Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hermit
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TIẾNG NHẬT] Bộ từ điển ngữ pháp tiếng nhật đầy đủ nhất gồm 3 tập

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 8-4-2013 21:00:28 | Chỉ xem của tác giả
{:159:} để đến nhiều phản hồi của các bạn rồi mới trả lời
cảm ơn mọi người đã viết lời ủng hộ, chúc ai theo đuổi con đường học tiếng nhật sẽ
theo tới cùng chứ ko bỏ dở như mình {:180:} Tiếng Nhật là một thứ tiếng khó, theo ý mình là nó khó hơn cả tiếng Trung đối với người Việt Nam mình, học được là oách lắm haha {:143:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-4-2013 22:39:30 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn rất nhiều.
Đây đúng là bộ sách mình đang cần.
Mình mới bắt đầu nhập môn học tiếng Nhật. Công nhận là khó thật
Cứ phải cố gắng thôi.:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-4-2013 11:00:56 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày đầu học tiếng Nhật sao thấy nó cũng dễ dễ.
Giờ học sâu vào dần dần mới thấy mình suy nghĩ sai lầm quá. Học toàn bị loạn lên thui, đã thế tiếng Hán thì nhiều vô đối nữa
May quá, giờ có tài liệu ngữ pháp tổng hợp của bạn thế này, có khi mình lại tiến bộ lên trông thấy.
Cảm ơn bạn nhé {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 15-4-2013 21:33:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới học tiếng Nhật, nên đang rất thiếu tài liệu tiếng Nhật, đang mò mẫm tìm thì lại gặp bạn.
cám ơn nhiều nha! vui quá,tiếng Nhật khó thật, mong ban tiếp tục up bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-4-2013 22:06:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới bắt đầu học tiếng Nhật thôi, cảm thấy ban đầu khá khó khăn. Đặc biệt khi chưa có vốn từ vựng, vốn Kanji mà đọc tài liệu thì chỉ có hoa mắt chóng mặt trở lên, dễ nản lắm
Mới bắt đầu sơ cấp và sợ đụng vào mấy tài liệu Nhật-Anh nên lưu lại để dành thôi chứ chưa xài . Cám ơn bạn nhé {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-4-2013 14:46:53 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn nhé :D
Nhà mình cài Javidic 2010 Final đã crack rồi mà sao cứ lỗi. Cài đi cài lại vẫn lỗi =))))

mình cũng là thèng siêu lười, học rồi bỏ, học rồi bỏ, nên học rồi mà vẫn chẳng biết gì :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-5-2013 08:51:37 | Chỉ xem của tác giả
saphira_1510 gửi lúc 14-4-2013 11:00
Mấy ngày đầu học tiếng Nhật sao thấy nó cũng dễ dễ.
Giờ học sâu vào dần dần mới  ...

Ôi hồi mới học mình cũng nghĩ y như bạn ấy,chỉ cần chăm chăm tí là ok.Mà giờ lên cao cấp học muốn ngất quá,rõ ràng hôm qua mình vừa nhớ được 1 đống kanji,hôm sau lấy vở ra viết lại,quên gần hết,tức muốn lộn cái bàn luôn >"< Ngữ pháp thì càng học càng thấy na ná nhau,kết quả là lúc nc với người Nhật thì toàn dùng ngữ pháp sơ cấp,chứ còn hoa mỹ văn vẻ thì đếch nói được.Buồn ghê :( Chắc phải sang Nhật tầm 1,2 năm mới khá khẩm lên được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-6-2013 20:08:53 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn rất nhiều, mình đang bị lủng ngữ pháp vài chỗ giờ có tài liệu bạn cung cấp nên chắc mình sẽ lấp được mấy chỗ đó, bạn còn tài liệu gì hay về tiếng nhật thì nhớ share nha , cám ơn bạn nhiều lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-7-2013 01:23:13 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn nhiều nhá . . .đang muốn học tiếng nhật . . .cũng muốn biết về vcăn bản trước khi tham gia một lớp học nào đó . . .hì . . .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-7-2013 21:43:26 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn nhiù nhìu :D
nếu bạn biet61 từ chuyên ngành tài chính thì chỉ mình luônnha
đa tạ bạn nhiều lắm, từ điển chuyên ngành kinh tế cũng ok luôn, như logistic ...
chắc bạn nói sao mình tham lam thê1 nhưng đụng mấy từ trong công việc mình thật bó tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách