Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 5429|Trả lời: 32
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Tình hình thanh lọc nick đợt 1 và thời gian mở cửa đăng ký nick

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-9-2013 22:02:28 | Xem tất |Chế độ đọc
1. Như thông báo trước đó, chúng tôi đã tiến hành thanh lọc nick đợt 1 và xóa 4.438 nick có số bài viết dưới 10 và không hoạt động (không đăng nhập) từ ngày 01/01/2012 đến nay.

2. Nhân tiện, để tạo điều kiện cho các bạn có mong muốn được tham gia cộng đồng Kites, chúng tôi sẽ mở cửa cho đăng ký nick có xác nhận email trong vòng 36 tiếng kể từ 0h ngày Chủ nhật (22/09) đến 12h ngày thứ Hai (23/09). Những bạn đăng ký trong đợt này nếu không nhận được email xác nhận, vui lòng thông báo tại thread này để chúng tôi tiện hỗ trợ các bạn active nick.

3. Ngoài ra, chúng tôi sẽ không chịu bất kỳ trách nhiệm nào trong vấn đề các bạn bị mất nick do share pass, hoặc không cẩn thận trong việc sử dụng tài khoản. Hiện web vẫn chưa được hoàn thiện về chức năng hỗ trợ lấy pass bằng email, chúng tôi phải kích hoạt lại nick bằng thủ công, như vậy sẽ rất bất tiện và mất thời gian. Do đó các bạn hãy tự bảo vệ nick mình. Kể từ thông báo ngày hôm nay, chúng tôi sẽ không hỗ trợ lấy lại pass cho đến khi hệ thống được hoàn thiện và thực hiện tự động chức năng này. Trong trường hợp các bạn báo mất pass, chúng tôi sẽ ban hoặc xóa nick để đảm bảo không xảy ra những vấn đề tiêu cực. Khi nào chúng tôi fix xong lỗi này, chúng tôi sẽ thông báo đến các bạn để các bạn có thể tự lấy lại pass khi bị mất.

4. Chúng tôi sẽ tiếp tục những lần thanh lọc nick tiếp theo. Vì vậy hi vọng các bạn có thể quý trọng nick của mình.

Thân ái.
Kites

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2013 23:26:01 Từ di động | Xem tất
Em có 1 câu hỏi khá ngơ, xin hỏi admin.

Theo em biết thì Forum Announcements này chỉ có thành viên mới được phép vào. Vậy những người mới đến với Kites lần đầu thì làm sao biết thời gian mở đăng kí nick? (Ở đây em không tính đăng kí clone và những người biết kites qua FB vì em là ng biết kites qua phim trước khi like FB của kites).

Em xin hết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 12:02:01 | Xem tất
Admin cho em hỏi cái này với ạ
Chẳng là nick Kites của em đăng kí cũng lâu lâu rồi thế nhưng mà vẫn chưa được xác minh. Em thấy nó cứ hiện lên là đã gửi e-mail xác minh cho em rồi mà chẳng thấy đâu. Thế không xác minh thì cũng không sao hả Ad ?
Em chỉ sợ là luật của nhà ta càng ngày càng khắt khe hơn nên đến một ngày nào đó em có thể bị xóa mất nick vì không xác minh tài khoản, đến lúc đó thì em thật không biết down phim ở đâu.
Em xin cảm ơn Admin trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 21:04:23 | Xem tất
Giuyn gửi lúc 21-9-2013 12:02
Admin cho em hỏi cái này với ạ
Chẳng là nick Kites của em đăng kí cũng lâu lâu rồi th ...

Mình cũng y như bạn đó, do cũng dk lâu rồi không biết nick của mình đã xác minh chưa nữa.
Lúc trước có khoảng thời gian dài không online, dạo này đọc được chính sách mới của kites nên mới bắt đầu hoạt động lại nick.
Vậy làm sao để nhận được mail xác minh nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 23:54:35 | Xem tất
Mình bây giờ chắc cũng phải dữ nick cẩn thận :D
đang down phim nữa
Good doctor Good doctor :D
Thanks kites for subbing korean dramas :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2013 00:02:06 | Xem tất
babykitty76767 gửi lúc 21-9-2013 21:04
Mình cũng y như bạn đó, do cũng dk lâu rồi không biết nick của mình đã xác minh ch ...

Kites có mở hẳn một topic để tiếp nhận các trường hợp chưa active email, bạn vào đây thông báo tên tài khoản và email, admin sẽ activate thủ công cho bạn ngay. Nick mình cũng bị nhưng mấy hôm trước báo bên đó được activate ngay tắp lự. Link đây nè bạn:

http://kites.vn/thread/thong-bao ... ay--295829-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2013 00:49:17 | Xem tất
Cho mình hỏi với là làm sao biết nick mình xác minh hay chưa? mình lập lâu rồi nên giờ cũng không nhớ rõ nữa! :|
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2013 07:44:06 | Xem tất
xin hỏi admin, trong các mục đăng ký, tôi không thấy mục ghi địa chỉ email, vậy làm thế nào để các bạn có địa chỉ email của tôi để gửi xác nhận thành viên của kites đươc nhỉ, rất mong nhận được sự chỉ dẫn. Cảm ơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2013 08:56:28 | Xem tất
em vừa đăng ký nick tiffanynO1 nhưng chưa nhận được email xác nhận ạ! ad active nick hộ em,thank ad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2013 09:18:50 | Xem tất
Dear MOD
Hiện tại nick mình có tình trạng giống như của các bạn member khác  trong kites la vẫn không active được email
Mình cũng đã vào thiết lập để resend lại nhưng vãn chưa okie
Mong các bạn giúp mình khắc phục điều này
Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách