Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binidiamond26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

¤*•, Tin vắn + cập nhật lịch làm việc của Phi , •*¤*

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 7-5-2014 23:58:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
# Lộ Thủy Hồng Nhan # # Lưu Diệc Phi # Cảm giác thật quá hạnh phúc,thích nhất chính là bức vẽ như công chúa quàng khăn đỏ học vẽ từ lễ tất niên năm ngoái cho đến bây giờ,cuối cùng có cơ hội cho chị ký tặng,cảm ơn Tây Tây và trợ lý Cách Cách nhé.Tối hôm qua Linh Linh bày tôi đem vài bức đưa cho Tây Tây,không nghĩ tới hôm nay đưa cho Tây Tây thật,thật vui vẻ,cũng giúp cho vài người trong nhóm bạn nhỏ ở nơi khác ký tặng lên mấy tấm hình,hehe.Cách Cách nói Tây Tây đôi mắt không bị gì quá nghiêm trọng,mọi người đừng quá lo lắng cho chị ấy

Source:weibo
Trans:[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 9-5-2014 18:14:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ở Strbske Pleso trên chuyến bay trở về ngẫu nhiên gặp được Lưu Diệc Phi,có 1 người đặc biệt chỉ qua ngăn cách ghế ngồi phía sau đúng thật sự là không tài nào ngủ được.Cô ấy là người rất tĩnh lặng và dễ chịu,so với tưởng tượng thì cô ấy mỏng manh hơn nhiều,chúc bạn may mắn sẽ bán được nhiều vé phim! Lúc xuống máy bay mới xin chụp hình chung,đem khoe 1 tấm điển hình nam xấu xí cùng với mỹ nữ @Lưu Diệc Phi

Từ fan Fei nick weibo là Tiểu k chỉ yêu mình Crystal- sinh viên   đại học y Tứ Xuyên

Hôm nay,là học môn khóa tự chọn(Tâm lý xã hội học),giảng viên đã giảng bài thực sự nói về cô gái của tôi # Lưu Diệc Phi #.Không lường trước chuyện này,tôi đã quá vui mừng [rất hạnh phúc].Haha,sự quyến rũ của bạn ở khắp mọi nơi.Tôi yêu bạn

V-trans:[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 9-5-2014 20:47:22 | Chỉ xem của tác giả
Nếu không có gì thay đổi thì The four 3-Tứ Đại Danh Bộ 3 vào tháng 8 năm 2014 sẽ được công chiếu ^-^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 12-5-2014 17:42:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Từ weibo fan ^-^!

@Lưu Diệc Phi Tây Tây,thích bạn đã 10 năm,cũng vẽ bạn 10 năm rồi..10 năm trước tôi còn chỉ là 1 đứa trẻ không tới 10 tuổi,10 năm sau tôi đã học đại học năm thứ 2 rồi.Mà bạn,tựa hồ vẫn luôn không có gì thay đổi,an tĩnh mà ung dung đi lên tỏa ra vẻ đẹp của mình...Những năm nay vẽ không biết bao nhiêu bức tranh về bạn,mặc dù tôi biết bạn đẹp đến nỗi không cách nào có thể dùng nét vẽ để hình dung về bạn...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 12-5-2014 17:50:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Từ weibo sTiểu Tô(nhân viên trang điểm của "Lộ Thủy Hồng Nhan" )

Có cơ hội hợp tác nữa đi @Lưu Diệc Phi mong đợi lần sau gặp nhau thật tốt đẹp.Cảm ơn bạn đã gửi lại cho tôi Mascara để lưu lại làm kỉ niệm [hôn hôn] chúc bạn mỗi 1 ngày đều vui vẻ hạnh phúc nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 31-5-2014 08:25:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Từ weibo của fan tên Diệc Tâm Diệc Ý yêu Phi Phi ^-^

Trong suốt hơn mười năm yêu mến bạn đã có rất nhiều người bạn học hỏi tôi tại sao lại tận tâm đến vậy, tôi đã suy nghĩ rất lâu,tôi nhận thấy tôi bị thu hút bởi bạn không phải vì bạn đẹp đến mức nào mà là ở tính cách của bạn,có người nói bạn rất hướng nội(sống nội tâm,khép kín) nhưng thực sự bạn là người rất cởi mở ví dụ như lần thăm dò Lộ Thủy Hồng Nhan bạn chuyện trò vui vẻ cười cợt nhạo báng(chọc giỡn) phóng viên mọi người đều nghĩ bạn là ng̣ười cao cao tại thượng ( kiêu ngạo) rất chi coi thường người khác,ngôi sao xa vời không thực nhân gian lửa khói thế gian nhưng tất cả đều là nhân vật trong phim, con người thật của bạn thì thân thiện và quan tâm người khác biết bao nhiêu

P.s: ( ) là giải thích thêm nghĩa câu do mình tự thêm

Source: weibo 亦心亦意ai菲菲
V-trans:Wendy [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 31-5-2014 09:34:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc sự kiện Bách khoa toàn thư Wikipedia vào lúc 18:00 (29/05/2014).LƯU DIỆC PHI win No.1 với 1.097.497 lượt gửi bài theo mẫu của sự kiện,kể lại kỉ niệm,vì sao tôi thích ngôi sao đó,ngôi sao đó là người như thế nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 31-5-2014 09:47:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lưu Diệc Phi xuất hiện vài giây trong VCR cho LHP quốc tế Thượng Hải lần thứ 17

Trans:[email protected]

Từ weibo 1 fan ^-^

Năm ấy,Kiếm Tiên 1 có sức nóng trên toàn quốc, đường lớn tới những ngõ nhỏ TiVi của các phương tiện giao thông công cộng luân phiên chiếu xem, mưa tháng sáu khi ấy rất an tĩnh,lần đầu tiên tiết kiệm tiền để mua đĩa,OPS và các bài hát đều rất hay đều rất được ưa chuộng,lần đầu tiên cùng em trai,bạn học,bạn thân theo dõi phim,lần đầu tiên theo dõi minh tinh Lưu Diệc Phi,cũng là cô ấy người duy nhất từ khi đó đến bây giờ.10 năm tôi không hết yêu mến Hồ Ca tức là Tiêu Dao ca ca @ Đông Linh 18 thanh xuân hoạt động và tràn đầy năng lượng

V-trans:wendy [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 31-5-2014 09:57:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Admin bên TQ gửi tin nhắn cho mẹ Phi chúc mừng "ngày của mẹ" ^--^ P.s:Ở đằng trước cũng có tin nhắn chúc Tết,dịch luôn cho rồi  

¤ Tin nhắn admin TQ gửi hồi Tết:

Mạnh khỏe quan trọng nhất là công việc thuận lợi, năm mới hy vọng Tây Tây có tiến bộ mới, hy vọng dì Lưu mọi chuyện thuận lòng, cuối cùng chúc dì vạn sự như ý, cả nhà vui vẻ

¤Tin nhắn admin TQ gửi cho "Ngày của mẹ":

Dì Lưu Ngày của mẹ vui vẻ, Tây fans chúc dì sức khỏe dồi dào vạn sự như ý, không cần biết ngày lễ không thì chúng tôi đều cám ơn dì những năm nay chăm sóc cho Tây Tây và sự ủng hộ diễn đàn của chúng tôi, hy vọng cô có thể tự chăm sóc mình, tương lai chúng tôi sẽ cùng nhau bước đi, cuối cùng chúc cô luôn trẻ mãi

Lưu mama reply: Cảm ơn! Rất ấm áp! Rất cảm động T.T

Dì của Phi bày cho Phi nhà mình gửi lời chúc cho "Ngày của mẹ" là chính Lưu mama sẽ đại diện cho các bà mẹ gửi lời chúc phúc.Đây là nick forum baidu của Phi,nhưng lời nhắn là mẹ của Phi ^-^

[ 11.05.2014 Lời nhắn] Các mẹ là tất cả trong mọi người

Cảm động sự yêu thích của tất cả fans dành cho tôi ! Sự quan tâm của các bạn làm cho tôi cảm thấy hạnh phúc !
Yêu các bạn!  Mượn hôm nay ngày của mẹ,tôi gửi lời hỏi thăm các mẹ ! vì con vì cái khổ rồi ! đối xử tốt với bản thân, sức khỏe vui vẻ mà tiếp tục vì con cái đảm đang tốt hạnh phúc ấm áp của gia đình

Source:weibo,baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 31-5-2014 10:31:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chụp ngay chính diện khuôn mặt của Diệc Phi chỉ đơn giản là đẹp,đôi khi còn phải chọn góc độ,khuôn mặt Phi ở góc 45 - 60 độ là đẹp mắt nhất bởi vì nhìn từ góc độ này những ưu điểm ngũ quan sẽ càng được tăng cường hiện ra càng làm tăng thêm vẻ đẹp! Lưu Diệc Phi có gò má mang phong cách rất cổ điển,đầu mũi lại cao lại tinh tế,gò má tạo nên vẻ xinh đẹp nhất không làm lộn xộn

Từ weibo fan ngày 18/05/2014

Lưu Diệc Phi buổi chiều cũng ở đây cùng chúng tôi ở chính quán cà phê này,tại sao lại không phát hiện ra chứ T.T T.T T.T hơn nữa chỉ ngồi xéo đối diện Ah T.T T.T T.T T.T

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách