Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Thời gian mở cửa đăng ký nick và thanh lọc nick

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-10-2013 22:43:47 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là mình không hiểu cách down phim lắm có bạn nào giúp với. Mình vào la sharing rồi nhấn nút tải về nhưng sau đó toàn thành trang torrent gì đó, hình như mình đã tải final torrent hay sao ý.Bạn nào giúp giùm với  Thông cảm nhé vì mình không rành công nghệ.Cảm ơn

Bình luận

Cảm ơn bạn rainy.fio nhiều nhé.  Đăng lúc 25-10-2013 12:44 PM
giữ cái torrent đó chỉ sợ lag máy ^^ Thôi, chúc bạn xem phim vui vẻ nhé ^^  Đăng lúc 25-10-2013 04:41 AM
cũng tùy bạn :) nếu xóa thì k tải torrent của kites đc thôi à :) nếu bạn đang nói về cái file 'seeding' trên torrent thì bạn xóa cũng đc :D file đã dow về,  Đăng lúc 25-10-2013 04:41 AM
Cảm ơn bạn nhé,mình nhấn vào nút gì đó và down được phim về biểu tượng final torrent rồi.Nhưng sau khi xem xong có phải xóa không  Đăng lúc 24-10-2013 09:28 PM
đầu tiên bạn phải tải http://www.utorrent.com/ này về rồi mới rinh được link torrent của kites về được ^^ [nó cũng khá dễ hiểu, bạn chịu khó mò chút là ra ^^]   Đăng lúc 24-10-2013 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-10-2013 09:45:15 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn kites đã chỉ dẫn nhiệt tình nhé, từ h phải chăm chỉ comment hơn mới được, chúc sub team luôn mạnh khỏe để mang đến cho mọi người nhiều phim hay và chất lượng hơn :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-10-2013 12:55:33 | Chỉ xem của tác giả
mình chẳng hiểu làm sao mà mình down phim thì mất kite $ thôi chứ

sao mà điểm của mình cũng bị trừ đi là làm sao nhỉ các bạn nhỉ...

hàng ngày tích cực đăng nhập mong kiếm xiền down phim hix hix

Bình luận

Thì điểm = Kite $ x 0.3 + bài viết x 0.4. Bạn bị trừ kite $, tất nhiên điểm cũng bị giảm theo rồi =)  Đăng lúc 28-10-2013 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-11-2013 13:08:57 | Chỉ xem của tác giả
ah!zẫy là phải onl hoặc đăng bài mới đc $ hả?? Bây h mới bit.hix{:152:}{:152:}{:152:}{:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-11-2013 12:03:39 | Chỉ xem của tác giả
Oh, Mình là thanh viên mới . Nên không biết tìm line tải phim ở đâu cã .Mày mò hỏi han tùm lum mới giãi quyết được.Xong cuối cùng mới vào dây , phải chi Mình gặp trang này trước tiên thì đỡ tốn biết bao.
Rất cám ơn các Bạn đã làm sup và chia sẽ cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-11-2013 12:47:58 | Chỉ xem của tác giả
Em có thắc mắc, em mới lập tk đc ít hôm, hiện giờ em đang thuộc nhóm Pearl nhưng khi xem trong phần mật khẩu an toàn thì phần email vẫn hiện là đang chờ xác nhận, em đã ấn gửi lại mail để xác nhận rồi mà vẫn không thấy có mail gửi đến, thế liệu có ảnh hưởng gì đến việc sử dụng tài khoản k ạ? :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-11-2013 17:25:02 | Chỉ xem của tác giả
vậy là mai mốt mình phải tích cực cmt để có thể giữ lại nick
tích cực hoạt động để có nhiều $kites mà down phim
chúc kites ngày một phát triển

Bình luận

coment bình thường cũng được hay sao bạn?  Đăng lúc 3-1-2014 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-11-2013 16:06:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng không nhận được email active tài khoản nhưng do đăng nhập thường xuyên nên được 15 điểm rồi. Mình cũng không nhớ là lập nick lúc nào nữa. Như vậy cũng sẽ không bị xóa nick đúng không? Mình chỉ hay download phim chứ cũng không có nhiều thời gian để bình luận hay chơi game trên forum được ^^. Mong là không phải lo lắng vì vấn đề bị xóa nick :D.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-11-2013 12:45:49 | Chỉ xem của tác giả
vinaloves gửi lúc 22-10-2013 19:44
Cảm ơn bqt đã thông báo cụ thể nhé
từ nay mình sẽ chăm chỉ hoạt động hơn
chúc kit ...

mỗi cmt cũng đc 1$kites á..hôm bữa mình cmt nên phát hiện ra
hay thật ..
{:149:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-11-2013 21:12:34 | Chỉ xem của tác giả
kituctung gửi lúc 6-11-2013 16:06
Mình cũng không nhận được email active tài khoản nhưng do đăng nhập thường xuyên nê ...

Bạn click vào tên của bạn (kituctung) trên góc phải màn hình ý, vào trang cá nhân rồi chọn Hồ sơ. Ở đó bạn nhìn kỹ sẽ thấy ngày tham gia Kites đấy ^^
Mình lười chụp ảnh nên bạn làm thử xem nhé. Đại khái là cứ mày mò 1 chút, cái gì thấy lạ bèn click vào dần dần biết hết à :P
Mong là Kites sẽ dần xác minh hết nick trong diễn đàn, chứ nhiều nick spam và clone quá.
Download 1 số phim phải trả xèng nữa, nên các bạn cố gắng mỗi ngày đăng nhập 1 lần, bình luận để kiếm xèng, vừa có bài viết để duy trì tài khoản nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách