Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Viễn tưởng] Độc Quyền Chiếm Hữu | Đinh Mặc (Phát hành ngày 20.3)

[Lấy địa chỉ]
2121#
Đăng lúc 5-3-2013 12:51:58 | Chỉ xem của tác giả
{:176:} em thích truyện của Đinh Mặc rất hay, rất có nét riêng, nhân vật nam kiểu như Mục Huyền rất bá đạo, rất xuất sắc nhưng trên hêt là tình yêu của họ dành cho nữ chính- sâu không tả hết được
©2024 Kites.vn | 6 ]3 e% F( t% N' l5 C' B  eAll rights reserved
nữ chính lại rất thu hút bởi tính cách của họ
©2024 Kites.vn |   A% b+ e; P3 ~8 H: f: e: Q) m1 oAll rights reserved
những chương cuối thực sự Đinh Mặc viết rất... e không biết nói sao nữa, chỉ biết đọc nhug chương ấy, có cảm giác như muốn ngừng thở vì cảm động vậy
©2024 Kites.vn | 1 V2 Q2 t& q! B; h0 h4 PAll rights reserved
thank ss GR, kim, Halay nhìu lắm
0 \4 a9 J1 M, ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
ss gửi ngoại truyện cho e vào mail này nhé : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2122#
Đăng lúc 5-3-2013 13:10:55 | Chỉ xem của tác giả
xin chào chị Greenrose , lâu nay em vẫn là độc giả thầm lặng của kites...Trước em nghĩ ko bao giờ mình sẽ cm bình luận cái gì hết vì em rất ngại , đơn giản em là boy ( boy 100% nhé). Thật ra là boy mà thích đọc ngôn tình thì cũng hơi hơi không ổn @@. Em đc biết đến chị sau khi đọc xong Từ Bi Thành ^^ em cũng rất thích cách edit " nuột " không chịu được của chị hehee. Và sau khi đọc xong thì em cũng thích luôn cả Đinh Mặc nữa, từ trước đến giờ em đọc toàn mấy truyện tình yêu hài hài và đặc biệt không có cảnh Hot ^^ nhưng qua TBT em bắt đầu biết đến Hot và thấy cũng khá hay :"> Nhất là sau khi đọc ĐQCH em càng thích Hoa Dao và Mục Huyền, thật sự muốn mình giống Mục Huyền :"> chắc là phúc hắc một tí thì con gái mới thích nhỉ ? :))
©2024 Kites.vn | 0 ?1 }/ X5 R2 }7 b) XAll rights reserved
Thôi em phải đi học rồi,không viết nữa hẹn chị hôm khác em bày tỏ tiếp. Nếu được chị có thể gửi cho em nốt ngoại truyện kia nhé ^^ mail của em là [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2123#
Đăng lúc 5-3-2013 13:25:19 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hết rồi, đến chuyện nhỏ cũng hết rồi. Bạn GR ơi, gửi cho mình xin Ngoại truyện nhé, không lỡ rời xa Huyền-Dao
5 ~% H0 c/ X& E3 D' {3 z6 D©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bạn gửi cho mình theo địa chỉ [email protected] nhé.{:301:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved& m* n# F6 B4 P! {
Thanks GR nhìu nhìu ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved; {" ^: A7 Z4 d# c  u6 d, `6 y
Mong chờ, mong chờ

Bình luận

yêu cầu sửa comt theo quy định : nêu cảm nhận về tác giả và nhân vật để lấy Nt bạn nhé :)  Đăng lúc 5-3-2013 03:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2124#
Đăng lúc 5-3-2013 13:35:15 | Chỉ xem của tác giả
truyện rất hay, cho tớii bây giờ vẫn mong có thêm phần 2 để độc, mình rất thích truyện này. rất dể thương và tình yêu rất trong sáng của HD.  Mình đã đoc rất nhiều truyện ngôn tình nhưng khi đọc truyện của ĐM là mình mê liền, truyện rất thú vị, từng chương là từng lần hồi hộp, bất ngờ, và ẩn trong đó là tình yêu cao đẹp của nam 9 va nữ 9, ĐM rất biết cách làm người đọc say mê, cuốn hút vào từng câu từng lời thoại.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 ^; s3 l/ r2 Z' d- p2 T6 ?
Nếu có thêm phần ngoại truyện xin gửi cho mình qua email: [email protected] nhé.

Bình luận

Truyện rất hay nhưng để viết cảm nhận thì mình chịu thôi, mình không có những lời lẽ mượt mà để viết cảm nhận. Cuối cùng, cảm ơn bạn rất nhiều.  Đăng lúc 7-3-2013 02:34 PM
yêu cầu sửa comt theo quy định : nêu cảm nhận về tác giả và nhân vật để lấy Nt bạn nhé :)  Đăng lúc 5-3-2013 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2125#
Đăng lúc 5-3-2013 13:35:50 | Chỉ xem của tác giả
Khi đọc truyện mình yêu thích, ta thường mong đọc nhanh để biết được kết thúc truyện nhưng đến khi thật sự nhìn thấy dấu chấm cho cái kết của câu chuyện mà mình yêu thích thì lại thấy thật buồn. Bộ truyện này có ý nghĩa đặc biệt với mình hơn những bộ truyện khác là vì mình đồng hành cùng nó khi mình bắt đầu một bước ngoặt mới trong đời. Có lẽ vì vậy mà ngay từ đầu nó mang một điều đặc biệt và được mong chờ hơn nhiều so với những truyện khác. Cám ơn ss Gr đã mang bộ truyện hay, hấp dẫn đên cho các độc giả của Kites. Mong chờ được đọc tiếp ngoại truyện người - thú giữa hai người. Mình đã giữ sức để lần cuối được mất máu với giai Huyền. Hi vọng bộ này sẽ có ebook để lâu lâu lại giở ra đọc lại sự biến thái có một không hai của anh Huyền nhà mềnh!!!!!!!!!!!!
©2024 Kites.vn | 2 D6 a( o5 Q9 p7 ?# a7 H* L! ]. y9 AAll rights reserved
email của em là [email protected]. Chờ ngoại truyện của ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2126#
Đăng lúc 5-3-2013 13:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ toàn đọc chùa, nhưng vì cái ngoại truyện của cặp đôi HM-HD quyết tâm để lại email hehe.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 c) ~7 B( c& T4 s& h+ i3 B* W; Z! j
©2024 Kites.vn | 7 J3 Y0 b0 [: x# GAll rights reserved
Thích câu nói "chỉ cần có thời là làm" của anh í hí hí...cho nên rất mong chờ và cực kỳ tò mò về cái ngoại truyện. Hi vọng sễ có thêm tác phảm khác của ĐM hấp dẫn như "độc quyền chiếm hữu"
©2024 Kites.vn | : {. W* l- c: A# h9 A) wAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved  G; ?5 u9 T" E2 q9 j6 V2 |# |
Cám ơn bạn đã edit truyện hay như thế
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 w( Q, k0 s2 ~
©2024 Kites.vn | / e& b$ k- G9 iAll rights reserved
email của mình là: [email protected], mình hứa là mình đã 24+ rồi nhé
! L4 f& p& `4 Q$ H! X* E% G+ X©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 2 E" b. h/ \# DAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2127#
Đăng lúc 5-3-2013 13:52:38 | Chỉ xem của tác giả
greenrosetq gửi lúc 4-3-2013 21:39
©2024 Kites.vn | # y9 [9 E1 N; s/ m2 i9 N$ EAll rights reserved
PS: Vậy là câu chuyện nhỏ cuối cùng đã kết thúc. Đinh Mặc nói có ngoại truyện n ...

Đến bây giờ mình mới đọc xong cả truyện. Thú thật lúc đầu ss Gr dịch chương nào post lên là mình đọc ngay chương đó. Nhưng mà khoảng 10 chương cuối mình đọc rất chậm, hầu như là ko muốn đọc luôn ấy. Hihi, không phải vì mình chê truyện dở hay gì đâu. Chỉ tại mình tâm lý không muốn truyện kết thúc, không muốn chia tay cặp đôi H-D thôi {:402:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved& e+ K) m  _5 m9 }  y' L
Gần 3 tháng cùng theo dõi Độc quyền chiếm hữu với mọi người trong hố này, ko chỉ là đọc từng chương truyện mà còn là đọc từng cái com, từng cảm nhận chia sẻ về nhân vật trong truyện của các bạn. Cảm xúc đó thật khó nói thành lời
©2024 Kites.vn | 4 B) ?' D9 Q/ Q  Q$ t: s9 {, KAll rights reserved
Thật mong sẽ sớm gặp ss Gr trong một dự án truyện hot khác (2 hố kia em cũng có theo dõi nhưng không tính ở đây vì lâu lâu mới có được 1 chương nên cảm xúc đôi lúc bị đứt đoạn )
5 o4 Z" s, @3 W$ e©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cám ơn chị thật nhiều vì tất cả
' i  H4 m2 a/ ?, s! f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tèn ten quay về chủ đề chính, là xin NT hehe {:313:}. Mail của em đây: [email protected]
: J( T7 a! ~# O; X- ?; n! ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em xin cam đoan có anh Huyền chị Dao làm chứng là em đã đủ tuổi được phép đọc nt này rồi ạ
# i+ @4 F' B5 l+ c©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà ss nhìn cái nick của em cũng đủ biết em thuộc hội sắc nữ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2128#
Đăng lúc 5-3-2013 13:52:54 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay lắm bạn ạ. bởi mình chưa đọc truyện nào mà có nhân vật nam chính vừa đáng yêu vừa lạnh như Huyền nhà ta. bên cạnh đó mình còn thích bạn Dao bởi bạn yếu đuối nhưng đôi lúc lạnh mạnh mẽ vô cùng. Đặc biệt thích 2 người sẵn sàng thay đổi để có thể thích nghi với nhau.. Với những đoạn H thì hihi mình đã cảm thấy "thú tính" rồi nhưng không ngờ lại có 1 phần truyện "thú tính" riêng nữa. nên mong bạn gữi sớm cho mình nha
©2024 Kites.vn | 5 ^2 J& D, @& Z  L5 A8 DAll rights reserved
Email: [email protected] mình đã 20+ rồi nha

Bình luận

đã edit rồi bạn. xem rồi duyệt cho mình nha  Đăng lúc 6-3-2013 07:28 PM
bạn edit comt lại theo đúng Điều kiện để nhận NT của ss Gr tại page 192 :)  Đăng lúc 5-3-2013 03:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2129#
Đăng lúc 5-3-2013 13:54:50 | Chỉ xem của tác giả
thể lọai truyện này viễn tưởng này lạ lạ nên em tò mò, cố gắng ém lâu lắm rồi, đơi mãi cho đến khi ss GR hòan mới bay vào bắt đầu đọc, thấy sis còn ém lại cái phiên ngọai super biến thái kia nên thấy tò mò quá, bon chen đi xin xỏ, mong sis GR gửi cho em với!!!!. Sis yên tâm em 21+++++n rồi, ko bị dao động ảnh hưởng bới bất cứ thể lọai H nào đâu. chỉ là, tò mò hại chết con mèo thôi. ĐM thì em ấn tượng từ TBT rồi, cái độ ấm áp, tình cảm sâu sắc, gắn bó của các anh nam chính đã dc xem qua, nên thích lắm, chỉ tội mỗi cái TBT thì không thấy dc cái mức độ BT dưới ngòi bút của ĐM là như thế nào thôi!!!! Sis GR gửi cho em PN này nhé, để em yên ổn  khỏi thấp thỏm vì tò mò hehehe, em cảm ơn sis nhiều. email em là [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2130#
Đăng lúc 5-3-2013 13:58:43 | Chỉ xem của tác giả
81 chương truyên là cả một hành trình lắm gian khổ nhưng cũng rất ngọt ngào cua H-D
©2024 Kites.vn |   P$ I- ^2 D8 ]' QAll rights reserved
Tin chắc rằng tình yêu sẽ chiến thắng tất cả, kể cả không gian lẫn thời gian đều không chia cách được hai anh chị.
©2024 Kites.vn | All rights reserved  x; D! L* c7 p1 j0 n/ @% g8 s0 U' g
Mỗi tác phẩm của ĐM đều giúp em hâm mộ tình yêu đẹp thế nào.
: J; f- A& E4 }©2024 Kites.vn | All rights reserved
P/S: mong rằng em cũng đc yêu như vậy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved, Z6 L  m, x/ I( q! h& ^
       em 19+ rùi nha
©2024 Kites.vn | 4 i) ~# L0 y. ~( ^; y- e4 |0 dAll rights reserved
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách