Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vany_lee137
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tin hot] Hai ngôi sao của Hana Yori Dango tiết lộ họ đã hẹn hò được 9 năm

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-7-2014 13:49:06 | Chỉ xem của tác giả
Không thể tin được khi 2 người này hẹn hò được 9 năm. Hồi đóng HYD mình đã thấy đẹp đôi dã man rồi.
Hic, hi vọng công ty quản lý đừng chia rẽ họ, 9 năm không public thì đủ hiểu họ giữ gìn tình cảm này như thế nào rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 8-7-2014 09:21:55 | Chỉ xem của tác giả
oa
Trong 3 phiên bản mình thích phiên bản Nhật nhất, đặc biệt là tính cách mạnh mẽ nhất quán từ đầu đến cuối của nữ chính. Lại còn tập final unique nữa chứ.
Nói chung là 2 ac đẹp đôi dã man, lại còn 9 năm nữa chứ
9 năm
Nói túm lại thì h chẳng có giề chia cắt được họ nữa đâu, thui thì chờ thêm tý nữa cũng được, để cả 2 thỏa sức tung hoành đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 31-7-2014 20:57:37 | Chỉ xem của tác giả
hay là mình cứ bất chấp hết...mà tiến tới giáo đường cùng nhau đi Mao-chan ơi
vui quá, dù xem Hanadan lâu rồi và về sau cũng xem phim riêng của mỗi người nhưng dù bạn diễn của 2 anh chị là ai mình cũng thấy không xứng, Jun và Mao, hai cái tên này phải đặt cạnh nhau thì mình mới thấy đúng
cố lên nhé 2 người, nếu đã hẹn hò được gần một thập kỉ thì tội gì không ở cùng nhau đến già luôn
chưa gì đã nghe thấy bản nhạc hay phát trong đám cưới lúc cô dâu bước vào rùi nè
tèn ten ten-ten...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-8-2014 21:39:30 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơiiiii, lâu lắm k đọc tin tức
Nghe đồn từ lâu lắm rồi nhưng giờ mới đọc đc tin confirm chính thức
Đẹp đôi thì khỏi phải nói rồi... chờ đợi 1 đám cưới mở đầu cho Arashi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-8-2014 21:32:31 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi mấy tháng trời ôn thi nên mình bỏ bê đọc news.
Đang bị đứng hình mấy phút vì quá sốc. Chời ơi sao mà zui quá vầy nè
Nhưng mà chưa tin được hix hix. Giờ lại lúc lại tin cũ đọc mới được. Tin đồn thì nhiều xưa giờ rồi. Mà sao ko thấy bà con rần rần? Nghi ngờ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 10-8-2014 17:31:52 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình thấy mấy công ty quản lý của Nhật ngộ nhỉ?
Diễn viên họ cũng là người, cũng phải có yêu đương, có người yêu. Không lẽ người của công chúng thì không được có người của riêng mình.
Thật tình là rất nản mỗi khi đọc tin yêu đương bên Nhật, nơm nớp lo tan vỡ không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 10-8-2014 23:16:25 | Chỉ xem của tác giả
Shun già đã từng lên phỏng vấn kể bô bô về chuyện 2 người này về nhà ổng ở rồi còn giề

nhưng bị công ty của Jun chặn nguồn tin nên đành thúc thủ cái miệng lại

nói chung cứ yêu nhau và cưới đi, fan thì fan chứ, fan có sống cùng Idol cả đời quái đâu

Shun già nhà này cưới vợ fan chỉ cầu mong chia tay với li dị, ấy thế mà giờ sắp có con rồi

chốt lại là rất ư mong mỏi Jun và Mao cưới phứt nhau cho rồi, khổ thân, Idol nên đến iu đương cũng phải lén

lút giấu giếm. Chúc mừng tình yêu của 2 người

Bình luận

hiền thì có hiền đới, nhưng mà ổng bị khùng, chắc cưới Yu vì chịu đựng được độ khùng + mê rượu của ổng  Đăng lúc 12-8-2014 02:05 PM
Lúc đầu chưa coi hình thì cũng tưởng Shun lấy ai shinh shinh, hiền hiền cơ. Tại a hiền queo à.  Đăng lúc 11-8-2014 09:54 PM
chả biết tại sao nhưng đa phần fan nhà này k ưa Yu tẹo nào, cũng tại cái tính ham hố, lại có vẻ ghê gớm nữa, fan chỉ sợ ông Shun khổ thôi  Đăng lúc 11-8-2014 09:27 AM
Vợ Shun nấu ăn ngon. Shun sướng quá còn gì haha. Mình cũng mong Jun cưới vợ. Mấy lão quá già rồi còn gì.  Đăng lúc 11-8-2014 06:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-8-2014 21:51:41 | Chỉ xem của tác giả
nhimxu8409 gửi lúc 10-8-2014 11:16 PM
Shun già đã từng lên phỏng vấn kể bô bô về chuyện 2 người này về nhà ổng ở rồi c ...

Mình hok fai fan Shun nên ko rõ. Coi film Shun đóng với mấy show Shun đi chơi có Arashi thui à. Vì Shun thân với Jun nên lâu lâu cũng tranh thủ tám tin tức.
Vợ Shun thì hok biết luôn, chưa coi phim nào nàng đóng. Chỉ có coi bữa vợ Shun nấu món burger với lẩu có 2 lão Arashi thôi à. Nói chung nhìn Shun xinh chai hơn nhìu hihi. Nhưng thôi, mình hâm mộ người đảm đang nên thấy thôi thì cũng ok á.

Bình luận

Cái mẹt đanh đá + hơi bị già với Shun thiệt.  Đăng lúc 12-8-2014 12:13 AM
thì thực ra yêu tới 4 năm thì chắc Shun cũng hiểu được mặt tốt của bả, có thế mới cưới về chứ, nhưng fan Shun vẫn k ưa nổi được  Đăng lúc 11-8-2014 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 18-8-2014 15:55:12 | Chỉ xem của tác giả
Hai người này đẹp đôi không tưởng tượng được. Từ thời xem phim ngày xưa đã muốn 2 người yêu nhau rồi Nhìn vẻ ngoài trông hợp nhau dễ sợ. Đúng là có những người sinh ra là để cho nhau mà. Sung sướng quá!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 3-10-2014 23:41:06 | Chỉ xem của tác giả
làm ơn hãy để họ hạnh phúc bên nhau
đừng để những vật chất của cá nhân mà làm ảnh hưởng đến tình yêu của họ >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách