
em thik film đó lắm..;;)
up topic đi..
để em up hình Sukkie hehe

Bình luận

thank ss iu hen:X  Đăng lúc 19-9-2011 12:49 PM
vì nhiều quá nên chưa up kịp em, sẽ up liền cho topic được yêu cầu :D  Đăng lúc 19-9-2011 04:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 6#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 13:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo số 3

Hiện đã có thông tin người đóng cặp với Sukkie trong drama mới "Love Rain"

Dĩ nhiên cho dù là ai thì cũng có eel thích eel không...

Để tránh thị phi cho Sukkie, và tránh war với fans của nữ chính

Mong nhà mình giữ ý khi comt ngoài News lớn

và box JKS của chúng ta, tuy nói là box riêng, nhưng là box công khai, mọi người đều có thể ghé thăm và có ấn tượng nào đó.

Các bạn có thể thất vọng với sự lựa chọn kịch bản của Sukkie, hoặc thất vọng về sự thỏa hiệp của Suk ... ở nhà, ngoài news...

Vui lòng tránh vào chỗ có đông fans người khác mà bày tỏ sự thất vọng về Idol của họ.

Hãy vì Sukkie nhà ta.

Cảm ơn các bạn  :x

Bình luận

vâng !  Đăng lúc 19-9-2011 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 7#
 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 03:54:19 | Chỉ xem của tác giả
Copy Thông Báo Từ Admin

Sau khi có sự đồng ý của leaders các khu vực, Kst-admin đã duyệt đơn và set box cho các nhà theo nguyện vọng của các bạn kèm với điều kiện sau:

- Thử thách sự tích cực đóng góp đưa box mình phát triển của các nhà trong 3 tháng. Sau 3 tháng nếu tình trạng box không được duy trì như đúng tinh thần đã cam kết, box sẽ bị đưa xuống thành thread như cũ.

- Nếu xảy ra tình trạng gây war gay gắt giữa các box, mod không giải quyết được sẽ lập tức bị set down. Nếu tình trạng gây hấn mất kiểm soát, các box có liên quan sẽ cùng bị đưa xuống thành thread như cũ.

Thay mặt KST, chúc các bạn gây dựng box lớn mạnh song hành cùng sự phát triển chung của diễn đàn. KST luôn trân trọng công sức đóng góp của mọi người.

Thân.

kst-admin

Bình luận

chào bạn hongnhung ^^  Đăng lúc 24-12-2011 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-6-2012 18:40:46 | Chỉ xem của tác giả
Mod box JGS giải trình cho Sid vấn đề về thread 8 , spam trong box .

Sau khi có bài thắc mắc của mem tại box Suggestion ( 7h trước ) thì thread cũng bị xóa trong cùng thời điểm.

Cho Sid hỏi rằng nếu như mem không kiện các bạn vẫn sẽ tiếp tục công cuộc spam đúng không?

Đề nghị trả lời gấp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 9#
 Tác giả| Đăng lúc 1-6-2012 19:04:24 | Chỉ xem của tác giả
sid gửi lúc 1-6-2012 18:40

Sau khi có bài thắc m ...

Chào ss !
Xin lỗi ss về vụ việc vừa qua .Tội là do em gây nên ,em không có lời nào để bào chữa cho mình .SS đã hỏi thì em xin thứ ,đúng là nếu không có mem thắc mắc thì có lẽ chúng em vẫn còn spam .Em cứ nghĩ các bạn spam xong sẽ del thớt đó đi thì không sao ,nhưng không ngờ làm việc xấu thật không dễ tí nào .Việc biết mà vẫn sai phạm chúng em không có lời nào  để nói .Mọi sự trông trờ vào quyết định của mod Sid và BĐH !
Em xin hết !
Xin lỗi vì đã gây phiên hà đến ss và BĐH !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-6-2012 19:21:19 | Chỉ xem của tác giả
sid gửi lúc 1-6-2012 18:40

Sau khi có bài thắc m ...

Chào ss !
Em xin được nhận tội chung với  mod nhà em !Người  đầu xỏ gây nên chuyện là em ,người spam nhiều nhất cũng làm em ,người lôi kéo dụ dỗ  mod  đồng  lõa làm loạn cũng là em .Em xin được nhận tội .Em biết là việc em làm là sai  cần tránh nhưng vẫn lao vào  là tội em rất lớn .Giờ em có  nói gì nhiều cũng chỉ là ngụy biệncho tội lỗi của mình đã gây ra  . Em... khong còn  lời nào để  nói ,xin được cúi đầu nhận  tội tại đây .Em xin chờ  mod sid và BĐH định tội ạ :(
Xin lỗi vì đã gây phiền hà và tạo thêm việc cho mọi người :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách