Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Thay đổi giao diện mới

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 29-3-2013 11:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích những trang web không có quảng cáo như Kites, cứ nghĩ tới cảnh vào 1 trang web thì ngay lập tức có 1 đống quảng cáo hiện ra là đã muốn tắt luôn mà hình đi rồi.
Còn về việc thay đổi giao diện theo mình là nên giảm tải icon một cách hợp lý sao cho người xem vẫn hiểu được nội dung mà không bị bị rối mắt. Và nên thay đổi màu sắc, vì hiện nay màu sắc của giao diện khá nhạt và ít nổi bật, nên tăng cường độ màu tối thêm một chút thì sẽ đẹp hơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 31-3-2013 23:15:04 | Chỉ xem của tác giả
à, nói về quảng cáo ý, thấy Kites rất là tuyệt, ko hề có quảng cáo lun
vào đỡ rối mắt, mà máy mình thì cấu hình thấp, nếu mà có quảng cáo nhiều thì có mà load tới Tết
t đang học marketing, hum trước thuyết trình cũng tìm hiểu về chi phí quảng cáo online, thấy thu dc lợi nhuận nhiều phết {:425:}
nếu để mà duy trì Kites hay nâng cấp cho tốt hơn thì t nghĩ các b Kites cho đặt banner quảng cáo cũng ok, nhưng đừng lạm dụng nhiều quá nha {:423:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 7-4-2013 08:14:20 | Chỉ xem của tác giả
thực ra kites có thể đặt banner quảng cáo cũng được để giúp kites có thêm chi phí cho các hoạt động duy trì trang web và cũng có thể giúp kites nâng cấp diễn đàn tốt hơn nhưng đừng để vào diễn đàn tự nhiên thấy quảng cáo nhảy ra rồi phải bấm vào như thế không hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 7-4-2013 10:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Bên mình mà đặt  banner quảng cáo chắc đắt hàng luôn..... Cũng nên để có thêm chi phí duy trì hoạt động của Kites. Mình ủng hộ hết :{:143:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 17-4-2013 19:47:06 | Chỉ xem của tác giả

chrome của em ko thấy dc giao diện mới, chỉ có tuyết bay bay thôi
IE và FF thì thấy rùi nhưng em chủ yếu đăng nhập = chrome
đã thử mọi cách kể cả gỡ ra cài lại vẫn ko dc

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -3 Thu lại Lý do
^BánhRán^ -3 copy cmt của ngkhác

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-12-2013 16:35:56 | Chỉ xem của tác giả
Cái bình luận chính là ô dài trả lời nhanh nhìn lạ lạ, mới đầu cứ đi tìm mãi =.=, mình thì thích khoản tuyết rơi, tiếc là phông lớn là màu trắng nên coi ko đã lắm . Mà mình muốn hỏi ko biết ở bài này có đc phép ko? Mình có vào Lasharing nhưng có mấy bộ phim mới ko thấy, có phải do kites chưa cập nhật hay giới hạn mem? Mong các bạn có thể giải đáp thắc mắc cho mình. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách