Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông báo] Thay đổi giao diện mới

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 16-3-2013 12:51:58 | Chỉ xem của tác giả
           Mình thấy diễn đàn mình đổi giao diện mới theo mua giáng sinh ,mùa lễ tết, bộ phận kỹ thuật vất vã nhiều, mình thấy nhiều bạn than phiền đòi giao diện cũ. Mặc dù giao diện cũ là chuẩn đúng chủ đề của diễn đàn mình cũng rất thích nhưng mùa nào thức ấy mà, đây là tâm ý của diễn đàn mình ủng hộ hết mình luôn. Thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 17-3-2013 09:57:54 | Chỉ xem của tác giả
hiện tại kites đang nâng cấp bạn àh mình cũng bị giống bạn thui. n 1 thời gian nữa sẽ bình thường thui.
mình ủng hộ việc thay đổi giao diện, như vậy kites lun có sự thay đổi tích cực hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 17-3-2013 17:40:54 | Chỉ xem của tác giả
thoathan gửi lúc 27-12-2012 19:33
Dạ báo cáo Admin em có ý kiến ạ.

Thứ nhất là giao diện mới rất đẹp, em rất kết.

em nghĩ giao diện lần này khá đẹp và lạ
nhưng em xin được góp ý nên lam giao diện cho nhiều dịp hơn để thêm phong phú{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 17-3-2013 20:05:50 | Chỉ xem của tác giả
MÌnh thì mình không thích đổi giao diện tẹo nào.
Màu nào thì nên là màu đấy thôi.
Nếu có sự kiện hay ngày lễ gì đấy thì chỉ thêm vài hình ảnh các kiểu thôi. Đổi tùm lum trong rối lắm

Bình luận

Đâu bợn giao diện quay về trước đây đấy chớ, có đổi giề đâu, giao diện hồng hồng ấy chỉ là giành cho giáng sênh với tết thâu ah  Đăng lúc 17-3-2013 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 18-3-2013 19:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Bao giờ thì có giao diện mới thế các bạn. ngóng thôi nên thêm icon gamekites nữa để tiện truy cập.he.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 19-3-2013 15:31:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy thay đổi giao diện vào những dịp đặc biệt là việc làm hay, tạo sự đặc biệt cho riêng kites.vn. Mình hoàn toàn ủng hộ. Hy vọng diễn đàn ngày càng phát triển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-3-2013 00:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy thay đổi giao diện vào những dịp lễ lớn là việc làm hay, tạo sự đặc biệt cho riêng kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 20-3-2013 07:47:06 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy giao diện hiện tại của Kites rất đẹp và dễ nhìn, không bị rối mắt như một số trang khác, dễ sử dụng,...nói chung làm cái gì cũng tiện(chak tại mình quen cái giao diện này rồi).
Lâu lâu giáng sinh hay lễ gì đó đổi giao diện cũng hay, tạo thêm sự mới lạ và hòa chung không khí lễ lạc với mọi người cho thêm phần "xôm tụ" thì lại càng toẹt vời hơn.
Chỉ sợ BQT và mọi người thêm bận rộn vs lại vất vả mỗi khi đổi giao diện cho Kites thôy, vì lễ thì ai cũng bận rộn cả mà :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-3-2013 10:12:31 | Chỉ xem của tác giả
thanhduy213 gửi lúc 16-3-2013 12:51
Mình thấy diễn đàn mình đổi giao diện mới theo mua giáng sinh ,mùa lễ tết,  ...

Mình nghĩ là thỏi quen hết. Giao diện nào cũng đc cả. Đối với mình đấy ko phải là vấn đề gì quá khó khăn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-3-2013 13:41:33 | Chỉ xem của tác giả
giao diện theo mình đơn giản thì tốt nhưng đơn giản quá đến mức font chữ không đồng nhất như cái đang sử dụng thì không ổn. Mong BQT sớm fix lỗi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách