Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Thời gian mở cửa đăng ký nick và thanh lọc nick

Đóng [Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 11-1-2014 19:00:17 | Chỉ xem của tác giả
Chào Admin, Mod!
Mình tìm khắp diễn đàn ko thấy chỗ nào để hỏi nên mình vào box này để hỏi luôn.

Admin có viết là: "Ngoài ra trong quá trình đó chúng tôi sẽ thanh lọc những nick có số bài viết dưới 10 và không login trong vòng 18 tháng trở lại."

Vậy cho mình hỏi là điều kiện để bị xóa nick là tổng hợp của cả 2 hay là chỉ dính 1 cái là bị xóa?

Mình thì ko đủ 10 bài viết rồi, nhưng treo nick kites nên xem như là ngày nào cũng đăng nhập, mình ko có nhiều thời gian để post bài, lâu lâu mình vào khu CZone để xem có phim gì mới kéo về thôi nên cũng không cần lên hạng Ruby để kéo phim khu KZone, chỉ cần nick không bị xóa là được.

Mong Admin, Mod giải đáp. Mình cảm ơn!

Bình luận

bạn cứ lê la ở mấy mục tin tức mà trả lời,dễ kiếm điểm lắm,nhớ comment từ 3 dòng trở lên  Đăng lúc 29-1-2014 08:20 PM
Mình cũng có thắc mắc giống bạn, xưa nay toàn đăng nhập mới được điểm cao như bây giờ, nếu mà bị xóa nick thì tiếc lắm.  Đăng lúc 11-1-2014 11:11 PM
chỉ có 10 bài đâu có nhiều đâu bạn, bạn còn 8 bài nữa thui mà  Đăng lúc 11-1-2014 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-1-2014 13:24:27 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi viết bài viết là viết như thế nào, viết những gì
mình ngu lắm nên không biết viết gì cả với lại kiếm điểm như thế nào
Có ai biết thì giúp mình với

Bình luận

nhớ comment trên 3 dòng nhá,không bị tính là spam rồi bị trừ điểm thê thảm đó. cứ lê la ở mấy mục news mà trả lời,kiếm điểm dễ lắm  Đăng lúc 29-1-2014 08:18 PM
viết ~ bài comment có ý nghĩa như vầy cũng dc nè bạn ^^  Đăng lúc 29-1-2014 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 29-1-2014 17:46:59 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn BQT nha, cũng lâu rồi mình ko vào Kites , hnay vào lại thấy khác quá.
Mặc dù có hơi buồn 1 chút vì mình ko còn đc download hay thấy đc link down nhưng mình cũng mong Kites ngày càng phát triển hơn ( vì mình chỉ tin tưởng sub của Kites thôi )
Từ giờ mình sẽ cố gắng hoạt động thường xuyên hơn. Kites cố lên nha

Bình luận

Nhưng mà em không phá tán bậy nhưng mà muốn download lại khó khăn quá, cơ mà vì bản quyền nên đành chịu khó chút không sao.  Đăng lúc 3-2-2014 11:17 AM
Nhưng mà em không phá tán bậy nhưng mà muốn download lại khó khăn quá, cơ mà vì bản quyền nên đành chịu khó chút không sao.  Đăng lúc 3-2-2014 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 5-2-2014 01:54:46 | Chỉ xem của tác giả
hiorin gửi lúc 3-1-2014 09:45 PM
Xin hỏi tại sao mình bỗng nhiên không được download nữa vậy ạ. Bạn nào trả lời giúp ...

Bây giờ đã bị thay đổi rồi. Bây giờ bạn mới chỉ là Gió nhẹ, sau gió nhẹ là cấp độ 1 và khi bạn là thành viên thuộc cấp độ 2, tức là đạt 150 điểm trở lên thì lúc đó La Sharing mới mở ra cho bạn down.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-2-2014 02:02:12 | Chỉ xem của tác giả
hiorin gửi lúc 3-1-2014 09:45 PM
Xin hỏi tại sao mình bỗng nhiên không được download nữa vậy ạ. Bạn nào trả lời giúp ...

Bạn cần phải chăm chỉ viết bà, chăm chỉ bình luận hay tham gia các trò chơi GAME, rồi tranh thủ ngày nào cũng đăng nhập vào diễn đàn thì sẽ được nâng cấp thành thành viên Gió cấp 2 khỏang 150 điểm. Đến lúc đó thì LaSharing mới mở ra cho bạn down phim về. Cố gắng lên vậy nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 5-2-2014 18:06:41 | Chỉ xem của tác giả
vyka gửi lúc 5-2-2014 02:02 AM
Bạn cần phải chăm chỉ viết bà, chăm chỉ bình luận hay tham gia các trò chơi GAME, r ...

Cảm ơn bạn, mình cũng đang cố gắng đây,

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
Aqua -5 spam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 5-2-2014 20:05:07 | Chỉ xem của tác giả
Cố lên nào
Trước tết mình cũng bận quá, chả vào được kites, xong vào thì thấy báo lỗi, thấy buồn quá, gần đây thấy kites trở lại, với tên miền mới, thấy vui vui.
Toàn xem phim ở đây, giờ mà đóng của, chả biết xem ở đâu nữa, phụ đề các chỗ khác làm không hay bằng nữa
Vì bản quyền nên cũng phải thắt chặt luật lệ download tý, cũng không khó với người nào thực sự muốn xem mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách