Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[Thread giao lưu với Subteam] Thắc mắc - góp ý

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-5-2015 12:02:57 | Xem tất
Mình có góp ý cho team không hiểu sao các link trong mục list phim đều bị lỗi mình không truy cập được, mong sub team rãnh rỗi thì fix lại nhé, để tìm phim phải lội ngược dòng mò tên phim hơi bị đuối ^^ . Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2015 11:53:57 | Xem tất
Mình rất thích chất lượng phim của subteam làm ra, phim nét mà dịch cũng được, ấn tượng nhất là bản sub Kingsman

Có một điều mình muốn nói với subteam nhưng không chắc nên nói ở đâu nên mình chạy khắp nơi post: tập The Hobbit: The Desolution of Smaug âm thanh rất rè, mình down đi down lại mấy lần vẫn thế, mong subteam xem lại nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2015 00:27:11 | Xem tất
Mình chúc các bạn Subteam một mùa giáng sinh an lành, hạnh phúc. Nhân tiện cho mình nhờ các bạn làm vietsub cho film Sự may rủi của trái tim - A Hazard of Hearts (1987). Mình biết rất nhiều người đã từng xem film này , nhưng chưa thấy ai làm vietsub cả! Film rất hay !!! Mình xin chân thành cám ơn các bạn nhiều nhé. Có làm vietsub xin gửi tin nhắn cho mình nhé. Thank you so much.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2016 09:50:41 | Xem tất
Cho mình hỏi ngu phát là tại sao trên list phim của kites có phim thì tên được bôi đỏ, có phim lại là xanh, còn có cả màu tím nữa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2016 23:01:29 | Xem tất
Chào các bạn thân mến, mình muốn hỏi về phim ... không biết hỏi ở đây có đúng chỗ không?
Ngày xưa, khoảng 2003-2005 gì đó, kênh VTV3 có 1 phim về cô gái có khả năng mơ thấy người chết về báo mộng là ngta xác ngta ở đâu. Mình nghĩ mãi không ra phim gì. bạn nào đi ngang mà biết thì cho mình xin cái tên hoặc link nhé. chân thành cảm ơn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2017 17:36:54 | Xem tất
Hi Kite,

Mình trước đã có gia nhập Kite nhưng lâu quá bận rộn công việc nên không vào lại Kite thường xuyên, nay mình muốn tham gia vào dịch film cho E-zone (mình là Cử nhân anh văn).
Mode xem xét cho mình tham gia vào dự án với nha, mong muốn được đóng góp 1 phần vào những bộ film sắp tới mọi người có thể xem.

Mình cám ơn.
Chúc mừng năm mới cả nhà <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách