Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 9995|Trả lời: 66
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Thời gian mở cửa đăng ký nick và thanh lọc nick

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Kể từ hôm nay ngày 28/9/2013; Kites sẽ mở chức năng đăng ký thành viên vào mỗi cuối tuần từ 6h chiều ngày thứ bảy cho đến 6h chiều ngày thứ hai tuần sau. Chúng tôi sẽ thực hiện lịch này cho đến khi có thay đổi khác.

Ngoài ra trong quá trình đó chúng tôi sẽ thanh lọc những nick có số bài viết dưới 10 và không login trong vòng 18 tháng trở lại.

Chúng tôi sử dụng chức năng đăng ký qua email, và chúng tôi sẽ hỗ trợ active nick nếu các bạn không nhận được mail xác nhận. Tuy nhiên các bạn lưu ý, hãy kiểm tra hộ thư đến, hộp thư rác (spam),.. trước khi thông báo tình trạng các bạn không nhận được mail xác nhận. Và các bạn lưu ý sử dụng mail thật, chúng tôi không chịu bất kỳ trách nhiệm nào nếu các bạn sử dụng mail giả.

Và chúng tôi hỗ trợ active tài khoản chỉ cho những nick đăng ký từ ngày hôm nay, những thành viên nào đăng ký trước đây mà không được mail xác nhận đều đã được active tài khoản, ngoài trường hợp bị cấm nick (do vi phạm các quy định của diễn đàn), các nick được kích hoạt đều có cấp độ thành viên (từ cấp pearl trở lên). Do vậy trước khi thắc mắc, các bạn hãy kiểm tra cấp độ thành viên của mình.

Ngoài ra do vấn đề bản quyền càng lúc càng được siết chặt, chúng tôi đề nghị thành viên của Kites không share và phát tán sản phẩm vietsub được phụ đề của chúng tôi lên các trang mà Kites không hợp tác (đặc biệt là các trang online). Đây là cách các bạn hỗ trợ chúng tôi trong vấn đề tiếp tục duy trì web và sản xuất chia sẻ phụ đề với các thành viên của Kites.

Hiện tại, chúng tôi CHỈ cung cấp phụ đề một số phim cho một ĐỐI TÁC DUY NHẤT là VIVO.VN, là đơn vị bảo trợ bản quyền phần lớn nội dung phim Hàn cho chúng tôi. Do vậy, chúng tôi không chịu bất kỳ một trách nhiệm liên đới nào nếu các cá nhân, đơn vị đã, đang và tiếp tục sử dụng sản phẩm phụ đề của chúng tôi cho bất kỳ mục đích gì. Và chúng tôi nghiêm cấm những cá nhân, đơn vị sử dụng sản phẩm phụ đề của chúng tôi cho mục đích kinh doanh trực tiếp hay gián tiếp, sử dụng toàn phần (sử dụng sản phẩm vietsub hoàn chỉnh) hay một phần (sao chép lại sub, cắt clip,...).

Thân ái,
Kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-10-2013 23:38:16 | Chỉ xem của tác giả
Đăng ký bang cách naò ,  đăng ký " nick " là gì , tôi thuộc nhóm Pearl có cần phải đăng ký không ?.
Tôi thường xuyên download phim Hàn , rất mê nên ủng hộ nhóm dich Sub rất tích cực nhưng tôi thuộc thế hệ
lớn tuổi ( 61 tuổi rồi ) nên dốt về computer lắm ,có gì các bạn trẻ thông cảm và chỉ dẫn giúp cho .
Đừng cúp download của tôi , tội nghiệp . Thực sự tôi không biết chứ không có ý xấu gì .
Cám ơn các bạn .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-10-2013 16:09:35 | Chỉ xem của tác giả
mình không biết phải hỏi vấn đề nảy ở đâu trong diễn đàn cả nhưng mình thấy thread này giải quyết vấn đề về  nick nên ad cho mình hỏi: mỗi lần mình comment thì phía dưới avatar của mình lại không có mấy biểu tượng như : trêu troc, kết bạn... không biết nick của mình có bị gì không? Mình phải làm thế nào để khắc phục?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-10-2013 09:37:56 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi, cho mình hỏi ngu với. Mình vào topic phim nhưng chỉ thấy hình ảnh và link ost chứ không thấy link down phim đâu cả. Mong ad chỉ giùm mình link down phim. Mình cảm ơn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-10-2013 14:54:03 | Chỉ xem của tác giả
dạo này cần phải có điểm mới tải được phim
và giờ phải làm sao để có nhiều điểm
mình cũng ít khi onl lắm với cũng hk biết viết bài gì để được điểm nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-10-2013 16:48:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới gia nhập diễn đàn nên cũng ko rành lắm. Cho mình hỏi có bài viết dưới 10 là sao mấy bạn? Mình comment như thế này có đụơc tính là 1 không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-10-2013 09:29:47 | Chỉ xem của tác giả
nguyentulk94 gửi lúc 19-10-2013 14:54
dạo này cần phải có điểm mới tải được phim
và giờ phải làm sao để có nhiều điể ...

log in mỗi ngày sẽ được 1$, ngoài ra bình luân hay chơi game sẽ được tặng bạn nhé {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-10-2013 10:03:32 | Chỉ xem của tác giả
xuhutran gửi lúc 20-10-2013 09:29
log in mỗi ngày sẽ được 1$, ngoài ra bình luân hay chơi game sẽ được tặng bạn nhé ...

tks bạn nha, vậy mình phải tích cực hơn mới được ^^!
Mấy ngày nay quên mất vụ đăng nhập
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-10-2013 11:44:07 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, thế này phải chịu khó online thôi, ko bị xóa nick thì chít :) thanks các admin và BQT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-10-2013 19:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bqt đã thông báo cụ thể nhé
từ nay mình sẽ chăm chỉ hoạt động hơn
chúc kites ngày càng phát triển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách