Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Viễn tưởng] Độc Quyền Chiếm Hữu | Đinh Mặc (Phát hành ngày 20.3)

[Lấy địa chỉ]
2081#
Đăng lúc 5-3-2013 08:27:22 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thấy mọi người thảo luận mìn cũng rất tò mò câu chuyện đặc biệt 20+ này. Tò mò vì muốn biết ngòi bút của Đinh Mặc sẽ sáng tạo ra điều gì.
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 l' x# `5 D: d
Rất cảm ơn bạn Gr và người edit ngoại truyện.Mình đảm bảo với bạn là mình đủ độ tuổi để đọc rồi. :)). Cám ơn bạn rất nhiều.Bạn mail về [email protected] cho mình nhé.
- G, |: h+ B. h2 M+ {% K©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

bạn edit comt lại theo đúng Điều kiện để nhận NT của ss Gr tại page 192 nhé :)  Đăng lúc 5-3-2013 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2082#
Đăng lúc 5-3-2013 08:29:33 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn s' green đã dịch bộ truyện này.có thể nói tác phẩm này tình tiết truyện rất bất ngờ,dở khóc dở cười với suy nghĩ của H-D.quả thật em không ngờ tác giả ĐM có thể nghĩ ra những tình tiết như vậy,truyện đọc không thấy chán vì không biết trước được tình huống kế tiếp.có lẽ trong mấy tác phẩm của ĐM thì nhân vật em thích nhất là MH.Mong s'green tiếp tục dịch truyện hay cho tụi em đọc.cảm ơn s'
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 o1 j/ k* u" G% l) O( I
s' ơi gmail cua em là [email protected] mong s' gửi NT cho em với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2083#
Đăng lúc 5-3-2013 08:29:50 | Chỉ xem của tác giả
đã theo dõi truyện này từ ngày mới lập hố, hôm nay mình mới cm,hjhj thật là ngại
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 ]1 v( g! c# O: P. _# E1 Q
Cảm ơn ss rất nhiều vì đã dịch truyện hay và nhanh như vậy, ngồi đợi nhiều truyện rồi mình thấy đây là truyện có năng suất cao nhất từ trc tới giờ đó
©2024 Kites.vn | All rights reserved, E; y+ b1 H; G& J" V
ĐQCH là truyện viễn tưởng đầu tiên mà mình đọc, quả là rất hay và mới lạ.sau khi đọc ĐQCH, biết tác giả ĐM mình đã tìm cv của Kiêu sủng và DVNCP.ko biết tí gì về chữ Trung Quốc, cố gắng mãi mới hiểu đc 1 ít nội dung.Thật may là có bạn đang ed 2 bộ này rùi.thỏa mãn quá! hi vọng ss dịch thêm nhiều truyện hay hơn nữa để cả nhà cùng thưởng thức.mail của mình là : [email protected]. cho mình ngoại truyện người- thú của H-D nhé. cảm ơn bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2084#
Đăng lúc 5-3-2013 08:39:33 | Chỉ xem của tác giả
Thế là từ hôm nay phải chia tay Mục Huyền với HOa Dao rồi hả ss? Công nhận truyện đọc hấp dẫn, gay cấn, truyện viễn tưởng nhưng rất hay (mặc dù loại truyện này không phải sở trường của em). H thì cũng hơi nặng thật ss nhỉ, nhưng với truyện dịch của ss GR thì em vẫn thấy hay.
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 V: J+ W5 x7 E- i
Ngàn lần cảm ơn ss GR đã bỏ nhiều tâm huyết dịch truyện hay ntn cho chúng em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2085#
Đăng lúc 5-3-2013 08:45:45 | Chỉ xem của tác giả
Thật....ngại quá vì mình đã theo truyện từ những chap đầu nhưng toàn là "ẩn sĩ", nay vì cái ngoại truyện mà lại ngoi lên thế này lại cảm thấy thật có lỗi với GR thế nhưng mình vẫn muốn đọc toàn bộ bộ truyện này.
©2024 Kites.vn | 2 g" O% g/ K$ T, D2 Y+ k" wAll rights reserved
©2024 Kites.vn | 9 ?* `) S4 }! Z9 q0 f5 rAll rights reserved
Đã thấy có lỗi rồi nhưng vẫn là viết cảm nhận cho trót (dù trình độ văn học của mình chỉ có từ tồi trở xuống thôi ) Thật lòng mà nói, đã từ rất lâu mình ko còn nghĩ có thể tìm dc 1 chàng trai chung tình (chứ đừng nói đến chung tình như kiểu của MH ) cũng như 1 cô gái yêu đến ko giữ lại bản thân mình như HD. Đôi khi cũng lại giật mình "tình yêu có thể đến thế sao?" Khi đọc đoạn MH ở trong Dục 30tr năm, HD chịu đau đớn từng giây trong 10 năm trời mình ko khóc nhưng cảm xúc lại cứ dư âm đến tận vài ngày sau.
- t% u- {) E( u# f9 ~8 k: I7 H9 i9 }©2024 Kites.vn | All rights reserved
, O- w" ~& }8 r) F©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình bắt đầu đọc khi GR dịch đến khoảng chương 2x, và mỗi ngày cũng đều đặn đến giờ thì sẽ ngoi lên tìm chap mới. Thú thật mình ít khi nào như vậy lắm, toàn chờ cho xong rồi xem nhưng với DQCH mình hoàn toàn ko thể dứt ra được: nhẹ nhàng, gay cấn, hồi hộp, ko đoán dc kết quả,... Cốt truyện, cách hành văn thu hút mình từng chương mà ko dứt được. @@ Viết tới đây là lan man rồi - đã biết trước là viết cảm nhận mình rất tệ mà nhưng hy vọng bạn hiểu dc. Cũng cảm ơn GR rất nhiều vì mang đến cho đọc giả một câu chuyện đáng bỏ thời gian ra đọc đến vậy.
9 t4 F6 t7 t7 [5 j* a7 \©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 f) I; {6 c/ m! k% K9 k9 @
p/s: @@ viết xong xém quên cái quan trong nhất, mail mình là: [email protected] (nếu ratting của bạn là 18+ hay 20+ hay 21+ thì mình cũng đều đủ tuổi rồi. Nhưng nếu là 25+ thì vẫn chưa)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2086#
Đăng lúc 5-3-2013 08:50:09 | Chỉ xem của tác giả
Với một người thường xuyên đọc tiểu thuyết tình cảm như mình thì thực ra lối viết văn của đinh mặc mình cũng chưa hài lòng lắm, tuy nhiên mình lại thích cốt truyện mới lạ và cách xây dựng tính cách nhân vật của đinh mặc. Huyền - Dao là cặp đôi rất cá tính: Huyền thì mạnh mẽ, thủy chung mà cũng hết sức bá đạo, Dao thì dũng cảm, lý trí nhưng khi đã yêu thì cũng yêu đến quên mình. Mình rất ngưỡng mộ chuyện tình yêu của hai người. Tưởng chừng như không thể tìm thấy được đoạn tình cảm mãnh liệt đến thế trong đời thực.
©2024 Kites.vn | 6 r& g5 A2 @+ F6 c+ }All rights reserved
Mình gửi lời cảm ơn của mình đến bạn Rose nhe. Cảm ơn bạn đã đêm đến cho tụi mình 1 tác phẩm hay như vậy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved' B# n) ?# d- G& L
Làm ơn gửi mình ngoại truyện 20+ qua mail này nh
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 X) B0 B7 S0 f) ~6 V+ z2 M% g
[email protected]
5 u1 _' M$ @1 \) I: J2 i1 M5 d; o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Gửi đến bạn ngàn nụ hôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2087#
Đăng lúc 5-3-2013 08:55:07 | Chỉ xem của tác giả
Thế là phải chia tay cặp đôi H - D rồi, thấy buồn quá. :(
©2024 Kites.vn | 3 k$ i# c' w7 o) N. UAll rights reserved
Cảm ơn ss GR đã dịch một truyện hay thế này.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; |, T$ x/ I& M+ U! Z! @6 T5 s
Vẫn muốn đọc tiếp những câu chuyện nhỏ thật thú vị về anh chị nhưng không được nữa rồi.
# x! ?! }. ?* j$ E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tình yêu của họ là 1 tình yêu sinh ra trong khó khăn và thử thách, nó ngày càng bền chặt với thời gian.
©2024 Kites.vn | ) j' p1 Z( W8 J( x. l: ?All rights reserved
Em rất thích những tình yêu không có tay 3 tay 4, họa chăng trong này Dịch Hồ ly có một thời thích HD nhưng cũng k thể tính được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 e& c0 Q5 a+ B5 l# U* L
Em sẽ nhớ anh em ML- MP lắm đây.
©2024 Kites.vn | All rights reserved# T+ O8 M! ~  z
Phải chia tay với bà tám ML mà buồn quá!
% p% i' [  d$ ~# k& {! E: H! r" r9 w©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn ngoại truyện cuối cùng nữa thôi. :(
©2024 Kites.vn | ' u" G5 A& L  D' C+ JAll rights reserved
Chị gửi cho em NT với được không ạ? Mail của em là [email protected]
©2024 Kites.vn | All rights reserved; i" Y; c* J+ O
Một lần nữa cảm ơn ss GR rất nhiều! :)
©2024 Kites.vn | 6 B) W/ P, t5 ]2 u6 C) i" g  HAll rights reserved
P/s: Em đã qua 20t rồi ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2088#
Đăng lúc 5-3-2013 09:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, ngày ngày ra ngóng vào trông, giờ ss bảo Hoàn một cái
©2024 Kites.vn | 2 C* {  `. R9 G9 W+ `' g* I( y1 a, oAll rights reserved
E tiếc chị Dao anh Huyền quá
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ |% |+ v  R( b! y& w
Bạn e nói e có 1 đam mê, đấy là đọc truyện @@ đọc truyện có tính là đam mê k mà e nhảy hố nào e chết hố đấy, ngoi k ngoi lên được
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ r. n  \; T) ~1 z* l4 c% l& l
SS cho em xin ít ngoại truyện để e tiếp tục niềm đam mê với ac Dao Huyền nhé {:398:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 S- @3 a( O4 R, k
mail e là [email protected]
: P' n3 M, G3 \! |. H0 b9 j©2024 Kites.vn | All rights reserved
tks ss nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2089#
Đăng lúc 5-3-2013 09:14:04 | Chỉ xem của tác giả
Tự dưng chia tay ĐQCH mình cảm thấy buồn... Đây là bộ truyện đầu tiên mình đọc với rất nhiều cảm xúc đan xen. Vừa có cảm giác vui vẻ, hóm hỉnh, lại vừa cảm động, đau lòng...
©2024 Kites.vn | All rights reserved' S, G/ Y, P3 A0 @4 v& H9 V1 L
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 m1 u: t% \8 m; D9 e
Cảm ơn GR đã mang đến một bản dịch hoàn hảo đúng nghĩa của ĐQCH.
- D. i0 ^0 H# J8 n; t©2024 Kites.vn | All rights reserved
Email của mình: [email protected]
©2024 Kites.vn | ( J% a6 ~5 o+ \2 |8 `( @' AAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved; [5 t, {/ |0 B1 X. k' b
Mình thấy bảo còn có một bản 50 câu hỏi đáp của H-D, không biết GR có dịch cái đó không ạ?

Bình luận

đọc truyện mình thấy rất vui. rất yêu thích sự BT của anh MH và tính kiên cường vì ty của HD, thật muốn có 1 ng yêu như anh MH wa hihi [email protected] thanks bạn   Đăng lúc 5-3-2013 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2090#
Đăng lúc 5-3-2013 09:29:37 | Chỉ xem của tác giả
lời đầu tiên cho em xin chân thành cám ơn ss GR đã dịch 1 câu truyện hay đến vậy! Hằng ngày cứ đến mỗi tối la em lại trông ngóng truyện như 1 thói quen vậy ma kể từ hôm nay em phải từ bỏ thói wen nay rui bùn quá đi. Em sẽ rất nhớ chị HD thông minh dáng yêu nhug đầy mạnh mẽ, anh MH can đảm suy tinh nhung cũng đầy BT {:161:} tuy kết thúc câu tr có phần hơi bun nhưng bù lại các phần NT lại hết sức là chất hihi <3 em đặc biệt thích Nt 11 nha thấy anh ghen mang dam thuong hiệu MH chiếm hữu tuyệt đối lun. Em nghe các bạn nói muốn làm con dau cua MH caca nhung em thay phuong an này k an toàn nha vs tính cách thủy chung tuyet đối như vay đến cả con gái của cha con chua dụng đc đến cha thì lam sau con dâu có của đây hic hic....
% t  x: D3 V2 N, p. z! B©2024 Kites.vn | All rights reserved
SS ơi em rất trông ngóng phần ngoại tr tình thú của ca tuong rang k có lun ai ngờ có{:176:} ss cho em xin 1 ban nha email của em la [email protected]  cám ơn ss nhiu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách