Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: windbell_min
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết] Không Khóc Ở Kuala Lumpur | Linh Lê

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-2-2013 22:48:25 | Chỉ xem của tác giả
Bao h up tiếp vậy bạn? Mình thích truyện này lắm! Thực sự muốn biết câu chuyện sẽ tiếp diễn ra sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-6-2013 21:44:20 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO

Xin chào bạn!

Trước tiên, cám ơn sự đóng góp của bạn dành cho box.

Hiện nay, box đang tiến hành sắp xếp lại để gọn gàng hơn.

Trong quá trình sắp xếp, bọn mình thấy bạn đã ngừng thread hơn 10 ngày và không có bất cứ thông báo nào đến độc giả.

Vậy nên 5 ngày sau thông báo này, nếu vẫn không có chương mới, bọn mình sẽ tiến hành các biện pháp xử lý thích hợp.

Tạm thời bọn mình sẽ tô thread sang màu đen để phân biệt, khi nào thread có chương mới thì bọn mình sẽ tô lại màu xanh.

Mong bạn hiểu và thông cảm!

Thân mến!

Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 16-6-2013 15:27:37 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào tất cả các bạn đọc của Không khóc ở Kuala Lumpur.

Mình rất xin lỗi mọi người vì suốt một thời gian đã không post thêm truyện. Mọi thứ là vì lý do cá nhân. Trong suốt thời gian dài vừa qua mình không lên Kites.

Hiện tại ebook trên mạng không có nơi nào đầy đủ truyện này, vì vậy mình phải mượn sách để tự đánh máy lại. Tuy nhiên mình mượn quanh vẫn không được quyển nào (có vẻ như truyện này không được nhiều người yêu thích). Vì vậy mình rất buồn, và chân thành xin lỗi mọi người.

Chính vì những lý do trên nên mình không đảm bảo sẽ có thể đăng tiếp truyện vào một thời gian nào cụ thể. Để dễ quản lý, MOD có thể xử lý theo quy định. Mình rất tiếc và xin lỗi.

Khi nào mình cầm được quyển sách trong tay thì đảm bảo sẽ post đầy đủ cho mọi người cùng theo dõi.

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ trong thời gian qua!

Bình luận

Cảm ơn Mod nhiều :x  Đăng lúc 25-6-2013 11:41 PM
Vậy tớ sẽ vẫn giữ lại thread này, rất mong bạn sẽ tiếp tục post truyện trở lại. Cám ơn bạn.  Đăng lúc 16-6-2013 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách