Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Tình hình thanh lọc nick đợt 1 và thời gian mở cửa đăng ký nick

Đóng [Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-9-2013 10:46:18 | Chỉ xem của tác giả
em đăng ký nick shinnashinno nhưng chưa nhận được email,active nick hộ em với ạ thank ad

Bình luận

Đăng ký ở chỗ nào vậy bạn? Chỉ mình với!  Đăng lúc 23-9-2013 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-9-2013 11:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng chưa xác nhận đc email @@! không hiểu là do sao ta, các bạn giúp mình check lại đc k ???? tks m.n nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-9-2013 15:34:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình đăng kí từ lâu rồi mà vẫn chưa nhận được mail xác nhận :|
Ai coi lại hộ mình với
thanks

Bình luận

bạn vào mục thiết lập mật khẩu an toàn để xác nhận email nhé  Đăng lúc 26-9-2013 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-9-2013 19:39:13 | Chỉ xem của tác giả
cherry2k89 gửi lúc 22-9-2013 00:49
Cho mình hỏi với là làm sao biết nick mình xác minh hay chưa? mình lập lâu rồi nên gi ...

Mình làm theo @babykitty76767 hướng dẫn là xác nhận đc đó! thank c nhóe!
@yen.nhien làm xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-9-2013 23:36:53 | Chỉ xem của tác giả
đây là lần đầu tiên mình gửi bài. Lí do là từ rất rất lâu rồi không có thói quen viết bài trên các diễn đàn, và gần đây khi tham gia diễn đàn nào cũng thấy các thông báo về quy định bài viết. Các quy định có là đúng. Nhưng mình rất sợ lỡ tay viết cái gì, không đủ kí tự, hoặc không đúng nội dung... rồi bị tính là spam T.T Rồi bị ban nick (sợ là sợ cái lỡ tay ấy >.< )
Kết quả là không dám viết gì cả, hàng ngày chỉ âm thầm theo dõi subteam. Cám ơn subteam và cả ban điều hành rất nhiều, mà chả thấy có cái nút thank nào, comment thì sợ phạm quy.
Với cả, giờ mình đã ngoài 20 rồi, tuổi tác cũng là vấn đề hay sao ấy, tư duy chậm chạp, nhìn các bài post và comment loạn lên, mãi gần đây mới nhận ra là mỗi post lại có 1 phần để bình luận riêng.
Mình chả biết làm gì để đóng góp cho diễn đàn cả. Tóm lại, mình không có bài viết là vì mình sợ viết linh tinh bị ban nick.
Xin đừng xóa nick mình mà tội nghiệp

Bình luận

topic film đó mà, miễn là phải gõ có dấu, không cmt ~ từ ngữ thô tục như "con này, con nọ, thằng này, thằng kia" hoặc thô tục thì sẽ chả ai nói gì bạn cả..   Đăng lúc 26-9-2013 03:14 PM
@bà Mun: cmt có dấu cái gì á nàng?? còm tầm bậy là ban nick nhá :|.. @Wondercloud: khi b xem 1 film và thấy yêu/thích/ghét/tức 1 tình tiết, 1 nhân vật thì có thể cmt trong to   Đăng lúc 26-9-2013 03:13 PM
vào khu news comment có dấu thế là xong mà =.= đừng viết quá ngắn là okie.  Đăng lúc 24-9-2013 01:53 PM
Mình cũng sợ bị ban nick nên phải cố mà comt nè T_T Cách đây 3 năm thì mình hay comt lắm nhưng giờ già rồi nên mất hứng hay sao ấy, chỉ lẳng lặng down phim thôi :(   Đăng lúc 24-9-2013 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-9-2013 16:27:06 | Chỉ xem của tác giả
Đi chơi mấy ngày về, thấy thông báo, nick của em cũng bị tình trạng chờ xác minh, lật đà lật đật chạy vào mật khẩu an toàn để gửi lại email, nhưng cứ có thông báo

Email đã được gửi đi

Nhưng em vào mail check cả trong inbox lẫn spam đều không có, làm thế nào đây?

Bình luận

mình đã làm thế rồi, chờ từ hôm kia đến giờ mà vẫn chưa có cả inbox lẫn spam box luôn T__T  Đăng lúc 26-9-2013 05:05 PM
bạn vào Thiết đặt mật khẩu an toàn, bấm resend lần nữa và chờ vài phút, sau đó check inbox lẫn spambox, thể nào cũng có, đừng sốt ruột  Đăng lúc 26-9-2013 03:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-9-2013 17:28:29 | Chỉ xem của tác giả
Lâu nay bận quá chỉ vào đọc tin mà không để ý thấy thông báo của kites.
Nay nhìn thấy mới giật mình, lâu lém rùi mình không đăng nhập
suýt đứng tim vì cái tội lười, toàn để chế độ tự động nhớ nên cũng không để ý gì cả.
May mà ko bị dell tài khoản. hú vía
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-9-2013 09:44:11 | Chỉ xem của tác giả
Admin cho mình hỏi, cách nào mình biết được nick của mình đã đọc mail xác nhận chưa vậy?

Bình luận

bạn nên đọc những cmt phía trên trước khi đưa ra câu hỏi tương tự. Bạn vào phần thiết đặt/mật khẩu an toàn là sẽ thấy nhé  Đăng lúc 26-9-2013 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-9-2013 11:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình đăng kí nick kai.aktf mà mãi không thấy email xác nhận, đã vào box spam xem thử vẫn không có, admin active giúp mình với :-<
hú vía, vừa cmt trong đây xong thì mail tới :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-9-2013 15:00:47 | Chỉ xem của tác giả
lollypk gửi lúc 22-9-2013 23:46
tớ vẫn thấy zụ này kỳ kỳ nha@@. lỡ những người 1 tháng k vào kites thì làm gì biết  ...

đi công tác nước ngoiài cả tháng k có thời gian xem phim thì thời gian nào mà phim ảnh chứ trời!! >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách