Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Tình hình thanh lọc nick đợt 1 và thời gian mở cửa đăng ký nick

Đóng [Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-9-2013 16:56:34 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào.
Mình đã lập nick, down film và tham gia thảo luận cũng khá lâu rồi.
Gần đây vào lại Kites và bắt đầu down film lại thì thấy có nhiều quy định mới. Đã và đang tích cực tìm hiểu. :))
Mình vẫn dùng $ cũ để down được phim nhưng chắc không đủ để làm trọn bộ. Ngoài ra, quy định về email xác nhận nữa, vào thiết lập thì thấy báo "đang chờ xác minh". Đã gửi lại yêu cầu xác minh.
Mong Mod xác nhận giúp là tình trạng nick của mình vẫn bình thường và mong sớm nhận email xác nhận.
Cảm ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-9-2013 22:32:24 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn đã hướng dẫn nhé! :D
Có điều là, mình vào thấy nick chưa được xác minh. Đã click "Gửi lại email xác minh lần nữa" rồi nhưng không nhận được gì cả. Mình đã search rất kỹ cả inbox lẫn hộp thư spam nhưng không thấy gì. Giờ phải làm sao đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 30-9-2013 00:36:31 | Chỉ xem của tác giả
XIn chào mọi người

Xin phép cho mình hỏi nhờ 1 chút,khi nick này của mình đk tại kites thì mình chưa sử dụng gmail,nên mình đk bằng yahoo,giờ mình thấy kites khuyến khích dùng gmail,vậy mình có thể thay đổi địa chỉ email đăng ký nick được k?

Nếu được đổi thì cách thức như thế nào vậy? liệu trong quá trình đổi địa chỉ email có xảy ra việc k vào lại được nick không? mình rất lo cho trường hợp này nên k dám động chạm gì vào chỗ mật khẩu an toàn cả
Mong BĐH chỉ dẫn giúp mình để mình chuyển đổi email đk từ email cũ sang email mới

Cảm ơn mọi người nhiều nhé

Bình luận

thôi con lượn đây ^^  Đăng lúc 8-10-2013 07:06 PM
sr dì, nãy giờ khủng bố cmt dì nhiều quá  Đăng lúc 8-10-2013 07:06 PM
cứ bị email ko thành công mãi =.=  Đăng lúc 8-10-2013 07:05 PM
con đổi mail giờ nó bị sao rồi á dì  Đăng lúc 8-10-2013 07:05 PM
mà thôi chết cha con rồi  Đăng lúc 8-10-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách