Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17431|Trả lời: 59
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tin hot] Hai ngôi sao của Hana Yori Dango tiết lộ họ đã hẹn hò được 9 năm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mặc dù các cặp đôi Hàn Quốc gần đây rộ lên tin chia tay nhưng vẫn còn hi vọng từ Nhật. Mao Inoue và Jun Matsumoto, ngôi sao loạt phim Hana Yori Dango đã hẹn hò được 9 năm và họ thậm chí có thể kết hôn trong năm nay. Tất nhiên, ngoại trừ trường hợp công ty quản lý vào cuộc và bắt buộc họ chia tay vì lý do công việc.

Người hâm mộ của bộ truyện gốc Hana Yori Dango được xem loạt phim đầu tiên do Đài Loan sản xuất với tên Vườn sao băng, ở Nhật tên Hana Yori Dango và ở Hàn dưới tên mới Boys Over Flowers. Nhưng chỉ có những diễn viên chính của phiên bản Nhật , là Mao và Jun, thực sự hẹn hò. Danh tiếng thần tượng của họ tăng nhanh với Hana Yori Dango, Hana Yori Dango 2 và phần Final dưới dạng phim điện ảnh. Paparazzi đã cố gắng chụp ảnh của họ khi hẹn hò trong nhiều năm liền và gần đây họ bị bắt gặp ăn tối cùng nhau tại một nhà hàng. Hiển nhiên họ đã hẹn hò trong suốt 9 năm nhưng gần đây họ mới im lặng không phủ nhận chuyện này. Có nguồn tin rằng họ đang tính tới việc tổ chức một đám cưới bất ngờ hè này. Tuy nhiên, Mao sẽ có phim mới vào tháng 8 và công ty quản lý sẽ ngăn cản mối quan hệ này để duy trì tình trạng độc thân, đồng nghĩa với việc duy trì vị trí và giá trị của ngôi sao nổi tiếng nhất của họ.

source via here
vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
thanhduongtu9x + 5 Cưới đi, cưới đi :'(
pio227 + 5 Ủng hộ 1 cái!
camngoc + 5 TT__TT

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-5-2014 10:05:20 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp đôi quá :3
E rất mong 2 người thành đôi  ( cơ mà sao e lại thấy buồn thế nài >"< Jun sắp ko còn độc thân rồi sao oaoaoa
)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-5-2014 11:28:56 | Chỉ xem của tác giả
@@ trời ơi thật không vậy, Mao và Jun đã yêu nhau 9 năm
Lúc trước cũng đọc được vài tin đồn về 2 anh chị hẹn hò nhưng mà cũng không dám mơ mộng nhiều, rồi lại còn đám cưới nữa chứ
Chụp được pic 2 anh chị hẹn hò nữa mới ổn
Nếu mà lấy nhau thật ngoài đời thì đúng là như trong truyện cổ tích nhỉ :X
Còn cặp Yamaki, cặp này thì đúng là vô vọng đối với fan gơ rồi

Bình luận

mình cũng bấn Yamaki này :3 cơ mà chẳng thấy động tĩnh gì cả =.=  Đăng lúc 23-5-2014 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-5-2014 20:11:48 | Chỉ xem của tác giả
Zộ ôy, ở Nhật có tin hot này thật sự vui mừng quá. Cặp đôi bước ra từ truyện tranh
9 năm quả là 1 con số không hề nhỏ. Thế này thì fans có thể nuôi hy vọng đến một đám cưới rồi. Hy vọng đi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-5-2014 20:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Chotto matte.
Couple này hơi bị được à nha. Chừng nào cưới vậy... Trời ơi tui hóng. Ông Jun sắp lên xe bông rùi không bik mí ông kia năm nay có cưới vợ hok ta. Nói vậy thôi chứ Sho-chan hay Bư mà cưới chắc khóc mí ngày mí đêm quá. Thui Omedetou 2 người. Cầu cho chuyện tình này không có nhìu rắc rối như chuyện của ông Jin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-5-2014 00:42:31 | Chỉ xem của tác giả
óa óa, thật á??????????? :"DDDDDDDDDDD
mặt mình nhăn nhở không bình thường lại được một lúc khi đọc cái tin này, miệng cứ ngoác cả ra, cảm giác cứ như là thấy hai nhân vật trong truyện sắp cưới nhau thật rồi ấy :")))) hehee, cặp này nhìn cute không chịu được, sau từng ấy năm họ vẫn bên nhau, giờ chỉ mong chờ một cái đám cưới nữa thôi ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-5-2014 07:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu k lượn vào khu Nhật, lượn 1 cái là có tin shock thế này đây

Mừng rớt nc mắt, cặp đôi ship bao nhiêu năm của tôi, phiên bản Hana hay nhất mà tôi từng đc xem

Hai anh chị diễn viên tuy k xinh nhưng diễn xuất vô cùng có hồn, phiên bản HYD thành công nhất

Bao nhiêu năm rồi nhỉ, gần chục năm chứ có ít đâu, tuổi thơ của tôi đã ddc kết thúc đẹp đẽ ntn đây

Sao 2 ac kín tiếng vậy trời

Mối tình 9 năm của nta mà công ty sẽ ngăn cản là sao

Bình luận

cái gì đã trở thành hình mẫu thì ko thể thay thế, nodame của juri quá hoàn hảo r =''=  Đăng lúc 5-9-2014 11:32 PM
Cơ mà mình bị cuồng Chiaki senpai nên cảm giác dù ai đóng cũng ko thể bằng ảnh. Quá kết cái màn giật giật cơ mặt và cười khinh khỉnh  Đăng lúc 22-5-2014 01:30 AM
số laf vậy Joo won đóng ta ko lo , ta lo nữ chính và lớp 4d trong Nodame cơ  Đăng lúc 21-5-2014 08:41 PM
Còn Megumi nữa, Juri đóng đạt đến mức không còn gì để nói. Mình sợ mấy bác Hàn lại xào ra một ver kiểu BOF thì.......  Đăng lúc 21-5-2014 06:23 PM
Biết tin Hàn làm lại bản Nodame mình đau lòng vãi. Anh Tamaki của mình, JW dù là diễn vien thực lực nhưng sao có thể diễn lại cái bản mặt và nụ cười nhếch mép ấy   Đăng lúc 21-5-2014 06:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-5-2014 09:44:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi couple thần thánh của lòng tôi, bây giờ JE cho lão Jun kết hôn thì mới lạ đó, vui thì vui cơ mà kiểu không tin được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-5-2014 11:27:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Jun, thích Mao. Đúng là 1 cặp trời sinh , quá xứng đôi. Nhưng khi nghe tin 2 người này kết hôn lại thấy buồn. Dù tin đồn kiểu này xuất hiện đã rất nhiều và mỗi ngày lại càng thêm chắc chắn. Cảm giác tiếc nuối như mình vừa mất đi 1 điều gì đó. Chỉ là Jun thôi đó nhà ,lão BƯ mà đi lấy vợ chắc mình nằm dài 1 năm trời quá . Huhuhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-5-2014 18:01:57 | Chỉ xem của tác giả
không thể tin nổi luôn, đứng hình mất vài chục giây khi click vào đây và nhìn thấy ảnh
Trời ơi, mình quá ủng hộ đôi này luôn. Không ngờ 2 người yêu nhau được 9 năm rồi cơ đấy
Nếu 2 người có thể kết hôn thì thật sự quá tuyệt vời. Phim giả tình thật là đây mà
Trời ơi, bản Nhật còn là bản mình thích nhất nữa chứ. Mong 2 người sẽ hạnh phúc bên nhau và sớm kết thúc có hậu bằng 1 đám cưới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách