Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] V/v đổi avatar vào ngày quốc tang Đại tướng Võ Nguyên Giáp

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-10-2013 14:33:17 | Xem tất
Cảm ơn Admin nhiều. Sáng nay đăng nhập định đổi Avatar thì đã thấy Avatar của mình đẫ được đổi rồi.
Mình thật sự rất xuacs động và cảm thấy tự hào quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 14:58:50 | Xem tất
Từ ngày Bác Giáp ra đi, ngày nào đọc báo cũng khóc, cả nước đau xót tiễn Bác về với đất trời, về với Chủ tịch Hồ Chí Minh, như một cụ già đã nói "thế là nước mình mất đi một vị lãnh đạo vì nước vì dân rồi". Cảm ơn Kites.vn đã có một hành động ý nghĩa trong hai ngày lễ Quốc tang này, luôn ủng hộ diễn đàn ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 20:43:11 | Xem tất
Tự dưng hôm nay về bật máy vào Kites thì như bị chững lại
lá đờ đỏ sao vàng và dải băng đen để tang Đại tướng, thật sự là không biết nói gì hơn ngoài cảm thấy xúc động vô cùng.
Đại tướng Võ Nguyên Giáp - một trái tim vĩ đại đã ngừng đập nhưng dường như bóng hình và lời nói của Đại tướng vẫn còn âm vang mãi trong tâm tưởng của mọi thế hệ người Việt Nam.
Xin kính cẩn nghiêng mình tiễn đưa Đại tướng về với người thầy của mình. Mong Đại tướng được yên nghỉ và mong Đại tướng hãy tiếp tục dõi theo, bảo hộ cho người dân Việt Nam như cả cuộc đời Đại tướng đã làm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 21:19:46 | Xem tất
Cảm ơn BĐH đã có một chính sách thay avatar đồng loạt như thế này. Mấy ngày nay đọc, nghe tin trên các bản tin truyền thông mà thấy cảm động quá. Kính mong linh hồn của Bác yên nghỉ và hy vọng Bác sẽ sớm gặp lại Người ở bên kia nhé. Mọi người sẽ mãi mãi luôn nhớ về Bác - vị đại tướng hiền lành, tài ba của dân tộc và là người học trò xuất sắc của Bác Hồ. Thế hệ người Việt Nam hôm nay và mai sau sẽ mãi mãi tự hào vì dân tộc ta có Bác và Đại tướng Võ Nguyên Giáp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 21:38:03 | Xem tất
Tiếc thương vị Đại Tướng của dân Võ Nguyên Giáp
Những ngày này, hàng triệu trái tim người dân Việt Nam hướng về Đại Tướng
Kính viếng Đại Tướng về cõi vĩnh hằng cùng các vĩ nhân
Cảm ơn admin đã đổi avatar giùm mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 02:35:49 | Xem tất
Mình đang du học xa đất nước nhưng vừa biết được tin Đại Tướng mất, mình cùng các sinh viên Việt Nam đã họp nhau lại tổ chức một buổi lễ tưởng niệm nhỏ. Tuy chỉ kéo dài 30 phút nhưng đó là một buổi lễ thiêng liêng tưởng nhớ đến công lao to lớn của Đại Tướng và để tỏ lòng biết ơn của những sinh viên Việt Nam đang sống xa đất nước đến Đại Tướng.
Vừa vào Kites, nhìn thấy hình avatar đổi sang cờ quốc tang mà mình xúc động vô cùng. Rất cảm ơn Kites đã thay mặt mọi người upload ảnh để tưởng nhớ Đại Tướng nhé!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cotchip2611 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 09:03:51 | Xem tất
cám ơn Kites đã giúp thành viên nhé, khi vào kites thấy avar như vậy ai cũng hiểu ra và xúc động
đây là việc nên làm và là việc thiết yếu để bày tỏ lòng thành kính đối với Đại tướng
cám ơn kites vì đã chu đáo như vậy
hôm nay trên các tuyến phố dòng người tiễn đưa Bác Giáp rất đông
Mong bác yên nghỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 10:44:21 | Xem tất
Mình thật sự xúc động khi thấy admin đã đổi avata để tiếc thương Đại tướng. Đây là việc làm hết sức có ý nghĩa. Cảm ơn admin và xin chia buồn cùng tất cả những người Việt Nam đang sống và làm việc ở khắp nơi trên thế giới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 11:40:28 | Xem tất
Cảm ơn Kites team. Các bạn quan tâm tới những điều nhỏ nhât. Việc làm nhỏ nhưng nhiều ý nghĩa.

“Không gì giấu được dân và nhân dân luôn công bằng. Lịch sử cũng luôn công bằng. Nước mắt của dân chính là gương soi” (Thiếu tướng Lê Mã Lương)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2013 12:18:03 | Xem tất
Ad để đến hết ngày cũng được luôn^^ Nhìn thì hơi buồn lòng, nhưng mà là việc nên làm. Sáng này ngồi xem lễ truy điệu mà nước mắt cứ chảy, dù mấy hôm trước nghe tin cụ qua đời, có một cảm giác gì đó thanh thản, vì thấy cụ mấy năm nay lấy bệnh viện làm nhà cũng thương mà:( Giờ thì phải chia tay cụ thật rồi, buồn quá:((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách