Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Thời gian mở cửa đăng ký nick và thanh lọc nick

Đóng [Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 5-1-2014 19:51:50 | Chỉ xem của tác giả
monday1521 gửi lúc 5-1-2014 07:38 PM
làm thế nào để có thể thấy link download vậy mọi, đang download mấy bộ phim mất hết  ...

Bạn coi thông báo đó, phải từ cấp ruby mới được vào la sharing down phim.

Cùng cố gắng vì sự phát triển của kites thôi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-1-2014 13:27:59 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người chỉ giúp mình phải vào đâu để kiểm tra xem mình có bao nhiêu bài viết rồi za?

Mình k muốn bị del acc đâu

Bình luận

Nhin dưới avar có thống kê kìa bạn  Đăng lúc 9-1-2014 02:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-1-2014 13:33:28 | Chỉ xem của tác giả
omai11111995 gửi lúc 6-1-2014 01:27 PM
Mọi người chỉ giúp mình phải vào đâu để kiểm tra xem mình có bao nhiêu bài viết r ...

TRÊN THÔNG TIN CỦA BẠN GHI RÕ 1 BÀI VIẾT 0 CHỦ ĐỀ KÌA CÒN HỎI GÌ NỮA TRỜI T___T SIÊNG POST BÀI LÀ NHANH LÊN CẤP THÔI. MÌNH VỪA UP ĐƯỢC 60 ĐIỂM TRONG 3 NGÀY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-1-2014 13:37:35 | Chỉ xem của tác giả
Jackerpro93 gửi lúc 6-1-2014 01:33 PM
TRÊN THÔNG TIN CỦA BẠN GHI RÕ 1 BÀI VIẾT 0 CHỦ ĐỀ KÌA CÒN HỎI GÌ NỮA TRỜI T___T SI ...

Nhưng mà k lẽ mỗi lần muốn kiểm tra xem số bài viết lại phải lon ton đi pót bài như này để biết á

Bình luận

Vào HOME nhé, như này bị tính là spam đấy  Đăng lúc 9-1-2014 02:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-1-2014 20:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Nhờ các bạn giúp đỡ với, mình đọc thấy thông báo này:

Về việc xử phạt nick vi phạm và thời gian mở cửa đăng ký nick đăng ngày 5 tháng 1 năm 2013 bởi Admin.

Mình không hiểu điều khoản "quy định viết bài trong thời gian một tháng" dưới đây lắm, có nghĩa là không được trả lời hay đăng 30 bài (hay 30 lần trả lời trong 1 tháng, có nghĩa 1 ngày trung bình chỉ được viết hoặc trả lời 1 lần à)? Hay ví dụ như những vi phạm quy định viết bài là thế nào?

"Tất cả những nick vi phạm 30 lần về quy định viết bài trong thời gian một tháng (bắt đầu áp dụng từ hôm nay), chúng tôi sẽ truy xuất ngược trong tháng vừa rồi (tính đến ngày 5/1/2014) và sẽ thường xuyên thực hiện đều đặn mỗi tháng.."

Mình không cố ý vi phạm (nếu lỡ có) nên phải kiểm tra nội quy :-(

Rất cám ơn các bạn giúp đỡ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 7-1-2014 19:53:10 | Chỉ xem của tác giả
Em chào các admin ạ.
Em có một số thắc mắc về nick trong diễn đàn, mà ko biết thắc mắc ở đâu nên vào đây hỏi ko biết có phạm quy ko ạ.
Em là thành viên đã lâu, nhưng cũng ko lâu lắm, mới từ 2011, tuy nhiên thời gian em online để bình luận trong forum khá là ít, đa số em chỉ lên để tải film và đọc tin tức, trước đó em chỉ tải film chùa thôi, từ sau khi mục tin tức đc update hàng ngày hơn thì kites là nơi để em biết những tin tức nhanh nhất về các idol, nhưng gần đây do phải đi làm và đi học song song, nên một khoảng thời gian em ko vào web đc nên đã có một số thay đổi mà em ko hiểu, trước đó các link film trong K-Drama bị chuyển sang box La sharing để hạn chế việc down load bừa bãi của một số thành viên để phân tán dùng vào việc kinh doanh em có biết, chuyển sang box La sharing thì các member bình thường như em vẫn có thể tải film được, nhưng gần đây vào thì em lại ko thể tải film được nữa, ko vào đc la sharing nữa. Sau đó, sau khi tìm hiểu đọc 1 số thông báo, em được biết là cấp thành viên của em ko đủ để tải film, khá là buồn nhưng cũng ko biết làm sao để đc thăng cấp thành viên, vì em đã là thành viên từ năm 2011, nếu tính đến lâu năm thì em cũng có khả năng, nhưng còn thời gian để online rồi đăng bình luận spam để thăng cấp thì ko thể rồi, các admin có thể giải thích cho em hiểu đc ko ạ >"< T.T

Bình luận

Thành viên lâu năm nhưng ko đăng nhập cũng ko bình luận, nên số điểm và bài viết ko nhiều. Bạn ko đăng nhập hay hoạt động thì hệ thống tính thế nào dc  Đăng lúc 9-1-2014 02:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-1-2014 19:55:03 | Chỉ xem của tác giả
bocapden268 gửi lúc 4-1-2014 08:21 PM
Chán ghê. Mình đang down dở mấy tập phim. Thực sự mình ko thích xem online 1 tẹo nào, c ...

mình cũng giống bạn đó, chỉ thích tải về để xem đi xem lại nhiều lần thôi, mà ko đc phép tải đó,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 8-1-2014 21:23:08 | Chỉ xem của tác giả
Điểm và Kite$ khác nhau chỗ nào vậy mọi người ? Điểm dùng để làm gì và Kite$ dùng để làm gì ? Khi download thì bị trừ điểm hay trừ Kite$ ? Mấy ngày nay ngày nào mình cũng thử đăng nhập 1 lần thì thấy được cộng thêm 1 Kite$ còn điểm vẫn giữ nguyên nghĩa là sao ? Thiết nghĩ trang Kites nên có 1 bài viết về thang cấp độ thành viên để những member mù mù cạc cạc như biết dễ hiểu hơn và phấn đấu nhiều hơn =.=

Bình luận

Bấm vào chữ Nhóm cạnh avar có bảng đó đấy bạn  Đăng lúc 9-1-2014 02:27 PM
Tổng số điểm=Kite$ X 0.3 + Bài viết X 0.4  Đăng lúc 9-1-2014 12:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 9-1-2014 00:59:03 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi cho mình thắc mắc chút là tại sao lại phải đưa việc đăng ký vào 1 khung giờ nhất định vậy?? thấy thắc mắc thôi chứ cũng k có nhu cầu đăng kí nick nữa

Bình luận

- Để tránh tình trạng đăng kí bừa rồi không sử dụng đó bn =]] Như vậy member sẽ không biết quý acc  Đăng lúc 11-1-2014 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 11-1-2014 11:58:11 | Chỉ xem của tác giả
Admin ơi cho em hỏi em thấy trong hồ sơ của em là chưa xác nhận email, em có kiểm tra mail mà tìm hoài cũng không thấy email xác nhận hết. Em không biết làm cách nào mà có được email để xác nhận nick nữa

Bình luận

Kiểm tra trong mục spam của Email á bạn. Mình cũng bị mà tìm ra rồi.  Đăng lúc 3-2-2014 11:15 AM
giống t thế,cái này chịu luôn,không làm sao xác nhận mail được  Đăng lúc 29-1-2014 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách