Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1251|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

[TIẾNG NHẬT] Tìm địa chỉ học tiếng Nhật ở Sài Gòn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-12-2014 22:09:19 | Xem tất |Chế độ đọc
Chào cả nhà!
Hiện nay mình đang theo học tiếng Nhật ở trung tâm.
Nhưng thời gian đến mình phải đổi địa điểm học khá xa và phải học buổi tối. Nên mình muốn tìm giáo viên dạy thêm ở ngoài để theo học.
Nhà mình ở Tân Bình, vì vậy bạn nào biết giáo viên mở lớp nào dạy kèm tiếng Nhật ở gần thì tư vấn mình với.
Cảm ơn cả nhà!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2015 11:45:34 | Xem tất
Tân Bình thì hình như hơi khó đó thớt. Nếu mà thớt chịu đầu tư hay là mời hẳn GV về dạy kèm 1:1 đi. Hoặc là thớt có thể đến trường đại học khoa học XH và nhân văn hỏi thử xem. Hồi đó chị tui học kèm một thầy người bản xứ ở đó. Tiến bộ cực nhanh đặc biệt là kỹ năng nói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 11:34:52 | Xem tất
Chào bạn,
Lúc trước mình cũng học tiếng Nhật nhiều nơi nhưng thấy không hiệu quả và rất tốn thời gian và bây giờ mình đã đi làm (full time) nên không còn thời gia để đi học nữa, mình chỉ có thể học online lúc rảnh trong công việc và mình đã tìm được 1 trang học tiếng Nhật online rất phù hợp với mình nhưng không biết có hợp với bạn hay không là mình không biết nhưng cũng xin giới thiệu nó cho bạn học thử, học ở đây hoàn toàn miễn phí và muốn học lúc nào thì học chứ không bắt buộc giờ giấc.
Bạn hãy vào http://go47.com và bấm vào lá cờ Nhật để bắt đầu học nhé, chúc bạn thành công.

Học Tiếng Nhật Online
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách