Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Thời gian mở cửa đăng ký nick và thanh lọc nick

Đóng [Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-1-2014 14:46:17 | Chỉ xem của tác giả
sau khi nâng cấp, những phim đang xem dang dở, đành phải dở dang.. chờ đủ điểm ..ôi la-sharing..

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-1-2014 19:50:32 | Chỉ xem của tác giả
lọc hết phần tử xấu, thì diễn đàn mới chất được. thật tình thì mình cũng ủng hộ. chúc cộng đồng kites ngày càng phát triển.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-1-2014 20:21:47 | Chỉ xem của tác giả
Chán ghê. Mình đang down dở mấy tập phim. Thực sự mình ko thích xem online 1 tẹo nào, chỉ thích tải về rồi xem thôi :. Kites làm chặt như thế này thì những thành viên Pearl như mình phải làm sao bi giờ? Bao giờ mới lên được ruby đây hở giời (

Bình luận

Cơ bản là xem Online ở Vivo chất lượng kém quá, giật kinh hồn, mà xem được 1 đoạn lại bị đi gặp admin vì lỗi kết nối =))  Đăng lúc 4-1-2014 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-1-2014 22:50:05 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi theo lịch đăng ký nick thì chiều thứ 7 là được nhưng sao giờ k đăng ký được? khi bạn mình đăng ký thì bị báo lỗi là sao?
bạn nào biết chỉ dùm mình với. xin cảm ơn nha

Bình luận

bạn mình cũng nói thử ba tuần rồi vẫn k đc đăng ký.k hiểu tại sao nữa :((  Đăng lúc 5-1-2014 09:30 AM
mình cũng đang thắc mắc như v, 3 4 tuần nay là k đk nick mới đc nữa  Đăng lúc 5-1-2014 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-1-2014 23:09:33 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi ngu với cấp ruby là bao nhiêu điểm vậy. Đành cố cày bàn phím kiếm điểm vậy
Trước giờ ít khi com bởi cũng không hoạt ngôn lắm, nhiều lúc xem 1 news cũng ko biết nhận xét gì trừ những gì người khác đã nhận xét.
Haizzz...

Bình luận

150 đ đó bn  Đăng lúc 5-1-2014 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 5-1-2014 17:13:01 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình nên để chức năng download giống cũ.Vì đâu phải ai cũng có thời gian lên mạng nhiều để đóng góp hay tham gia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 5-1-2014 18:59:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng không muốn xem online nên dow phim về xem. Hiện tại đang dow giở mấy phim liền nên cũng hơi buồn tí chút nhưng vì sự phát triển bền vững của Kites nên ủng hộ nhiệt tình và mình sẽ cần mẫn như con ong chăm chỉ nhặt điểm lên cấp. Cố lên Mai ơi..., cố lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 5-1-2014 19:31:29 | Chỉ xem của tác giả
AD cho mình hỏi là xác nhận mail bằng cách nào nhỉ? Biết câu hỏi hơi "ngu" tẹo nhưng trước tớ có thấy chỗ để xác nhận mail giờ tớ quên rồi. Rất mong sự giúp đỡ của Kites.

Từ trước đến giờ tớ toàn xem online trên vivo nhưng giật kinh khủng nên muốn down về xem. Dù biết là rất lâu để lên cấp nhưng vẫn cố gắng vậy.
Chúc Kites ngày càng có nhiều chương trình hay, hấp dẫn. Và chân thành cảm ơn Subteam của Kites nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 5-1-2014 19:34:52 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn đang tích cực cmt hàng ngày để kiếm điểm. Nhưng mà thật sự mình thấy hơi oải rồi, còn đến 100 điểm nữa mới được down phim. Lúc đầu cmt tích cực nhưng dần dần thấy hơi lãng xẹt, có một chút giả tạo nữa. Subteam đừng giận, vì đó là tâm sự thật lòng của mình.
Nhưng mà mình hiểu nỗi khổ của các bạn mà, chỉ là than vãn tý xíu thôi, hy vọng các bạn sẽ luôn cố gắng làm việc hết mình, trong thời gian tích đủ điểm, mình sẽ xem phim ở vivo vậy. May là mình xem phim cũng không lag cho lắm, hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 5-1-2014 19:38:01 | Chỉ xem của tác giả
làm thế nào để có thể thấy link download vậy mọi, đang download mấy bộ phim mất hết điêm , bao nhiêu điểm moi down đc mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách