Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu thuyết - Điền Văn] Dược Điệu Thục Nữ | Cầm Luật (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 30-6-2013 00:57:47 | Chỉ xem của tác giả
ui ui, không ngờ hôm nọ ss còn post cả chương 15 nữa ah, e ôn thi cả tháng nay nên không dám vào kites đọc truyện {:437:} bây giờ e thi xog rùi nên sẽ bám theo hố của ss dài dài, ss cho e nổi lên với nhá )

Cảm ơn ss nhiều ạ vì chương nào cũng dài ơi là dài ý {:290:}

Đùa chứ sau khi đọc xog phần Cung ma ma dạy dỗ chị Vân Thuỷ, tự nhiên e nghĩ ước gì bây giờ cũng có người kiểu như bà ý chuyên đi dạy dỗ con gái lớn thì tốt, bao nhiêu chuyện chẳng bít học ở đâu

À ss Pam ơi, e nghĩ là nếu là nô tỳ thì không được xưng "ta" chứ nhỉ, bình thường e thấy mấy phim TQ cổ thì nô tỳ toàn tự gọi mih là "nô tỳ" mà. E lại hay soi rùi ý mà, ss nếu thấy không hợp thì cứ để thế đi ạ ***

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 7-7-2013 11:56:28 | Chỉ xem của tác giả
bao giờ ra tiếp vậy chị {:311:} {:295:}
em mong bộ này lâu lắm rồi! em đang chờ nhân vật nam chính xuất hiện{:308:} {:297:}
hy vọng chị sơm come back!!!!!!!!!!!!!!{  :298:}{:306:}

PS: fightingfighting!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 7-7-2013 19:23:07 | Chỉ xem của tác giả
tò mò về cảnh hai anh chị gặp nhau quá, chuyện tình cảm hai người sẽ ra sao ta, nhẹ nhành, hay mạnh mẽ quyết liệt, đầy bi thương ta ?????
dù thế nào cũng hóng, vì lỡ sa chân rồi, dài mấy cũng đợi, {:412:}nên pam yêu dấu dù gắng làm việc là tốt, vinh hạnh cho bọn ta nhưng cũng đừng quên giữ gìn sức khỏe {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-8-2013 19:58:50 | Chỉ xem của tác giả
dạo này tự nhiên bị ghiền điền văn hehe , đọc mấy cái truyện đấu đá thấy mệt quá, mấy nhân vật trong 1 số truyện còn bị thần thánh hóa nữa chớ, truyện sủng còn đỡ truyện ngược mới gê, tg ngược nữ chính cũng đồng thời ngược lun não và tim mình nên cứ kiếm mấy thể loại này mà đọc cho nó nhẹ nhàng đỡ mệt não hehe
ủng hộ bạn làm truyện này hehe cố gắng lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 16-12-2013 02:02:45 | Chỉ xem của tác giả
Lâu quá ko thấy ai làm típ bộ nỳ, mình đang định làm típ đây,  mình dẫn link nhé? mà bạn còn giữ bản raw ko? Có thể gửi cho mình không?

Bình luận

mình cũng ủng hộ nhiệt tình, bộ này hay quá, drop thì uổng lắm hihi  Đăng lúc 20-12-2013 10:06 PM
bạn ơi, bạn làm tiếp đi đc ko, mih ủng hộ nhiệt tình luôn :******  Đăng lúc 20-12-2013 05:49 PM
Ủng hộ bạn  Đăng lúc 16-12-2013 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 20-12-2013 22:14:00 | Chỉ xem của tác giả
một thời gian dài ghê rồi mà chưa thấy chủ nhà comeback nhỉ? chắc dạo này bận rộn ^^
mình thấy truyện bạn làm hay với cũng rất nhiều bạn thích, chỉ là do nó thuộc loại điền văn nên dài quá, để đợi từng chương thì hơi lâu nên mọi người k nhảy hố, ít comment thui
mong là bạn đừng drop, lâu lâu có 1 chương mới để mọi ng` bik mà ngóng chờ típ nhak! cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 3-1-2014 14:35:50 | Chỉ xem của tác giả
đây là lần đầu tiên mình đọc tác phẩm này
mong là sẽ hay
chúc bạn luôn đông khách nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 28-4-2014 22:46:20 | Chỉ xem của tác giả
Chào bạn.

Thread Dược Điệu Thục Nữ của bạn dừng đăng bài viết mới từ ngày 4/6/2013 mà không có thông báo. Mình đã nhắn tin trao đổi với bạn nhưng không nhận được hồi âm. Vì vậy mình quyết định tô thread sang màu nâu – tạm thời drop để độc giả dễ nhận biết và theo dõi.

Khi bạn quay trở lại và đăng bài viết mới, mình sẽ tô thread sang màu hồng.

Thân mến.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách