Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Tình hình thanh lọc nick đợt 1 và thời gian mở cửa đăng ký nick

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-9-2013 11:21:30 | Chỉ xem của tác giả
Dear mod,
Hiện tại nick mình có tình trạng giống như của các bạn thành viên khác  trong kites là vẫn không active được email
Mình cũng đã vào thiết lập để yêu cầu gửi mail xác minh lại lần nữa mà vẫn không thấy mail.  Mong các bạn giúp mình khắc phục sớm.
Thanks all.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-9-2013 12:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Nick của mình cứ thấy là đang chờ xác minh mà ktra email ko thấy có email xác minh ạ
Mong các bạn kiểm tra giúp mình :)
Mất nick ở đây chắc tiếc chết mất ạ :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-9-2013 14:26:00 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ tính điểm rồi ... hic phải giữ nick thôi trk kia lập 3,4 nick sau đó lại quên pass ten tk bao nhieu điểm mất hết ,bách nhục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-9-2013 14:50:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị quên pass lâu rồi, hnay lấy lại đc nick r, nhưng mà lâu r k đăng nhập, giờ mới đăng nhập lại thì có bị thanh lọc nick k :((

Đừng nhé vì mình vừa mới lấy lại đc nick mà :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-9-2013 16:27:03 | Chỉ xem của tác giả
Dear MOD,
Mình đã lập tài khoản này được một thời gian rồi. Tuy vậy, từ lúc lập cho đến giờ, mình vẫn chưa nhận được email xác lập tài khoản :s Do vậy, mình đã thử đổi email và email này qua nhiều lần thử vẫn chưa nhận được email xác nhận.
Mình luôn luôn kiểm tra mục Spam nên có thể nói chắc là không phải do mình không kiểm tra. Mong MOD giúp đỡ sớm. Mình rất sợ do chính sách của Kites ngày càng thắt chặt nên một ngày nếu tài khoản chưa được xác nhận thì sẽ bị xóa.
Cảm ơn MOD rất nhiều :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-9-2013 20:29:28 | Chỉ xem của tác giả
thanks add!!!!!!!!!!!!!
tranh thủ lập nick mới thôi..
mong là sẽ active được nick luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-9-2013 21:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi là vào chỗ nào để đăng ký nick vậy ạh? Tìm nãy giờ cả buổi mà vẫn chưa thấy
Em nhỏ dại hay hỏi những câu ngu ngơ mong ad thông cảm và chỉ giúp dùm em nha
Thanks

Bình luận

Bạn vào thiết đặt/ mật khẩu an toàn (nằm // với logo Kites phía trên cùng đó) là biết nick xác minh hay chưa nhé  Đăng lúc 26-9-2013 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 22-9-2013 22:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Admin cho xin hỏi :
Nick Kites của em đăng kí cũng lâu rồi nhưng hiện nay có thế nào xác minh là em  được  vào khuôn khố của luật  nhà ta khong? Làm sao xác minh tài khoản.
Em chỉ sợ  có thể bị xóa mất nick vì không xác minh tài khoản, đến lúc đó thì em thật không biết down phim ở đâu.
Xin cảm ơn Admin trước.

Bình luận

Bạn vào thiết lập mật khẩu an toàn là biết nick xác minh hay chưa.  Đăng lúc 25-9-2013 06:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-9-2013 23:46:12 | Chỉ xem của tác giả
tớ vẫn thấy zụ này kỳ kỳ nha@@. lỡ những người 1 tháng k vào kites thì làm gì biết đc cái thông báo này mà đăng ký nhể!!!

Bình luận

Và Kites thì cần chất lượng hơn số lượng bạn ạ. Hoặc có thể bạn quá đen khi bị cắt Net quá lâu.  Đăng lúc 23-9-2013 08:18 PM
Thời buổi này thì ko làm gì đến nỗi 1 tháng rồi ko thể gõ chữ kites.vn để vào đâu bạn.Trừ khi bạn không để tâm gì đến Kites.  Đăng lúc 23-9-2013 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-9-2013 08:05:42 | Chỉ xem của tác giả
ad ơi ! Mình đã vào phần thiết lập mật khẩu an toàn, nhưng chưa thấy email được xác nhận, đợi mãi cũng ko thấy kites gửi email xác nhận ... Hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách